Yêu cầu BQT đưa ra câu trả lời chính thức vụ Rinny6789

Status
Not open for further replies.

HyipNo1

Banned
Reactions
174
MR
0.000
Chào BQT MMO4ME và các bạn.
Như BQT và các bạn đã biết, mấy ngày nay 1 vụ scandal của 4rum mình là việc Rinny(
police) đi scammer mà giả danh của Vicgiap, mọi bằng chứng đã rõ ràng và không thể chối cãi đc, và vụ việc xảy ra đc 4 ngày rồi, mà mình chưa hề thấy 1 thông báo chính thức nào từ BQT về cách xử trí vụ việc tới đâu và ra làm sao, chứng tỏ trách nhiệm từ BQT là không ra gì, nếu không muốn nói là vô trách nhiệm.

Mình từng đc thấy AdminC có nói sẽ có chuyện bồi thường từ phía BQT về việc của Rinny scam, mà đến nay, cũng chưa nhận đc chính thức việc BQT giúp đỡ về vụ việc này, hứa mà không làm thì còn ra gì nữa.

Đặc biệt là về phía mình, mình đã phải gánh 20% số tiền của các bạn bị scam,và đã chứng minh đc mình không phải scammer trong vụ đó, vậy mà không thấy thông báo việc tại sao lại ban nick Vicgiap và cũng chả thấy thông báo unban cho nick của mình, cái này mình đã chủ động pm cho adminC để nhận câu trả lời,chờ hoài cũng không có tín hiệu gì, mà cứ tình hình này thì chắc tết tây cũng chả thấy và có khi cho vào quên lãng thôi, mặc dù thấy admin Shin cũng online thường xuyên mà không hề đưa ra ý kiến và hướng giải quyết gì.

Đề nghị BQT pub info của Rinny lên theo yêu cầu của nhiều mem. Ai xử lý được thì chụp hình hay làm một cái gì đó gọi là bằng chứng để anh em có thể tin tưởng vào việc BQT thực hiện verify info là chính đáng.

Vì vậy, mình mở topic này xin 1 thông báo chính thức từ BQT về vụ việc này và hướng giải quyết đích thực là ở chỗ nào, đồng thời unban cho nick Vicgiap.

Có công hay không mình chả biết....nhưng thực tế 1 điều là các bạn ấy nếu muốn làm ăn gì...ví dụ tuyển ref ...tuyển mem này nọ sẽ thuận lợi hơn rất nhiều...đó là lợi ích từ việc có chức quyền...

Chỉ nói 1 số thành phần linh ta linh tinh...thành phần năng nổ nhiệt huyết vì nghĩa quên mình thì đáng để tổ quốc ghi công..không có gì mà phải hổ thẹn bởi 1 lời nói

THành phần năng nổ nhiệt huyết vì nghĩa quên mình mà mọi người thấy rõ ràng nhất có lẽ là cựu police nhà ta. Mod 4rum ko giống police, ai mà ko thích có chức quyền, có công hay ko thì bạn ko biết vậy mà cũng comment nói cho đc

Upvote 0

Có công hay không mình chả biết....nhưng thực tế 1 điều là các bạn ấy nếu muốn làm ăn gì...ví dụ tuyển ref ...tuyển mem này nọ sẽ thuận lợi hơn rất nhiều...đó là lợi ích từ việc có chức quyền...

Chỉ nói 1 số thành phần linh ta linh tinh...thành phần năng nổ nhiệt huyết vì nghĩa quên mình thì đáng để tổ quốc ghi công..không có gì mà phải hổ thẹn bởi 1 lời nói
proof 1 đứa vụ lợi cái danh TMOD để ..... =))
http://mmo4me.com/showthread.php?64052-de-nghi-admin-xem-lai-Tmod-5Tin

Upvote 0
Lần nào vào 1 topic có tiêu đề hot là loạn cả lên vì mấy tin "ngoài lề" chả ăn nhập gì với mục đích của chủ thớt đăng lên, vấn đề cần xử lí thì ko tới đâu mà thành phần chém gió thì cứ ào ào như bão cấp 15 :)) làm ơn dành thời gian vào những cái cần thiết, mỗi ng 1 ý thui, đâm wa đâm lại loạn cả lên!!!!!!

Upvote 0
THành phần năng nổ nhiệt huyết vì nghĩa quên mình mà mọi người thấy rõ ràng nhất có lẽ là cựu police nhà ta. Mod 4rum ko giống police, ai mà ko thích có chức quyền, có công hay ko thì bạn ko biết vậy mà cũng comment nói cho đc

Mình không nhắm vào ai hết...kể cả rinny...vì mình đâu biết thật hư của chuyện này
Chỉ là nhận xét chung thôi bạn à

Upvote 0
Nói thiệt đừng buồn chứ forum có 1 số thành phần master,trial mod,mod,police...toàn linh ta linh tinh vớ va vớ vẩn...toàn 9x kute xiteen,không làm được trò trống gì suốt ngày đi spam là giỏi.....sorry 1 số thành phần có hiểu biết và trách nhiệm với danh phận của mình

Ai nhột thì chịu

Cứ như mấy forum cho teen ấy ai rảnh + online nhiều + tỏ vẻ nguy hiểm là set mod hay trial này nọ

Ôi cuộc đời
Vote vote vote! Thích cậu roài đó. :binhsua07: :binhsua07: :binhsua07: :binhsua07: :binhsua07:

Nhưng kái năng nổ nhiệt huyết này là với mục đích khác bạn à. :)

Upvote 0
Tình hình thế nào rồi sao chả thấy ý kiến gì Từ BQT vậy?

Upvote 0
vấn đề là yêu cầu BQT giải thích vụ Rinny, tự nhiên bay vào lôi Mod , Mem ra chém lẫn nhau, pó tay mấy thể loại này :binhsua12:

Upvote 0
Ném đá quá trời sao dám vô, mình đang đội mũ bảo hiểm, áo giáp sắt mới dám vào đây nói chiện đó. Các bạn cứ từ từ rồi đá sẽ nhừ thuôi

Upvote 0
cái này liên quan đến topic này ko vậy bạn MOD
bạn ko có bằng chứng clone thì đừng tùy tiện nói nhé
:binhsua11: đây ko là spam thì là gì :binhsua11:
ối giời ơi, làng nước ơi , có người cậy làm MOD rồi dọa tôi, đàn áp tôi nè =))

Chí Phèo thời đại mới :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Upvote 0
Ném đá quá trời sao dám vô, mình đang đội mũ bảo hiểm, áo giáp sắt mới dám vào đây nói chiện đó. Các bạn cứ từ từ rồi đá sẽ nhừ thuôi
ta thì ta thích chém gái miền tây thôi :binhsua07:

Upvote 0
Seranghae nói ko phải clone, nhưng thật sự là clone vì bạn đó đã tự nhận với mình như vậy, và quen biết mình, nói chuyện trên shoutbox là biết người quen rồi. Cho cái nick yh chat chơi koai

Công nhận giọng điệu của BIN lúc còn tmod và bây giờ ko có gì thay đổi thật!
Đồng ý với bận này nè
Đã biết bin khá lâu mà giờ tính tình vữn thế. Không thay đổi

Upvote 0
Toàn mấy cái đứa rảnh lol, ngoài đời các ông ko có việc gì khác hả???
1 cái forum với các ông nó quan trọng lắm à????
Có mấy cái chuyện cỏn con mà cũng nghiêm trọng hóa vấn đề lên
xã hội bên ngoài thế nào, thì forum - 1 cái thế giới ảo nó cũng vậy thôi
thằng éo nào cũng thế, éo có quyền hành gì thì chả to mồm chê trách này nọ
ngoài đời cũng vậy, thích thì đến, éo thích thì đi, éo ngăn éo cấm cái gì cả, forum cũng éo cần phải níu kéo bất kỳ 1 ai
mem cũng chỉ là mem, mod cũng như mem, admin cũng vậy, tất cả là người bình thường cả thôi, éo phải là nông dân với thủ tướng đâu mà đòi hỏi phải có trách nhiệm này nọ, họ chưa phải là bố mẹ các bạn.
Ngoài đời còn lừa đảo nhau vãi loàn, thì trên mạng thế này là ko thiếu
Ra ngoài đời, thằng nào khôn thì sống, thì trụ được,thằng nào ngu thì đi lầm đường lạc lối mà chết ở xó chợ
Đến bố mẹ chúng nó cũng chẳng thế có trách nhiệm hoàn toàn đc, sống thì phải tự biết mà tự thân vận động, hơi tý cái éo gì cũng kêu gào lên.
Đừng có nghĩ thế giới ảo nên muốn sống, muốn nói gì thì nói, ngoài đời con người thế nào, trên mạng nhìn cách cư xử cũng biết 1 phần luôn.
Kêu gào ít thôi, Bi "rên" ít thôi, chốt lại 1 câu thôi

TỰ BẢO VỆ MÌNH - NGU THÌ CHẾT - TẬP RÚT KINH NGHIỆM ĐI

Upvote 0
ngoài đời cũng vậy, thích thì đến, éo thích thì đi, éo ngăn éo cấm cái gì cả, forum cũng éo cần phải níu kéo bất kỳ 1 ai
mem cũng chỉ là mem, mod cũng như mem, admin cũng vậy, tất cả là người bình thường cả thôi, éo phải là nông dân với thủ tướng đâu mà đòi hỏi phải có trách nhiệm này nọ, họ chưa phải là bố mẹ các bạn.
Ra ngoài đời, thằng nào khôn thì sống, thì trụ được,thằng nào ngu thì đi lầm đường lạc lối mà chết ở xó chợ
Đến bố mẹ chúng nó cũng chẳng thế có trách nhiệm hoàn toàn đc, sống thì phải tự biết mà tự thân vận động, hơi tý cái éo gì cũng kêu gào lên.
Đừng có nghĩ thế giới ảo nên muốn sống, muốn nói gì thì nói, ngoài đời con người thế nào, trên mạng nhìn cách cư xử cũng biết 1 phần luôn.

Nói thế thì sao không chốt lại 1 câu:

HÃY ĐỂ MEMBERS TỰ DO, ĐỪNG CÓ RULES NÀY NỌ RỒI CÓ VẤN ĐỀ BỎ ĐÓ LÀM NGƠ

Upvote 0

Một tràng lèo toàn những từ ngữ bất hủ :m131:

Upvote 0
NGoài đời có luật ko, cái gì cũng phải có luật, đến xã hội đen cũng còn có luật chứ đừng nói là người bình thường.
Ngoài đời có luật, nhưng có phải cái nào luật pháp cũng giải quyết được, cái gì cũng đúng ko.
2 đứa đồng ý fang nhau, đến lúc cãi nhau, thằng con trai đi tù????
con đàn bà đê tiện mồi chài thằng bé, còn đưa BCS cho nó đeo, đến lúc ko đòi được tiền quay ra thằng bé đi từ??
ngoài đời cũng vậy, đấy còn lai giáp mặt còn như thế, forum nó cũng thế thôi.
Đừng có hy vọng nó sẽ khá khẩm hơn làm gì
Ta chẳng bênh BQT, cũng chẳng bênh cái forum này, cái forum này càng ngày càng nát rồi...
Ta chỉ nói những cái gì là điều đương nhiên phải xảy ra thôi, chẳng 1 ai có quyền đòi hỏi gì ở cái forum cả, vừa lòng nhau thì đến, cảm thấy bất công quá thì đi thôi, đơn giản, gọn nhẹ, thời gian còn lại đi làm việc hoặc đi nghĩ chiêu scam ko hơn à :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week