Yahoo: seoshmily . Họ tên: TRẦN PHƯỚC TỐ Scam 490$

Status
Not open for further replies.
hợ hợ bị scam mất hơn 1$ :binhsua141:

Chia bùn cùng rim nhé :(

sao lại có những người đi vậy nhể :binhsua144:

50% trong số còn lại (Đi đòi nợ thuê) ;))

Chia buồn cùng người anh em, tphcm củng có nhiều người đòi nợ thuê đấy chủ thớt. :binhsua139:

Chia buồn cùng người anh em, tphcm củng có nhiều người đòi nợ thuê đấy chủ thớt. :binhsua139:
Chưa đến lúc thôi cậu, tớ chưa muốn làm mạnh tay đến vậy chứ thuê bọn đi đòi nợ thuê nhiều khi mình rắc rối, tớ thích nhẹ nhàng tình cảm cho nó bết được rồi ;))

Chia buồn cùng sellPP nhé. Lần đầu mình giao dịch trên mmo4me là với sellpp.

Chia buồn cùng sellPP nhé. Lần đầu mình giao dịch trên mmo4me là với sellpp.
Ừ thanks cậu, có lẽ giao dịch nhiều nhất từ lúc tớ biết mmo4me là với cậu:). Hơn 1k3:)

tao với mày song kiếm hợp bích đi , vào đó du lịch luôn . Rồi ăn 50% , ra đà nẵng check hàng :( về tao còn làm bài rp lên thiendia @@

Mày chỉ được thế là nhanh =.=

Đó nhá cho mấy ông xì cam đi giờ này seoshmily liệu mà trả cho sellpp đi cho êm chiện nếu ko là rồi nhá

Củng mong mấy ông nội bà ngoại scam xin bỏ nghề này đi công sức người ta mà lại lấy thế sao

đang sống thành phố luôn đây thớt có nhờ vả gì ko
để em cho nó :binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Trả 300$ cho anh em xử đẹp và lấy được tiền mình bị scam từ thằng này

anh em nhào vô kiếm ăn kìa :m131:

ngon. đã tăng giá. 300$ lần 1.....bro nào vào kí hợp đồng thôi. mềnh đíu trong Nam chứ không thì :m131:

Close topic tại đây. Đã quá lâu để bị cáo vào giải quyết cũng như không có nick forum để BQT xử lý theo luật. Chỉ còn cách là dùng info đó tìm ra kẻ scammer. Close topic để tránh làm loãng topic!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom