Yêu cầu chủ hội NetViet vào giải thích về việc regback cho member mặc dù cậu vẫn online!

Status
Not open for further replies.

langloi

Hero
Reactions
356
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Mình và các member reg cho cậu và yêu cầu thanh toán từ ngày 28/04 -> 04/05 nhưng vẫn chưa thấy cậu thanh toán.Sau đó cậu nói rằng bận đi công tác CPC và nói rẳng tối 04/05/2011 sẽ check và regback đầy đủ
Netviet: Post 04/05/2011
chào tất cả các bạn!
xin lổi vì việc thanh toán refback chậm cho các bạn.
hơn tuần nay mình đi công tác ở Campuchia, nghĩ lể ở lại chơi luôn hôm nay mới về lại cty.
tối về mình kiểm tra lại và sẽ RB đầy đủ cho các bạn.
Mình không Scam các bạn $1-$2 làm gì cả, mình chơi để giải trí cho vui thôi! chứ không phải mục đích lừa các bạn để kiếm $1-$2 đâu!

Nhưng cho tới nay tức là ngày 06/05/2011 Mặc dù cậu vẫn online đều đặn nhưng cậu vẫn không regback cho member và có một số member phàn nàn về việc này
Nay mình cho cậu gia hạn thêm 3 ngày nữa tức là cho tới ngày 09/05/2011 để cho cậu có thời gian sắp xếp và regback đầy đủ cho member.

Nếu cho tới ngày 10/05/2011 cậu vẫn không regback và tớ thấy regback phàn nàn nữa thì tớ sẽ làm theo Rule Scam!

Cái này thì đúng là chủ hội Netviet bận thiệt. Các bạn cứ Buzz Yahoo cho cậu ấy đòi RB là OK liền à! Mình mới yêu cầu RB của bạn ấy qua Yahoo cách đây 1 ngày trong vòng chưa tới 10' bạn ấy đã thanh toán đầy đủ cho mình không thiếu 1 Xu. Vì vậy các bạn cứ Buzz YH của cậu ấy đòi RB nha! Tại vì cậu ấy bận toàn làm ở Cty và hay đi công tác. Nếu các bạn không tin mình sẽ cho các bạn xem Proof của bạn ấy RB cho mình mới hôm qua !!!

Upvote 0
Sao mình không thấy bạn ấy online yahoo vậy.Mình online rất nhiều mà không thấy khi nào cậu ấy lên cả.Để mình Buzz cho cậu ấy!

Upvote 0
Trước đây thì Việt rất uy tín nhưng chắc dạo này có bận mấy việc. Thư thả vài hôm nữa vậy! :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week