Yahoo: seoshmily . Họ tên: TRẦN PHƯỚC TỐ Scam 490$

Status
Not open for further replies.
HN nhìu hổ báo quá :D

Không biết có user trên forum ko nhỉ?

bác cho em xin tấm hình đi :D với lại info đúng ko vậy
Hình thì chịu, info chuẩn 100% nhé, còn lấy ở đâu thì tớ xin private nhé:). Nó hay rút tiền ở PGD Bình Trị Đông nhé

chia buồn..............................................................................

Ừ tớ lộn, tại có ở trong đấy đâu mà viết đúng được :D
Thớt edit lại nha Đông Lân là ấp chứ không phải đường đâu, xuống Bà Điểm sẽ lọt vào mê hồn ấp: Đông Lân Tiền Lân, Hậu Lân ..vv...

Sport lo tiền vé máy bay đi, tao vào cùng @@

đừng có nói từ tiền với tao . Tiền là thứ sa sỉ , ko bao giờ tao nghĩ đến!

[video=youtube;DFLHiYBlZfc]https://www.youtube.com/watch?v=DFLHiYBlZfc[/video]

thằng kia nuốt 490$ đang mua cỏ về hút !
trích video: " Anh có biết rằng anh đang giết chết SELLPP = sự im lặng, khi anh không trả lời điện thoại mang lại cho SELLPP sự căng thẳng , SELLPP lo lắng , SELLPP hoang mang, SELLPP ngơ ngẩn ,SELLPP lang thang ..."

tui ở hóc môn ngay ngả 3 củ cải nè =]] mà nói tới bà điểm tui còn éo biết hết dường nó như cái vườn tùm lum đường ... đường hẽm ra Quốc lộ QL22 rồi dường hẽm ra QL1A bạn nào kiếm dc thì khá là bãn lĩnh @@

Đùa thế chứ, mấy vụ này mình chỉ biết 1 cách giải quyết duy nhất, nhưng cách này lại không thực hiện được trên đất khác ngoài HN và ND, đừng nói là vào tận miền trong =.=

Đùa thế chứ, mấy vụ này mình chỉ biết 1 cách giải quyết duy nhất, nhưng cách này lại không thực hiện được trên đất khác ngoài HN và ND, đừng nói là vào tận miền trong =.=

tao với mày song kiếm hợp bích đi , vào đó du lịch luôn . Rồi ăn 50% , ra đà nẵng check hàng :( về tao còn làm bài rp lên thiendia @@

Nó mà ở Hà Nội thì cái pic này không có tại box Report Scam :))

Hold24h cũng bị dính limit như thường.....

Nó mà ở Hà Nội thì cái pic này không có tại box Report Scam :))

bác cho em hỏi nó hạng cân bao nhiêu :) em xem nuốt đc ko ^^!

Xác định 95 % là mất , còn đòi gì nữa

tui ở hóc môn ngay ngả 3 củ cải nè =]] mà nói tới bà điểm tui còn éo biết hết dường nó như cái vườn tùm lum đường ... đường hẽm ra Quốc lộ QL22 rồi dường hẽm ra QL1A bạn nào kiếm dc thì khá là bãn lĩnh @@
Có địa chỉ thì quá dễ roài, vào mấy cái trụ sở đăng ký tạm trú hỏi là ra hết.... hix thèng đệ mà được ra trại thì chắc là lãnh vụ này dùm roài.

thôi , coi như thắp cho nó nén nhang đi . Mà sellPP nghe giang hồ đồn đại tháng làm vài k $ mà

mẹ bắt dc thằng đó đập chết nó luôn, ghét nhất bọn scam cả thằng sell_vps_2013 scam tao

xong ! thế là xog bác ấy ! chỉ cần 4 chú đi với nhau đập nó 1 trân thế là mỗi người có 50$ ngay ! còn nó muốn thuê ng bảo vệ thì cũng tốn mịa tiền thành ra scam cũng éo ăn đc của ng ta mà còn mất đanh dự+mang tiếng :))

cần tới 4 chú luôn cơ à :binhsua146:

Rùi cũng sẽ đi vào dĩ vãng như mấy lần trước thui =)) xuống hậu môn cẩn thận chưa vã được nó thì đã vỡ mặt rùi :D Hóng xem vụ này ra sao ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back