Yêu cầu BQT đưa ra câu trả lời chính thức vụ Rinny6789

Status
Not open for further replies.

HyipNo1

Banned
Reactions
174
MR
0.000
Chào BQT MMO4ME và các bạn.
Như BQT và các bạn đã biết, mấy ngày nay 1 vụ scandal của 4rum mình là việc Rinny(
police) đi scammer mà giả danh của Vicgiap, mọi bằng chứng đã rõ ràng và không thể chối cãi đc, và vụ việc xảy ra đc 4 ngày rồi, mà mình chưa hề thấy 1 thông báo chính thức nào từ BQT về cách xử trí vụ việc tới đâu và ra làm sao, chứng tỏ trách nhiệm từ BQT là không ra gì, nếu không muốn nói là vô trách nhiệm.

Mình từng đc thấy AdminC có nói sẽ có chuyện bồi thường từ phía BQT về việc của Rinny scam, mà đến nay, cũng chưa nhận đc chính thức việc BQT giúp đỡ về vụ việc này, hứa mà không làm thì còn ra gì nữa.

Đặc biệt là về phía mình, mình đã phải gánh 20% số tiền của các bạn bị scam,và đã chứng minh đc mình không phải scammer trong vụ đó, vậy mà không thấy thông báo việc tại sao lại ban nick Vicgiap và cũng chả thấy thông báo unban cho nick của mình, cái này mình đã chủ động pm cho adminC để nhận câu trả lời,chờ hoài cũng không có tín hiệu gì, mà cứ tình hình này thì chắc tết tây cũng chả thấy và có khi cho vào quên lãng thôi, mặc dù thấy admin Shin cũng online thường xuyên mà không hề đưa ra ý kiến và hướng giải quyết gì.

Đề nghị BQT pub info của Rinny lên theo yêu cầu của nhiều mem. Ai xử lý được thì chụp hình hay làm một cái gì đó gọi là bằng chứng để anh em có thể tin tưởng vào việc BQT thực hiện verify info là chính đáng.

Vì vậy, mình mở topic này xin 1 thông báo chính thức từ BQT về vụ việc này và hướng giải quyết đích thực là ở chỗ nào, đồng thời unban cho nick Vicgiap.

Ngày trước police cờ bạc mình nói mà có khối người vào ném gạch mình :(
thằng này nó lắm chiêu trò lắm :)) nó ăn tiền của lodeviet để mang site danhlode.com pr lên cho 1 đống người nạp tiền vào kìa :)) ai cũng thấy chỉ 1 vài kẻ không thấy :binhsua15:

ngay cả khi nó scam còn có 1 đống kẻ ném gạch vì nói nó scam =)) mình là mình nghi trong đám đó có clone của nó lắm :binhsua15: mấy thằng scam nó phải tạo vài nick rồi scam dàn :binhsua15:

Upvote 0
Vậy là Bin ko mún unset chứ gì :binhsua04:Tí admin cho Bin lên lại chừ :binhsua15:

Thôi khỏi cậu ơi, nói thế lại có người vào Troll đó ;)) Chỉ muốn biết ai đã cho thỏa nỗi lòng của BinBinQN này mà thôi :m016:

Upvote 0
bao che thi ko đâu.....Rin lên đc PÔ líc...là do mem trong 4rum vote ...... ban quản trị chỉ làm theo vote của mem....nên ko thể đổ hết cho BQT đc.....chỉ có điều BQT ko bik cách giải quyết thế nào cho phải.....nên mới im lặng thế ..... nhưng càng im lăng càng loạn.....Đáng lẻ BQT phải lên tiếng dù có bị ném đá cũng phải lên tiếng để giảm lại căng thẳng cho 4rum ..... ko thì còn loạn dài dài ^.^
Có đc lên thì cũng phải xét này xét khác chứ em, lên tùm lum vì đc công ban đầu mà cho làm quan lớn quá thì có hay không, a không phủ nhận việc Rin giúp 4rum mình nhiều nhá :)

Upvote 0
Vậy là Bin ko mún unset chứ gì :binhsua04:Tí admin cho Bin lên lại chừ :binhsua15:

Mình nghĩ Bin ko phải muốn lên hay xuống, mà khi set một ai hay setdown staff nào đó phải có thông báo hoặc nói trc 1 tiếng, dù ng đó có làm gì đi chăng nữa cũng đưa ra lí do rõ ràng, chứ ko phải đùng đùng setdown 1 cái ko báo trc

Upvote 0
Các bạn bình tĩnh chờ admin giải quyết, vì forum chỉ có 2 admin, ko thể giải quyết cùng lúc nhiều việc được, mấy mod thì không có thẩm quyền này.

BQT nên có câu trả lời chính xác cụ thể để member bớt hoang mang

Upvote 0
Có đc lên thì cũng phải xét này xét khác chứ em, lên tùm lum vì đc công ban đầu mà cho làm quan lớn quá thì có hay không, a không phủ nhận việc Rin giúp 4rum mình nhiều nhá :)
vô công dỗi nghề mà =)) ngồi bet xong đợi kết quả thì đi điều tra thôi, đc thì đc ko thì thôi :D
Ai tin thằng này làm NH thì tin chứ mình tin nó chỉ là 1 thằng vô học vô công dỗi nghề thôi :binhsua15:

Upvote 0
nói chung forum ngày càng đi xuống nếu admin ko kịp quan tâm và chấn chỉnh lại forum

hiện giờ forum được như vậy là do có sự đóng góp không nhỏ của các mem,

post tut, + hướng dẫn tận tình, 1 khi mà đội ngũ này chán nản và bỏ forum thì newbie cũng sẽ đi theo -----------> kết quả ntn thì các bạn cũng biết rồi đó.

mọi người có ý kiến như vậy vì vẫn còn tình cảm với forum. 1 khi đã ko thể chấp nhận được nữa thì...........

cần phải có cuộc cách mạng văn hóa

Upvote 0
BQT phải bồi thường hoàn toàn thiệt hại, pub info như những gì đã nói. Chứ cứ set mod rồi đi scam, có ai chấp nhận đc ko?. Đây cũng ko phải lần đầu mà thành viên BQT scam, trc có 1 mod ở captcha scam rồi cũng chìm vào quên lãng, member chửi mấy câu rồi coi như là xong, trước đó còn 1 mod box PTC scam nữa. BQT làm việc phải có trách nhiệm.

Upvote 0
Các bạn bình tĩnh chờ admin giải quyết, vì forum chỉ có 2 admin, ko thể giải quyết cùng lúc nhiều việc được, mấy mod thì không có thẩm quyền này.

- Vui thay cho câu "Chỉ có 2 admin", cậu nghĩ forum bình thường thì mấy Admin ? 3, 4, 5 Admin à ?

- "Không thể giải quyết nhiều việc được" còn việc gì nữa nhỉ? Chú ý là 4 ngày rồi, chưa kể có 2 ngày cuối tuần, chẳng lẽ 4 ngày mà không có thời gian tầm 1 - 2 tiếng để viết một bài thông báo hoàn chỉnh hay sao ?

Upvote 0
vậy có tổng hợp số $ mà lưu manh giả danh trí thức scam chưa
nghe giang hồ đồn là Thiên Hạ Đệ Nhất Vô Lại Lưu Manh Chó Ghẻ Rinny6789 này đã hạ 1 loạt đại cao thủ của forum và thu về 1 số lượng kim bảo lên đến con số >10 chai :binhsua11:
Giang hồ đang hỗn loạn :binhsua15:cả thiên hạ đang đợi câu trả lời từ VÕ LÂM MINH CHỦ SHIN HOẶC PHÓ VÕ LÂM MINH CHỦ ONLYC :binhsua11:

GIANG HỒ HIỂM ÁC , MẤT MÁT KHÓ LƯỜNG
TOÀN THẰNG BẤT LƯƠNG, NỊNH NỌT MÀ SỐNG

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mình cũng thấy mấy BQT im hơi lặng tiếng quá lâu sau vụ này rồi, mong BQT nhanh chóng giải quyết cho ae đỡ mất lòng tin

Upvote 0
haiz topic cứ thế là lập nên, ném đá, quăng gạch, quăng búa tạ ầm ầm.............mấy ngày nay chán vụ này lắm rồi, nản k muốn nghe nữa :binhsua16:

Upvote 0

2admin là quá đủ rồi max à, quan trọng là ngta có ngồi lại và giải quyết thực sự không cơ

Upvote 0
Mình từng đánh cờ với Rinny. Thấy cậu ấy nói chuyện cũng có duyên, tếu , và cũng đẹp trai nữa.
Ko ngờ tồi tệ như thế... Haizzz. Scam rùi lại còn đổ tôi cho đệ của mình nữa...Tệ thật

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,379
171,431
Latest member
tonyquan
Back
Top Bottom