SCAM Yahoo: nickisterko SCAM 1208PM có liên quan đến Exchange: hmtexchanger , Nhờ Admin và các Mod xử lý!

Có 1 điều là thấy nick yahoo nào giống giống với các Trader hay Exchanger nổi tiếng của 4rum thì tránh xa ra. Đụng vào thì 99% là scam thôi
Tiền nhiều thế thì mai lên báo công an bác ạ, chứ giờ bảo hiểm bác exchange hmtri cũng không đủ tiền bồi thường vụ này

mấy bác công an thì đến bao giờ cho xong hả bác :D , dính đến công an thằng scam nó có đi bóc lịch không nhỉ để e cho nó đi ra đảo.

chả có thg scam nào ngu mà đi lấy 1 tk bank của 1 ng mmo nhận HỘ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chả có thg scam nào ngu mà đi lấy 1 tk bank của 1 ng mmo nhận HỘ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
chả có thằng scam nào ngu lấy bank của nó nhận tiền.
Scam tinh ranh thì nó ex tiền scam để mua hàng bên ex luôn.
Chia buồn cùng Ex, Sau vụ này các anh em bảo hiểm ex phải chú ý memo

Lót dép hóng. Chắc do bác EX hmtri ko kĩ tính nên há mồm vụ này. Mà dự vụ này bác ex hmtri vào chối bảo sell BTC-E thì nhìn memo làm chi.

chả có thằng scam nào ngu lấy bank của nó nhận tiền.
Scam tinh ranh thì nó ex tiền scam để mua hàng bên ex luôn.
Chia buồn cùng Ex, Sau vụ này các anh em bảo hiểm ex phải chú ý memo
bạn nhìn chat đi , nếu mún mua bên ex thì phải rõ memo tk pm nào ra sao , còn đăng này thg scam kêu ghi tk u của thớt vào mà ? sao có sự bá đạo v dc , exchange là phải check memo c ơi

bạn nhìn chat đi , nếu mún mua bên ex thì phải rõ memo tk pm nào ra sao , còn đăng này thg scam kêu ghi tk u của thớt vào mà ? sao có sự bá đạo v dc , exchange là phải check memo c ơi
thế mới ác, Ex bất cẩn ko check memo thôi

có rule nào phải nhìn meno không ta?
mình ko rõ vụ này nhưng mình làm ăn với @cuipap1984 dù có đổi bank khác khi ẽxchange cũng phải hủy lệnh và lập lại , nếu ex mà ko check memo mà gd bừa => ex này chịu 100% r

cái này mọi người nêu cao cảnh giác trước chứ cứ xảy ra sự tình như này rồi đổ hết lỗi lên đầu exchanger để ăn tiền bồi thường như thế là không được . tiền ai người nấy giữ chứ ... chả ai đi giữ hộ tiền hay cảnh giác hộ bạn đâu nên mình nghĩ bắt exchanger đền là ko hợp lý tý nào

Ngẫm lại thì cũng thấy đúng là ko đổ lỗi cho một mình ex được, số tiền mỗi bên chịu 50/50 là tốt nhất

Kô hiểu cái trường lớp đào tạo scam ở box nào vậy các bác, chứ những chiêu này thỳ người phàm khó mà nghĩ ra đc
Mới cái vụ gì lỗi giao dịch hủy đi giao dịch tay xong
Giờ lại vụ này
Toàn những vụ hoành tráng vài chục củ chiến thuật cao ngất trời luôn
Chia buồn cùng ex và thớt !

cái này mọi người nêu cao cảnh giác trước chứ cứ xảy ra sự tình như này rồi đổ hết lỗi lên đầu exchanger để ăn tiền bồi thường như thế là không được . tiền ai người nấy giữ chứ ... chả ai đi giữ hộ tiền hay cảnh giác hộ bạn đâu nên mình nghĩ bắt exchanger đền là ko hợp lý tý nào

Nếu cậu ấy gửi theo memo thì mọi chuyện đã ok, Ex là nơi đặt niềm tin và tin tưởng để giao dịch, để thoát cảnh scam.vấn đề ở đây không phải bắt đền hay đổ lỗi như cậu nói mà là vấn đề liên quan đến trách nhiệm cũng như cách làm việc thiếu xót của Ex

Kô hiểu cái trường lớp đào tạo scam ở box nào vậy các bác, chứ những chiêu này thỳ người phàm khó mà nghĩ ra đc
Mới cái vụ gì lỗi giao dịch hủy đi giao dịch tay xong
Giờ lại vụ này
Toàn những vụ hoành tráng vài chục củ chiến thuật cao ngất trời luôn
Chia buồn cùng ex và thớt !
Mấy vụ này bình thường mà bác, fourm có bài cảnh báo các chiêu thức scam rồi, non tay nên mới bị ăn cam

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back