SCAM yalsin97 vào đây giải quyết nhé

Status
Not open for further replies.

khongdeokinh

Newbie
Reactions
15
MR
0.014
Insuree Balance
0
tình hình là hồi sáng mình có mua một acc pp của bạn yalsin97 nhưng khi mình chuyển tiền xong cho bạn ý tổng số tiền là 420k . yalsin97 bảo đợi 10 phút vì phải xóa cái VCC + bank, sau đó bạn đấy off luôn và không thấy ý kiến gì cả . mình đã nt bảo nếu đầu giờ chiều vẫn không ý kiến gì thì vào 4rum report . thái độ làm ăn quá kém, không tôn trọng khách hàng, nhờ Mod + Admin giải quyết giùm mình .
tks all
mình giao dịch với nick:
[email protected] nhé
scam 1.pngscam.jpgchuyent tien.jpg

Last edited by a moderator:
Up Cho Thớt vào giải quyết :))

Èo nạn nhân thứ 3 rùi......

Bạn phải có đầy đủ bằng chứng chứng minh người bị Report là Scammer. (Proof, Logs Chat,...)
Tạo một Thread tại BOX Report Scam và trình bày đầy đủ thông tin về Scammer bạn muốn Report. (nick forum, yahoo, email...)

Trường hợp 2:

Người tố cáo Không có Proof rõ ràng, cố ý gây ảnh hưởng đến uy tín của người khác.
Người tố cáo bị Banned 30 ngày

Update proof nhé bạn!

up nào ngồi xem vụ này thế nào

Đã up proff Mode Binh6699 vào giải quyết giùm mình nhé . tks
chụp lại cả cái hóa đơn chuyển khoản của đông á đi cậu vào lịch sử giao dịch chụp lại cho yên tâm c ạ

Èo cứ giở bài remove card và bank ra để hẹn và mất tích... mùi cam thơm lừng luôn rùi

bạn may mắn vì số tiền bị scam it, một người bạn của mình bán cho nó acc pp limit hơn 500$, hắn mua với giá 300$ hẹn pay từ sáng rùi off lun cơ mà mình khuyên report vẫn đang cố gắng chờ đời hy vọng nó trả tiền :D

- - - Updated - - -

Èo nạn nhân thứ 3 rùi......
tớ dám cá là tối thiểu số nạn nhân phải gấp đôi , gấp 3 số cậu vừa nói :binhsua07:

minh cung dinh ban cho no ,no change pas pp xong bao dua pas mail may minh chua dua cho no khong thi cung met

bạn may mắn vì số tiền bị scam it, một người bạn của mình bán cho nó acc pp limit hơn 500$, hắn mua với giá 300$ hẹn pay từ sáng rùi off lun cơ mà mình khuyên report vẫn đang cố gắng chờ đời hy vọng nó trả tiền :D

- - - Updated - - -

tớ dám cá là tối thiểu số nạn nhân phải gấp đôi , gấp 3 số cậu vừa nói :binhsua07:

lại sắp có vụ hack nick lần 2 không , hôm qua anh dự quả có qua scam tốn giấy bút y rằng :binhsua04:

Vụ này như thế rồi mà vẫn có người lao vào à

hễ những thằng nào có tiền sử bet bóng là sẽ scam hay sao á :))

Đợi 1 chút sẽ có topic hay cho mọi người xem.

mới thấy 2-3 topic gì dính tới nó mà, sắp thành siêu sao rồi à, hot quá @@

Có mod nào tổng hợp thành 1 topic đi anh em nào bị dính vào show proof mình thì dính 12,5$ thôi nhưng cũng bực vãi ra :( Mình có info bank đã gửi cho nó qua VCB nhé!

Lượn lờ hóng gió chơi :))

thằng này tối qua nó có vụ rồi mà, giờ lại hot, mà hình như sáng nay tớ tháy nso bảo shin cập nhật bảo hiểm cho nó mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week