Ý tưởng kinh doanh từ topic Fiverr 200$

Status
Not open for further replies.

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009
Insuree Balance
0
Cụ thể là topic này: http://mmo4vn.com/showthread.php?27680-Kiem-tienn-voi-Fiverr_-200-trong-2-tuan_xilatleo
Của tác giả xilatleo.
Bạn này cũng mới vào forum nhưng đã tạo được 1 cơ hội thu nhập mới cho anh em mmo4vn.
Rất cảm ơn bạn.

Sau khi đọc wa topic đó, tớ nghĩ ra 1 cơ hội khác cho anh em kiếm $ đó là CÀY POINT YouLikeHit
Có người có wa' nhiều order không thể làm xuể, lúc đó bạn BÁN ACCOUNT YouLikeHit đã cày point cho họ với giá mềm.

Anh em captcha có thể chuyển wa cày cái này nhẹ nhàng hơn cày acc pri 0.

Anh em thấy ý mình sao?
Chắc có bạn cũng bit rồi, thôi thì mình viết cho ai chưa bit vậy.

Cái ý tưởng này cũng hay nhỉ! thế mà mình ko nghĩ ra :)

Upvote 0
Mình cũng down ebook đó rùi nhưng chưa nghiên cứu.Tại k có tài vặt.Lên đó chả bít làm j thì ai mà thuê.Còn ý của bạn mình chưa hỉu kỹ k bít có phải là bán lại việc nta thuê k? Nthế có sợ lỡ người mua k làm đúng yêu cầu thì mình sẽ mất uy tín đó.

Upvote 0
youlikehits do with $ o đâu vậy mọi người

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Có ai sup dùm mình với nào

Upvote 0
youlikehits do with $ o đâu vậy mọi người

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Có ai sup dùm mình với nào

14 ngày sau mới with được bác

vào seller -->revenues

mà fiverr mới with dc nha,youlikehits chỉ là trang để hoàn thành công việc tại fiverr thôi nha bạn!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Ec tớ toàn làm cai youlike trnag fiverr la gi za

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

có ai hướng dẫn chiến với

Upvote 0
Ec tớ toàn làm cai youlike trnag fiverr la gi za

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

có ai hướng dẫn chiến với

bạn vào topic của chủ thớt,nhìn xuống chữ ký có link blog của chủ thớt ,vào blog lấy bài hướng dẫn nhé ,chúc bạn thành công,xin bạn cái thanks nhé!:binhsua79:

Upvote 0
NHẬN LIKE FACEBOOK, TWITTER, YOUTUBE giá rẻ cho anh em. số lượng ko hạn chế
yh: carotaylor84

Upvote 0
We're having trouble verifying the Like. Make sure your account is completely open to the Public and no Privacy settings set. If your profile is Public and this continues to happen then please use a different Facebook Account.
Then skip this page.
Như thế này là sao, các bác giúp e với, e reg 3-4 cái fb r mà cái nào cúng như thế :((((((

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,782
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week