• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ý Tưởng Kiếm Tiền Thật Muốn Tham Khảo Ý Kiến Anh Em MMO !

HPT

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Chào các bác. Hiện tại thì em đang kinh doanh áo phông và có ý tưởng muốn anh em MMO4Me hợp tác cùng như sau:

Các bác sẽ quảng cáo, tuyên truyền, mời gọi bạn bè, ... (Hoặc các bác làm gì cũng được, miễn là bán được áo cho em :D). Với mỗi áo bán ra các bác sẽ được hoa hồng từ 20-40K, kể cả bán được một áo vẫn được tính nhé ;) Vậy theo các bác dự án này có khả thi không ? Có ai muốn làm với em không ^^

Một số lưu ý:

1. Áo bên em là áo phông chất lượng cao, vải Cotton co giãn thoải mái, mặc mát mẻ. Hình in sắc nét, không bị phai hay nhoè.

2. Ngoài việc quảng cáo cho khách mua sản phẩm thành công thì các bác sẽ không phải làm bất cứ việc gì nữa :D Quá ngon phải không nào :D

Demo thử một sản phẩm:

Last edited:
quan trọng là giá cả và chất lượng :)

cậu demo vài cái lên xem có thu hút ko :D

Cho demo vài cái và giá thành sản phẩm.

vào fanpape mu rao bán anti bar , vào các fan page còn lại rao bán anti mu đảm bảo cháy hàng

Chào các bác. Hiện tại thì em đang kinh doanh áo phông và có ý tưởng muốn anh em MMO4Me hợp tác cùng như sau:

Các bác sẽ quảng cáo, tuyên truyền, mời gọi bạn bè, ... (Hoặc các bác làm gì cũng được, miễn là bán được áo cho em :D). Với mỗi áo bán ra các bác sẽ được hoa hồng từ 20-40K, kể cả bán được một áo vẫn được tính nhé ;) Vậy theo các bác dự án này có khả thi không ? Có ai muốn làm với em không ^^

Một số lưu ý:

1. Áo bên em là áo phông chất lượng cao, vải Cotton co giãn thoải mái, mặc mát mẻ. Hình in sắc nét, không bị phai hay nhoè.

2. Ngoài việc quảng cáo cho khách mua sản phẩm thành công thì các bác sẽ không phải làm bất cứ việc gì nữa :D Quá ngon phải không nào :D

Demo thử một sản phẩm:

Áo đẹp đấy bạn, !

Up cái j, đang thiếu áo mặc đây, up lên ae còn ủng hộ mấy cái luôn nào

bác thread này thấy lập topic bửa giờ mà chưa làm ah

Nhìn rất trẻ trâu không hợp với mình tí nào. Thôi chúc bác làm tốt với ý tưởng của bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom