• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Yahoo ramos_thegunners nick MMO anhvu938 , ezreal , huynq14011995 SCAM 1k7$

Status
Not open for further replies.
Vấn đề em thấy ở đây là bác kiemtienthat chưa bình tĩnh cho lắm, căng lên liệu có giải quyết được gì, khi bên thu mua PP họ đang xử lý vấn đề này, chứ họ scam thì nó là vấn đề khác rồi, bác cũng cầm gần 2/3 giá giao dịch rồi

theo em cả 2 bên cứ bình tĩnh mà giải quyết
đúng rui thớt nên bình tĩnh và kiên nhẫn thêm 1 chút, làm ăn mà đâu có vội được

Vấn đề em thấy ở đây là bác kiemtienthat chưa bình tĩnh cho lắm, căng lên liệu có giải quyết được gì, khi bên thu mua PP họ đang xử lý vấn đề này, chứ họ scam thì nó là vấn đề khác rồi, bác cũng cầm gần 2/3 giá giao dịch rồi

theo em cả 2 bên cứ bình tĩnh mà giải quyết
Đang xử lý ? Limit 2 tuần rồi. Và bận qu bat tớ đợi ?? Neu la c thi ntn ?

Mình bảo rồi những mặt hàng nhạy cảm đấy acc chính chủ còn limit giải trình bỏ mẹ ra
chả lẽ mình fai pub quy trình giải quyết lên đây để mọi ng biết là bao lâu mới xong ah
làm sao mà biết chính xác bao lâu khi mà nó còn phụ thuộc vào nhiều bên, nhiều yếu tố
chả lẽ đi hẹn đại 1 tuần xong 1 tuần chưa giải quyết xong cậu lại xồn xồn lên ah
công việc mình cũng nhiều chứ có fai tập trung xử lí riêng cái acc pp đấy đc đâu

mấy ông cứ chém gió, thế gặp trường hợp là tiền của mấy ông bị thế thì mấy ông chả sồn sồn lên đây report các kiểu. làm ăn thì phải sòng phẳng, lỗi của bản thân gặp người thông cảm thì nhờ, người ta ko thông cảm đc thì phải chịu chứ có vụ lên đây thách thức nữa sao :confused:

Mình bảo rồi những mặt hàng nhạy cảm đấy acc chính chủ còn limit giải trình bỏ mẹ ra
chả lẽ mình fai pub quy trình giải quyết lên đây để mọi ng biết là bao lâu mới xong ah
làm sao mà biết chính xác bao lâu khi mà nó còn phụ thuộc vào nhiều bên, nhiều yếu tố
chả lẽ đi hẹn đại 1 tuần xong 1 tuần chưa giải quyết xong cậu lại xồn xồn lên ah
công việc mình cũng nhiều chứ có fai tập trung xử lí riêng cái acc pp đấy đc đâu
Thế cái never limit là nói suông à ?? Deal để ngắm à ? Trách nhiệm của c cung k có giá trị à ?

Đang xử lý ? Limit 2 tuần rồi. Và bận qu bat tớ đợi ?? Neu la c thi ntn ?

vấn đề về xử lý limit theo mình biết cũng cần phải có thời gian để giải quyết và chờ để được giải quyết chứ ko phải là nhanh được, nên cứ bình tĩnh mà suy xét, đưa nhau lên đây làm gì, nếu họ scam thì quan điểm của mình là mất tất 1k7 rồi, họ nói họ đang xử lý mà

Mong Mod close toppic. để ko để ảnh hưởng đến uy tín của nhiều người liên quan

Làm ăn có ăn có chịu có lời có lỗ. Đâu phải ăn dc thì ăn k ăn đc thì hẹn hò delay các kiểu vay đâu. Bắt tớ đợi cũng k có tgian chinh xác. Ai đợi đc ?

vấn đề về xử lý limit theo mình biết cũng cần phải có thời gian để giải quyết và chờ để được giải quyết chứ ko phải là nhanh được, nên cứ bình tĩnh mà suy xét, đưa nhau lên đây làm gì, nếu họ scam thì quan điểm của mình là mất tất 1k7 rồi, họ nói họ đang xử lý mà

Mong Mod close toppic. để ko để ảnh hưởng đến uy tín của nhiều người liên quan
Đã bảo là deal từ đầu. Limit k lquan den tớ. C có biết đọc k ?

nói chung là LÀM ĂN THÌ PHẢI CÓ RỦI RO.

Nếu đã thoả thuận thì phải thực hiện, LỢI NHUẬN CAO TƯƠNG ĐƯƠNG VỚI RỦI RO LỚN. Bạn thu mua paypal ăn 25% chênh lệch thì tất nhiên mọi rắc rối, rủi ro đều đã được tính vào đó. Đâu thể bắt khách hàng của bạn chịu chung số phận khi gặp trục trặc được (trừ phi đã có giao hẹn trước)

Nói chung về LÝ thì bên MUA PAYPAL KO LÀM ĐÚNG THOẢ THUẬN (VÌ SỰ CỐ) thì là SAI. Còn việc 2 bên thoả thuận hỗ trợ lẫn nhau thì phụ thuộc vào 2 bạn :)

Mấy bác RAO HỘ, BẢO LÃNH này nọ cũng ko tránh được liên đới đâu, thế nên trước khi thật sự chắc chắn thì đừng dại mà đứng ra bảo lãnh , thay mặt cho bất kì ai :)

Ngoài ra. Tớ đã nói. Hẹn thì cho tgian cụ thể. Tớ sẽ xem lại chứ phải k đâu. Hẹn mà k biet den bao h thì hẹn làm gì ?

Tóm lại cần proof đầy đủ!. Mọi cá nhân bảo lãnh, rao hộ, 1 khi có biến xãy ra, vẫn chung số phận! Không thể nói 1 câu rao hộ là phủi bỏ trách nhiệm!

mấy ông cứ chém gió, thế gặp trường hợp là tiền của mấy ông bị thế thì mấy ông chả sồn sồn lên đây report các kiểu. làm ăn thì phải sòng phẳng, lỗi của bản thân gặp người thông cảm thì nhờ, người ta ko thông cảm đc thì phải chịu chứ có vụ lên đây thách thức nữa sao :confused:
Cậu có làm ebay k mà phát biểu kinh thế, cậu biết tiền đấy nó ntn ko, có ng ôm là tốt rồi, tóm lại là mình nói sẽ xử lí còn nếu k chờ đc thì mình trả acc pp đấy, mình nhận lại tiền thế là xong.
Còn bao h mình SCAM thì lúc đấy nó lại là khác, Mình xin dừng tranh luận ở đây để lo công việc của mình.

$ cua thot la UG à :V
sao lắm thế, như lá đa

Cậu có làm ebay k mà phát biểu kinh thế, cậu biết tiền đấy nó ntn ko, có ng ôm là tốt rồi, tóm lại là mình nói sẽ xử lí còn nếu k chờ đc thì mình trả acc pp đấy, mình nhận lại tiền thế là xong.
Còn bao h mình SCAM thì lúc đấy nó lại là khác, Mình xin dừng tranh luận ở đây để lo công việc của mình.

nếu biết là vậy thì tại sao lại ôm để bây giờ bị limit thì đổ lỗi cho người bán? lúc đầu cậu thỏa thuận với người bán thế nào? never limit hoặc limit cậu chịu trách nhiệm mà giờ lại bảo tiền của người ta nó ntn. nói thế là xúc phạm người bán nhé vì chính cậu hiểu rõ cậu đang mua cái gì, phải chịu rủi ro như thế nào và cậu cũng chấp nhận deal với người bán 1 cách sòng phẳng, thế nên giờ lên đây giãi bày thế nào mà người bán ko thông cảm thì cậu phải chịu tất chứ đừng đem chuyện lật lọng vào đây nói. thấy ăn đc ngon thì ăn cho lắm còn khi có chuyện thì phủi tay là thế nào. người ta chưa report mà mới bảo cậu vào hỏi chuyện là người ta còn thông cảm mà cậu vào nói năng thế này thì bố ai thông cảm cho đc :confused:

C
chờ ? Bao lâu ? Sao k nói luôn ? Hay chờ 6 thang sau rồi tính ? Đã bảo rồi. 2 ông kia , mình da nc qua và hiểu nên mới mo topic ra de goi c vào tranh luận. Còn neu la minh rp scam thì chưa đến mức đó ? Hiểu chứ ?1 khi minh da post proff ra rồi thì k còn gi de noi nữa và nhũng ai lquan deu bị xử lú. Vậy thôi

Các bác cứ bình tĩnh, mình thấy bên BUY hold tiền thế cũng có lí do
Nhỡ đâu bên BUY gỡ xong limit bên SELL refund hết tiền thì lúc đấy a đỡ cho bên BUY
Ở trên thấy bác ramos bảo là đang bị bên BUY doạ refund hết tiền mà
Em chỉ nêu ý kiến khách quan của em thôi

mịa phán ngay cái câu PP ko bao giờ Limit, limit tự chịu giờ acc Limit bảo ng ta chờ VL mấy ông có chú làm ơ PP này thật .
Bản thân do tự mình làm limit thì ráng mà chịu, ai bảo cứ thích làm pro phán câu ko bao giờ Limit.
Còn mấy ông kia ko trực tiếp cũng dán tiếp liên quan đến, rao giùm rao hộ gì cũng phải có trách nhiệm...
Vì ai bít đc mấy ông có ăn chia gì với nhau ko, nên nếu vụ này bị reporf scam thì dắt tay nhau ra đảo khỉ hết

high rísh , high change .

lúc ăn được thì éo sao . lúc ko ăn được thì giở giọng đòi đối tác chịu thiệt hại cùng là sao ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom