Yahoo: seoshmily . Họ tên: TRẦN PHƯỚC TỐ Scam 490$

Status
Not open for further replies.

SellPP

Verified
Reactions
830
MR
0.093
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Cho thằng này thời gian lâu quá rồi. Nó chiến survey ra Gift Card Amazon nó bán cho mình tổng hơn 1k, mình luôn luôn trả tiền nó sớm hơn 12h trong khi anh em khác toàn hold 24h, vậy mà...Gift Card nó bị refund, mình PM nó nó vẫn reply đàng hoàng và trả được mình 35$ còn 490$, sau vài ngày không thấy tăm hơi đâu gọi điện và Yahoo đều không reply. đến giờ cũng 3,4 tuần rồi thôi report cho anh em cẩn thận và chú ý đề phòng Gift Card AMZ từ nguồn survey.
Yahoo: seoshmily
Họ tên thật: Nguyễn Thành Trung
Họ tên Bank: Trần Phước Tố
số Bank ACB: 146565439
Số CMND: 301360895
Địa chỉ nhà: 59 - Ấp Đông Lân - Xã Bà Điểm - H.Hóc Môn - Tp.Hồ Chí Minh
Số điện thoại: 090.676.7080
Tổng thiệt hại bị scam là: 490$
Nói thật nếu mày đọc được topic này, không ăn được 490$ của tao dễ dàng vậy đâu mày cứ chờ đấy :binhsua90:

rrzhom

rrzhos

rrzhun

rrzhuv

Do mình ngoài Bắc với dạo này cũng bận khá nhiều công việc, nên ai đòi được mình hậu tạ 200$ lấy luôn từ tiền đòi được nhé:) với điều kiện đòi được và cho nó 1 bài học :).

Last edited by a moderator:
Có địa chỉ roài thì dễ xử.......

ÔI đệt, thím ấy lên báo rồi @@
Chắc tiền xài hết rồi, ko trả nợ nổi.

xin chia buồn, bác nắm info thì tới tận nhà làm việc vs nó lun đi.

chảm thôi còn đợi chờ j nữa bác

lại scam dạo này bão bùng đang hoành hành giờ lại thêm scam này nữa, vào forum không còn cảm giác như trước đây nữa!
chúc thớt sớm được bồi thường thiệt hại!

xong ! thế là xog bác ấy ! chỉ cần 4 chú đi với nhau đập nó 1 trân thế là mỗi người có 50$ ngay ! còn nó muốn thuê ng bảo vệ thì cũng tốn mịa tiền thành ra scam cũng éo ăn đc của ng ta mà còn mất đanh dự+mang tiếng :))

chú thớt nói giữ lời nhé :D..................... chổ này của ông anh mình để nhờ ổng xem có giúp gì đc ko

Cho thằng này thời gian lâu quá rồi. Nó chiến survey ra Gift Card Amazon nó bán cho mình tổng hơn 1k, mình luôn luôn trả tiền nó sớm hơn 12h trong khi anh em khác toàn hold 24h, vậy mà...Gift Card nó bị refund, mình PM nó nó vẫn reply đàng hoàng và trả được mình 35$ còn 490$, sau vài ngày không thấy tăm hơi đâu gọi điện và Yahoo đều không reply. đến giờ cũng 3,4 tuần rồi thôi report cho anh em cẩn thận và chú ý đề phòng Gift Card AMZ từ nguồn survey.
Yahoo: seoshmily
Họ tên thật: Nguyễn Thành Trung
Họ tên Bank: Trần Phước Tố
số Bank ACB: 146565439
Số CMND: 301360895
Địa chỉ nhà: 59 - Đường Đông Lan - Xã Ba Diễm - H.Hóc Môn - Tp.Hồ Chí Minh
Số điện thoại: 090.676.7080
Tổng thiệt hại bị scam là: 490$

Cẩn thận như cậu mà còn scam thì không biết thế nào nữa :(

Chia buồn cùng cậu :(

nói cái cậu scam đó có muốn thế này ko

- - - Updated - - -

đây là lệnh truy nã toàn quốc đối với người scam tiền người ta này

đây là lệnh truy nã toàn quốc đối với người scam tiền người ta này
Nói được thì làm được nha.....................

Do mình ngoài Bắc với dạo này cũng bận khá nhiều công việc, nên ai đòi được mình hậu tạ 200$ lấy luôn từ tiền đòi được nhé:) với điều kiện đòi được và cho nó 1 bài học :).
nếu đánh nhau thì thuê cho đúng người chứ thuê mấy thằng có máu nó đánh quá tay coi chừng lại vướng lao lý đó!

khuyến khích dùng hành động để nói chuyện

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

'
thánh nữ xuất hiện ! vãi thánh nữ

Đơn giản mà chủ thớt, 200$ thì có nước Chú Scam kia no đòn.

Đập chết bà nó đi, mình cũng vừa bị scam 3tr xong đang hận scammer thấu xương, mẹ nó toàn tiền xương máu của người ta mà nó bán rẻ lương tâm, đúng k bằng con cờ hó, bọn này sinh con *** có ass cho xem

Đập chết bà nó đi, mình cũng vừa bị scam 3tr xong đang hận scammer thấu xương, mẹ nó toàn tiền xương máu của người ta mà nó bán rẻ lương tâm, đúng k bằng con cờ hó, bọn này sinh con *** có ass cho xem
vote theo bác ! em là thích đạp mấy thằng lừa đảo lắm ! à mà cái ram bác gửi chuyển nhanh hay chuyển thường thế? đợi lâu vãi ! hôm nay thứ 5 rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom