• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Yahoo ramos_thegunners nick MMO anhvu938 , ezreal , huynq14011995 SCAM 1k7$

Status
Not open for further replies.
Nguyên tắc
1. C da deal voi to la to chi viec bao khach gui tien và tien avail day du se pay cho tớ dúng thứ 6 hang tuan.
2. To da hoi lai cau rat nhieu lan là acc pp mơi tao co limit k ? C bảo là k lo . Tớ bao tiep la neu limit thi do la chuyen cua cau nhe. Và c da ok. Thì to moi lv voi cau chứ. Dúng k ?

Nhờ bạn lấy tý huyết của thèng scam bạn có giúp hem :p:p:p
việc của ai cứ mặc họ đi bạn. 2 bên nó giải quyết. Còn về mình thì cả bạn RP lẫn bạn nhờ mình giúp đều hiểu :D

Bt nếu đã add info trước đó rồi thì khả năng bị limit rất thấp, mình cũng nói rồi công việc mình bận sơ sót chưa xử lí cái acc đấy trước nên bị limit, mình cũng giải thích rồi, cậu cứ nhất quyết k chịu thì mình bết làm thế nào, còn mấy mặt hàng cậu bán trên ebay toàn súng đạn hàng nhạy cảm các kiểu, Mỹ nó đang chống khủng bố như gì, acc chính chủ còn bị limit nữa là acc new thì chả rate 15. Mấy cái đó xử lí cũng mất thời gian chứ nếu xử lí xong ngay được thì ai chả dám ôm pp.
Cậu bảo deal là deal thế cậu đi làm chưa bao h bị delay hay bị cancel hợp đồng bao giờ ah

Report SCAM lôi đủ các loại vào đây làm gì. Trả cái acc limit đấy là xong. bên kia trả lại tiền thế thôi.
Nói như shit thế bạn, thế cái acc limit đấy giờ tính sao, limit tiền không được tiêu lấy về ăn cư't ah? Phải là bạn thì bạn có để yên ko, hay bạn ra vẻ quân tử lấy acc về rồi tự xử lý limit?

việc của ai cứ mặc họ đi bạn. 2 bên nó giải quyết. Còn về mình thì cả bạn RP lẫn bạn nhờ mình giúp đều hiểu :D
Còn ngoài việc này tớ lôi các cậu vào cũng là vì các cau có lq đến nick yh này. Khi đã nhận PR và rao giùm cho nick yh này thì cũng phải có 1 phần trách nhiệm trong này nhé :).

Bt nếu đã add info trước đó rồi thì khả năng bị limit rất thấp, mình cũng nói rồi công việc mình bận sơ sót chưa xử lí cái acc đấy trước nên bị limit, mình cũng giải thích rồi, cậu cứ nhất quyết k chịu thì mình bết làm thế nào, còn mấy mặt hàng cậu bán trên ebay toàn súng đạn hàng nhạy cảm các kiểu, Mỹ nó đang chống khủng bố như gì, acc chính chủ còn bị limit nữa là acc new thì chả rate 15. Mấy cái đó xử lí cũng mất thời gian chứ nếu xử lí xong ngay được thì ai chả dám ôm pp.
Cậu bảo deal là deal thế cậu đi làm chưa bao h bị delay hay bị cancel hợp đồng bao giờ ah
rứa mi hét acc pp us không bao giờ limit làm chi :D
giật tít vãi cả ra

DelY kiểu gì khi hẹn tớ khi nào gỡ đc mới pay tiền. K gỡ đc thì xù luôn à ?
Ngoài ra cancel gd kiểu gì khi đã nhận tiền rồi ? Có cancel thì tiền cũng có về đc đâu. Làm ăn thi phải chap nhận. Neu k gỡ đc thì ôm 6 thang sau rút thôi c cung có mất mát gì đâu ?

Bao h mình xù thì hãng nói nhé, còn hiện h là bạn còn đang dọa mình bạn refund hết tiền để mình mất trắng tiền đấy nhé

Thế thì đừng có TO MỒM, RA VẺ nhé!

chà mình thấy cậu ramos đã nói sẽ giải quyết thì thớt cũng nên kiên nhẫn 1 chút, ổng có bảo xù luôn đâu mà thớt đã report scam chi làm mất uy tín của bác ý ra, cai nay xu ly pp cung phai doi chu
mình thì mình confirm @ezreal uy tín vì mình làm với anh ý cũng lâu rui với cả anh ý chỉ rao hộ thôi, bác ý có đc $ nào đâu mà thớt lôi cả ổng vào :(

Thế thì đừng có TO MỒM, RA VẺ nhé!
Xin lỗi cậu để nếu k liên wan đến 2 ông bạn mình mình chả bao h mất thì h giải thích làm j
Bao h bạn dám ôm = 1/2 như mình thì bạn hãy phát biểu nhé
Còn như mình nói rồi nếu k hiểu về ebay thì đừng chém, còn hiểu cách làm ebay thì phát biểu cho khách quan đừng có adua vớ vẩn
Tóm lại cái topic này chả có j chứng minh là mình scam cả
Mình còn gd với nhiều ng nếu scam thì họ đã nhảy vào từ lâu rồi chả đến lượt các cậu rp đâu nhé

Bao h mình xù thì hãng nói nhé, còn hiện h là bạn còn đang dọa mình bạn refund hết tiền để mình mất trắng tiền đấy nhé
Mình k doạ nhé. Deal là deal. Làm ăn phải đúng hẹn và rõ ràng. Sau khi xong chuyen nay neu c chap nhan lam scamer thì tớ sẽ rf. Doạ làm gì c ?

Xin lỗi cậu để nếu k liên wan đến 2 ông bạn mình mình chả bao h mất thì h giải thích làm j
Bao h bạn dám ôm = 1/2 như mình thì bạn hãy phát biểu nhé
Còn như mình nói rồi nếu k hiểu về ebay thì đừng chém, còn hiểu cách làm ebay thì phát biểu cho khách quan đừng có adua vớ vẩn
Tóm lại cái topic này chả có j chứng minh là mình scam cả
Mình còn gd với nhiều ng nếu scam thì họ đã nhảy vào từ lâu rồi chả đến lượt các cậu rp đâu nhé
Chư có proff mà lay đâu ra chung minh. Minh chi moi la goi c vao nc. Proff thi khi chính thức rp mình sẽ đưa ra. K thiếu 1 chỗ nào nhé :).

uh nhưng mình có nói đã làm ăn thì cũng có thể có chuyện dẫn đến bị delay hay cancel cậu cố tình k hiểu đúng ko
còn mình nhắc lại là tới h chủ đề chính là mình scam nhưng vẫn chưa có gì chứng minh là mình scam nhé

Mình k doạ nhé. Deal là deal. Làm ăn phải đúng hẹn và rõ ràng. Sau khi xong chuyen nay neu c chap nhan lam scamer thì tớ sẽ rf. Doạ làm gì c ?
chuyện của thớt với bác ramos thì e ko rõ nhưng thớt cũng k nên lôi 2 người kia vào làm j , ảnh hưởng đến uy tín người ta k ?

chà tốt nhất là kiên nhẫn xử lý với nhau. Vấn đề nhạy cảm. làm lớn lên khéo tui đi tù chung vì chuyện vớ vẫn tui chết á. tui nhảy cầu á :eek:

Thế h ý cậu muon delay bao lâu và ntn nó rõ ra luôn. Minh sẽ xem lại. Và minh nói thêm 1 lần nữa là proff mình chưa can thiet phải post lên nhé :)

Mình nói rồi, mình sẵn sàng chấp nhận mất trắng 13tr đấy
Còn nếu có j chứng minh mình scam thì mình chịu, k có xin mod close sớm để ông bạn mình đỡ ảnh hưởng

Vấn đề em thấy ở đây là bác kiemtienthat chưa bình tĩnh cho lắm, căng lên liệu có giải quyết được gì, khi bên thu mua PP họ đang xử lý vấn đề này, chứ họ scam thì nó là vấn đề khác rồi, bác cũng cầm gần 2/3 giá giao dịch rồi

theo em cả 2 bên cứ bình tĩnh mà giải quyết

Ro
Mình nói rồi, mình sẵn sàng chấp nhận mất trắng 13tr đấy
Còn nếu có j chứng minh mình scam thì mình chịu, k có xin mod close sớm để ông bạn mình đỡ ảnh hưởng
Rồi ok. Trong hnay se co topic report nhé c. 2 ong anh cau cũng như c thoi mà. Lay nick post mua pp voi yh của c cơ mà ? 1 là clone 2 là làm ăn chung. Chỉ vay thoi đơn giản. Mod close hộ em. Topic rp sẽ có trong hnay đầy đủ Nếu can thiet cu ra yahoo pm tớ sẽ chụp ảnh cho xem nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom