Warning yahoo luongquangvinh89 nick conduongmoi nhận tiền không dạy

Status
Not open for further replies.
Anh em nên rút kinh nghiệm nhé, nó pm mình xin xỏ này nọ rồi ảo tưởng, mày ngu quá tao còn teamview cả máy tao để cho mày nhìn không biết bao nhiêu lần, call voice qua team bn hả con tó. Còn mày làm không lead thì về hỏi bố mẹ mày ăn ở thế nào để bây giờ mày hết lộc. Mod đâu nhỉ cứ để nó cắn em lên top thế này :oops:. Còn t k rảnh cmt
Tao nhắc lại với mày một lần nữa nhé, mày đã dạy tao được gì mà bảo tao làm được hay không?
1. mày team cài lại máy trong khi máy tao đã cài sẵn rồi (1 buổi)
2. Mày cho tao team máy mày mà tao làm được thì mày chả bao giờ cho team.Và máy tao là máy đểu không có phone mày call voice kiểu gì mà bảo gọi mấy lần
3. Mày team thêm 1 buổi bảo tao chọn time 99(không phải đầu sock) và bảo tao tự làm, làm hết 15 IP không next được con nào mày bảo cứ làm đi, như vậy không phải là tao tự làm, tự spam sock sao như vậy gọi là dạy mà tao ngu nên không llàm được đấy à
Mày mất 2 buổi dạy như vậy đấy, hẹn hôm sau và mất tích luôn.

Tao thấy lâu lâu mày cứ vào spam 1 post gọi là kinh điển khiến nhiều người quan tâm về mức độ pro của mày, nên buộc tao phải post để họ tránh cái cách spam topic và chỉ làm việc qua yahoo của mày.
Đừng sợ topic lên top, có người còn ngại mang tiếng ngu dại chưa dám nói thôi, nên cứ để nó lên tự nhiên

Nếu ko có chiêu dùng vip 72 ko thì lead làm gì được nhiều mà lead với chả ko , phải nói là 100ip vip 72 có được bao nhiêu lead đâu :p

Tao nhắc lại với mày một lần nữa nhé, mày đã dạy tao được gì mà bảo tao làm được hay không?
1. mày team cài lại máy trong khi máy tao đã cài sẵn rồi (1 buổi)
2. Mày cho tao team máy mày mà tao làm được thì mày chả bao giờ cho team.Và máy tao là máy đểu không có phone mày call voice kiểu gì mà bảo gọi mấy lần
3. Mày team thêm 1 buổi bảo tao chọn time 99(không phải đầu sock) và bảo tao tự làm, làm hết 15 IP không next được con nào mày bảo cứ làm đi, như vậy không phải là tao tự làm, tự spam sock sao như vậy gọi là dạy mà tao ngu nên không llàm được đấy à
Mày mất 2 buổi dạy như vậy đấy, hẹn hôm sau và mất tích luôn.

Tao thấy lâu lâu mày cứ vào spam 1 post gọi là kinh điển khiến nhiều người quan tâm về mức độ pro của mày, nên buộc tao phải post để họ tránh cái cách spam topic và chỉ làm việc qua yahoo của mày.
Đừng sợ topic lên top, có người còn ngại mang tiếng ngu dại chưa dám nói thôi, nên cứ để nó lên tự nhiên

Bạn @ConDuongMoi vào trả lời về comment này nhé

Đến trước 12h ngày mai, nếu bạn @ConDuongMoi không vào trả lời rõ ràng. Chúng tôi sẽ xử theo rules.

Bạn @ConDuongMoi tạm banned 7 ngày để tránh có thêm người gặp trường hợp giống như bạn chủ topic.

Bạn @ConDuongMoi hãy clone ID vào trả lời nhé. nếu sau 24h nữa bạn không trả lời, lệnh banned sẽ chuyển sang forever. Vì mình đã yêu cầu bạn vào trả lời mấy ngày rồi, bạn online nhưng không hề trả lời.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,674
171,746
Latest member
ROK
Back