• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning yahoo: chetmaychua_vn scam 30$

pine_336

Hero
Reactions
629
MR
1.001
Facebook
Follow me on Facebook
Đầu năm đầu tháng report cho nó xui cả năm chơi :v
Lúc trước có mua vps của @lenhi426 ,giới thiệu th này là sư phụ r gd nên add yahoo,trước có 1 bài report th này và @lenhi426 đã tuyên bố k dính dáng tới,do mình ẩu nên k search trước.
Sự việc như này:
-Nó pm kiu có hàng vps ngon giá rẻ site conoho.jp (ae vào đâm chọt sắm vps xài chơi :v ),mình cũng cẩn thận gd tg @DarkLight ,mua 2acc.
-Sau khi nó giao 1acc thì mình thoải mái báo tg send tiền,xài đc 2 tiếng vps die + 1acc chưa giao.
-Về sau là nó hẹn lần hẹn lượt,ngày này wa ngày khác cả tuần k rep yah luôn nên mình report
Mình up 2 khung chat: 1 cái nó pm mồi chài lúc đầu và 1 cái là nó k rep tn ===>chính thức scam ( lúc test vps thì 1 ngày pm chục lần hỏi xong chưa,tới khi giao acc thì off cmnl ).
Còn proof thì @DarkLight xác nhận giúp mình có tg cho yah wc3_dorekio và chetmaychua_vn 615k hôm 27/12 nhé

Mình report ở đây là để ae chú ý ai có yahoo th này chetmaychua_vn thì xóa và chặn ngay nha,nó sẽ pm mồi chài sell vps giá rẻ r scam như mình đã bị.
Thank for your read.

Attachments

199.3 KB · Views: 65
    204.1 KB · Views: 61
Last edited:
trước cũng bố thí bố nhà nó 10z , đm thằng chetmaychua_vn

đọc tên yahoo là thấy nguy hiểm rồi,,

moá tên YH vậy mình k bao giờ giao dịch @@ cẩn tắc vô ưu nick YH dành cho công việc thì cần nghiêm túc chút

RIP log chat

quả nhiên là " chết mày chưa " cái nickname nói lên tất cả :D:p:D:p:D

thôi nói chung mình rp lên đây để cảnh báo ai đang có nick nó trong list thì chặn đi k nó sẽ pm mồi chài
nếu cần đối chất thì mình team cho xem logchat,chả hỉu cái paint nó print ra đã bé tí sẵn,up sao cũng k ra to đc

thôi nói chung mình rp lên đây để cảnh báo ai đang có nick nó trong list thì chặn đi k nó sẽ pm mồi chài
nếu cần đối chất thì mình team cho xem logchat,chả hỉu cái paint nó print ra đã bé tí sẵn,up sao cũng k ra to đc

Cần gì phải đối chất nữa. Thằng này nhiều vụ rồi. Trước cũng dính nó 1 vụ, bưa chè :D

Sư phụ scam :D đầu năm có kinh nghiệm rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,976
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom