Yêu cầu BQT đưa ra câu trả lời chính thức vụ Rinny6789

Status
Not open for further replies.

HyipNo1

Banned
Reactions
174
MR
0.000
Chào BQT MMO4ME và các bạn.
Như BQT và các bạn đã biết, mấy ngày nay 1 vụ scandal của 4rum mình là việc Rinny(
police) đi scammer mà giả danh của Vicgiap, mọi bằng chứng đã rõ ràng và không thể chối cãi đc, và vụ việc xảy ra đc 4 ngày rồi, mà mình chưa hề thấy 1 thông báo chính thức nào từ BQT về cách xử trí vụ việc tới đâu và ra làm sao, chứng tỏ trách nhiệm từ BQT là không ra gì, nếu không muốn nói là vô trách nhiệm.

Mình từng đc thấy AdminC có nói sẽ có chuyện bồi thường từ phía BQT về việc của Rinny scam, mà đến nay, cũng chưa nhận đc chính thức việc BQT giúp đỡ về vụ việc này, hứa mà không làm thì còn ra gì nữa.

Đặc biệt là về phía mình, mình đã phải gánh 20% số tiền của các bạn bị scam,và đã chứng minh đc mình không phải scammer trong vụ đó, vậy mà không thấy thông báo việc tại sao lại ban nick Vicgiap và cũng chả thấy thông báo unban cho nick của mình, cái này mình đã chủ động pm cho adminC để nhận câu trả lời,chờ hoài cũng không có tín hiệu gì, mà cứ tình hình này thì chắc tết tây cũng chả thấy và có khi cho vào quên lãng thôi, mặc dù thấy admin Shin cũng online thường xuyên mà không hề đưa ra ý kiến và hướng giải quyết gì.

Đề nghị BQT pub info của Rinny lên theo yêu cầu của nhiều mem. Ai xử lý được thì chụp hình hay làm một cái gì đó gọi là bằng chứng để anh em có thể tin tưởng vào việc BQT thực hiện verify info là chính đáng.

Vì vậy, mình mở topic này xin 1 thông báo chính thức từ BQT về vụ việc này và hướng giải quyết đích thực là ở chỗ nào, đồng thời unban cho nick Vicgiap.

Tớ cũng vẫn đang chờ đợi câu trả lời chính thức từ BQT về vụ Rinny. Mọi bằng chứng đã có, Rinny cũng đã nhận tội (hình thức nào thì cũng là đã nhận), đừng có nói kiểu "cậu ấy nhận tội với lời lẽ giống như bị ép buộc nên bọn mình thấy rất thương và thông cảm" nhé :hihi:

Vicgiap đã trả lại các bạn bị scam 20% số tiền, đó là một hành động đẹp khi mà vừa bị người mình tin tưởng lừa đảo, vừa phải bỏ tiền túi ra để trả 20%. Nhưng khi vicgiap đã có hành động thì BQT vẫn im lặng một cách khó hiểu.

Qua topic này tớ rất mong nhận được câu trả lời chính thức từ BQT, câu trả lời chính thức chứ không phải mấy ý kiến ý cò của các bạn MOD hay TRIAL MOD khác. Tớ tin rằng Admin cũng có lòng tự trọng của riêng mình để không phải nhờ tới các bạn nói hộ ;) Hãy giải quyết sao cho xứng đáng với niềm tin mà members đang trao cho BQT.

PS: Tiện cho tớ hỏi bạn nào unset TRIAL MOD tớ mà không hề có reply ở topic chính thức hay private message thế nhỉ ? Cậu có cần phải thiếu tôn trọng tớ và các thành viên khác như vậy không ?

Upvote 0
1 thằng vô công rỗi nghề chỉ biết cờ bạc và đi spam, làm quen lấy lòng người khác vậy mà bổ nhiệm nó làm chức vị quan trọng , may mà từ vụ này mới biết đc bộ mặt con dog ấy, chứ ko biết thì ko biết nó còn scam bao nhiêu vụ nữa với cách thức nào nữa. Đúng là scammer ngày càng quái dị, xin làm police để scam thì chịu rồi

Bản chất scam từ đầu admin đã -1/2 post mà còn cho nó làm police chỉ vì 1 đống người bị nó dẻo miệng lấy lòng vote nó lên :binhsua06:

BQT quản lý lỏng lẻo kiểu thích , quen thì cho lên thì ................................ thậm chí nhiều box quá nhiều tmod thừa ra để lấy cái danh tmod đi vụ lợi (5Tin, ...) vụ mod post site JSS thấy người ta nói thì ban vớ vẩn vì vụ lợi cho bản thân mình (locvinhsu......)
và rất nhiều topic của mem ức chế do sự thiêu công bằng và bố láo của các kẻ cầm cân gảy mực ở forum này

ĐỀ NGHỊ ADMIN LÀM 1 CUỘC CẢI TỔ BQT, NHỮNG AI KO CẦN THIẾT HOẶC KO ĐỦ TRÌNH ĐỘ CŨNG NHƯ NHÂN CÁCH VÌ 1 FORUM LỚN MẠNH THÌ NÊN CÁCH CHỨC

Last edited by a moderator:
Upvote 0
:binhsua18:đúng thật vụ này mấy ngày rồi mà vẫn ko có Admin giải quyết ... :m020.....Lúc đâu ông Rin còn bảo sẽ gom $ để pay lại cho ai scam giờ cũng thấy im hơi lặng tiếng luôn :m070

Upvote 0
Ko rỗi hơi lo chuyện bao đồng :binhsua12:Đi ra thui :binhsua17:

Upvote 0
Nick BinBinQN đã bị setdown ngay vậy là BQT có đọc hết các topic cơ mà :binhsua08:

Upvote 0
topic này để mem lên tiếng:
_ TẠI SAO: forum này nói ai cũng có quyền tự do ngôn luận vậy mà các topic của mem đưa ý kiến thì bị closed, delete, ko chịu giải quyết rồi còn thách thức: ko vừa ý thì biến, forum ko cần mày
_ TẠI SAO: các mem mới vào forum, newbie thật sự thì hỏi ko ai trả lời, và cứ nói clone này nọ thậm chí là chửi họ 1 cách vô căn cứ khiến họ ko biết trông cậy vào ai và từ bỏ?

Mong admin nên xem lại cách ứng xử của những kẻ lâu năm trong forum này, chơi theo nhóm và tẩy chay newbie

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Nick BinBinQN đã bị setdown ngay vậy là BQT có đọc hết các topic cơ mà :binhsua08:
forum này BQT bao che lẫn nhau, cái gì ko hay ai dám lên tiếng sẽ bị đàn áp,vùi dập. Y hệt như cái xã hôi ngoài đời.
Muốn sống ở forum các bạn phải biết cách vào hùa với những kẻ to mồm, ngậm miệng mà sống thì mới an toàn trong forum này còn lên tiếng như BINBINQN thì sẽ bị đàn áp thôi :binhsua09:

Upvote 0
_ TẠI SAO: forum này nói ai cũng có quyền tự do ngôn luận vậy mà các topic của mem đưa ý kiến thì bị closed, delete, ko chịu giải quyết rồi còn thách thức: ko vừa ý thì biến, forum ko cần mày
_ TẠI SAO: các mem mới vào forum, newbie thật sự thì hỏi ko ai trả lời, và cứ nói clone này nọ thậm chí là chửi họ 1 cách vô căn cứ khiến họ ko biết trông cậy vào ai và từ bỏ?

Mong admin nên xem lại cách ứng xử của những kẻ lâu năm trong forum này, chơi theo nhóm và tẩy chay newbie

vote cho ý kiến của bác... Giờ trên đây nhiều phái lắm. đại gia thì sẽ khác...

Upvote 0

Đọc thì có set cũng cho người ta một câu reply đại loại: "Thể theo yêu cầu của bạn, nick bạn đã được unset..."

Còn nếu là tớ, tớ sẽ nói rằng "Đã unset theo yêu cầu của bạn, cảm ơn và rất mong bạn tiếp tục ủng hộ, chung tay xây dựng forum lớn mạnh"

chứ không lằng lặng unset mà không thèm nói lại người ta câu nào như vậy, quá khinh thường người khác cậu à ;) Mà hiện tại forum có 2 Admin nhưng không biết ai unset cũng tò mò lắm chứ, biết đâu MOD nào tiếm quyền unset thì sao :hihi:

Upvote 0

kaka, ta biết mi là ai rồi đó, lên cho unban nick Vicgiap iêu dấu của ta :x

Upvote 0
đại diện cho người hại...đang trông chờ vào BQT để có 1 câu trả lời thỏa đáng cho lòng mem

Upvote 0
Đọc thì có set cũng cho người ta một câu reply đại loại: "Thể theo yêu cầu của bạn, nick bạn đã được unset..."

Còn nếu là tớ, tớ sẽ nói rằng "Đã unset theo yêu cầu của bạn, cảm ơn và rất mong bạn tiếp tục ủng hộ, chung tay xây dựng forum lớn mạnh"

chứ không lằng lặng unset mà không thèm nói lại người ta câu nào như vậy, quá khinh thường người khác cậu à ;) Mà hiện tại forum có 2 Admin nhưng không biết ai unset cũng tò mò lắm chứ, biết đâu MOD nào tiếm quyền unset thì sao :hihi:
Vậy là Bin ko mún unset chứ gì :binhsua04:Tí admin cho Bin lên lại chừ :binhsua15:

Upvote 0
forum này BQT bao che lẫn nhau, cái gì ko hay ai dám lên tiếng sẽ bị đàn áp,vùi dập. Y hệt như cái xã hôi ngoài đời.
Muốn sống ở forum các bạn phải biết cách vào hùa với những kẻ to mồm, ngậm miệng mà sống thì mới an toàn trong forum này còn lên tiếng như BINBINQN thì sẽ bị đàn áp thôi :binhsua09:

bao che thi ko đâu.....Rin lên đc PÔ líc...là do mem trong 4rum vote ...... ban quản trị chỉ làm theo vote của mem....nên ko thể đổ hết cho BQT đc.....chỉ có điều BQT ko bik cách giải quyết thế nào cho phải.....nên mới im lặng thế ..... nhưng càng im lăng càng loạn.....Đáng lẻ BQT phải lên tiếng dù có bị ném đá cũng phải lên tiếng để giảm lại căng thẳng cho 4rum ..... ko thì còn loạn dài dài ^.^

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week