Yêu cầu BQT đưa ra câu trả lời chính thức vụ Rinny6789

Status
Not open for further replies.

HyipNo1

Banned
Reactions
174
MR
0.000
Chào BQT MMO4ME và các bạn.
Như BQT và các bạn đã biết, mấy ngày nay 1 vụ scandal của 4rum mình là việc Rinny(
police) đi scammer mà giả danh của Vicgiap, mọi bằng chứng đã rõ ràng và không thể chối cãi đc, và vụ việc xảy ra đc 4 ngày rồi, mà mình chưa hề thấy 1 thông báo chính thức nào từ BQT về cách xử trí vụ việc tới đâu và ra làm sao, chứng tỏ trách nhiệm từ BQT là không ra gì, nếu không muốn nói là vô trách nhiệm.

Mình từng đc thấy AdminC có nói sẽ có chuyện bồi thường từ phía BQT về việc của Rinny scam, mà đến nay, cũng chưa nhận đc chính thức việc BQT giúp đỡ về vụ việc này, hứa mà không làm thì còn ra gì nữa.

Đặc biệt là về phía mình, mình đã phải gánh 20% số tiền của các bạn bị scam,và đã chứng minh đc mình không phải scammer trong vụ đó, vậy mà không thấy thông báo việc tại sao lại ban nick Vicgiap và cũng chả thấy thông báo unban cho nick của mình, cái này mình đã chủ động pm cho adminC để nhận câu trả lời,chờ hoài cũng không có tín hiệu gì, mà cứ tình hình này thì chắc tết tây cũng chả thấy và có khi cho vào quên lãng thôi, mặc dù thấy admin Shin cũng online thường xuyên mà không hề đưa ra ý kiến và hướng giải quyết gì.

Đề nghị BQT pub info của Rinny lên theo yêu cầu của nhiều mem. Ai xử lý được thì chụp hình hay làm một cái gì đó gọi là bằng chứng để anh em có thể tin tưởng vào việc BQT thực hiện verify info là chính đáng.

Vì vậy, mình mở topic này xin 1 thông báo chính thức từ BQT về vụ việc này và hướng giải quyết đích thực là ở chỗ nào, đồng thời unban cho nick Vicgiap.

vừa xuống dân thường chưa được 24h giọng điệu thay đổi hẳn nhỉ :binhsua15:

Giọng điệu tớ vẫn thế, chưa hề và sẽ không thay đổi. Tớ nói rõ ý kiến tớ ngay từ đầu, dù tớ có còn là TRIAL MOD thì tớ vẫn reply vậy thôi ;)

Upvote 0
cái này có phải spam ko :binhsua15:

thằng này đúng rảnh thiệt :binhsua51: tốt nhất là close topic đi sad, khỏi spam khỏe

Upvote 0
Seranghae nói ko phải clone, nhưng thật sự là clone vì bạn đó đã tự nhận với mình như vậy, và quen biết mình, nói chuyện trên shoutbox là biết người quen rồi. Cho cái nick yh chat chơi koai

Công nhận giọng điệu của BIN lúc còn tmod và bây giờ ko có gì thay đổi thật!

Upvote 0
up cho admin vào giải quyết cho ae mmo tin tưởng !

:binhsua80::binhsua80::binhsua80::binhsua80::binhsua80::binhsua80::binhsua80::binhsua80:

Upvote 0
Nói thiệt đừng buồn chứ forum có 1 số thành phần master,trial mod,mod,police...toàn linh ta linh tinh vớ va vớ vẩn...toàn 9x kute xiteen,không làm được trò trống gì suốt ngày đi spam là giỏi.....sorry 1 số thành phần có hiểu biết và trách nhiệm với danh phận của mình

Ai nhột thì chịu

Cứ như mấy forum cho teen ấy ai rảnh + online nhiều + tỏ vẻ nguy hiểm là set mod hay trial này nọ

Ôi cuộc đời

Upvote 0
Nói thiệt đừng buồn chứ forum có 1 số thành phần master,trial mod,mod,police...toàn linh ta linh tinh vớ va vớ vẩn...toàn 9x kute xiteen,không làm được trò trống gì suốt ngày đi spam là giỏi.....sorry 1 số thành phần có hiểu biết và trách nhiệm với danh phận của mình

Ai nhột thì chịu

Cứ như mấy forum cho teen ấy ai rảnh + online nhiều + tỏ vẻ nguy hiểm là set mod hay trial này nọ

Ôi cuộc đời

trong BQT mình chỉ phục 1 mình bác Bao Mirinda :-j

Upvote 0
ADmin, mod, Tmod, police đều đang làm việc không công cho cái 4 rum này hoạt động,góp ý kiến chân thành thì đươc còn trách mắng vơ đũa cả nắm thì không nên các bạn ah. Ai mà lợi dụng danh nghĩa đi scam thì mới đáng bị ném đá.

Upvote 0
ADmin, mod, Tmod, police đều đang làm việc không công cho cái 4 rum này hoạt động,góp ý kiến chân thành thì đươc còn trách mắng vơ đũa cả nắm thì không nên các bạn ah. Ai mà lợi dụng danh nghĩa đi scam thì mới đáng bị ném đá.

Có công hay không mình chả biết....nhưng thực tế 1 điều là các bạn ấy nếu muốn làm ăn gì...ví dụ tuyển ref ...tuyển mem này nọ sẽ thuận lợi hơn rất nhiều...đó là lợi ích từ việc có chức quyền...

Chỉ nói 1 số thành phần linh ta linh tinh...thành phần năng nổ nhiệt huyết vì nghĩa quên mình thì đáng để tổ quốc ghi công..không có gì mà phải hổ thẹn bởi 1 lời nói

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week