XÚC ĐỘNG THƯ BỐ GỬI CON TRAI CÔNG TÁC TRONG CÔNG TY ĐA CẤP

Đậu móa đến đó xin thằng thày cho học nợ trả tiền sau, học xong năm sau kiếm 1 triệu đô chả lẽ không trả đc vài triệu đồng học phí thế mà nó *** chịu,

làm bục đít, tháng được có gần chục củ đây các thánh ạ
giảu mà nó khoe vậy thì cũng tốt

:confused::confused::confused:
dân ta phải biết sử ta cái gì không biết thì tra google
:eek::eek::eek:
dân ta phải biết lừa ta cái gì không biết thì tra đa cấp

Thư troll của một bạn trẻ làm mọi người lầm tưởng nhỉ :p:p:p

e cũng bất chấp tất cả, chỉ ăn với ngủ qua ngày đây :) :D

Qua rồi cái thời "đừng nghe..... nhìn hành động". Phát biểu kiểu này giúp con người mạnh dạn, dám nghĩ dám làm, vượt qua bản thân. Nói 10 khi làm sẽ mau đạt 2 - 3. Tuy nhiên

Mấy em trai gái trong clip đã tới giới hạn max hoang tưởng

Trong nồi có 1 củ khoai với 2 cử lạc, 1 thằng chỉ cho 1 đám là tao có thể lấy trong nồi ra 2 đĩa xôi thịtt thế mà chúng nó cũng tin sái cổ. Ở Việt Nam này mấy thằng sinh viên,công nhân với mấy đứa nói phét như này có giỏi hơn cả Bill Gate cũng chỉ kiếm đủ đút vào mồm là giỏi rồi. Thằng kiếm đc nhiều thế thì ko bao giờ dám hé mồm ra khoe :)

Vâng , vâng vâng , TÔi vô đây để khẳng định với các bạn rằng toi sẽ ti đến địa chỉ các bạn vào 1 năm nữa, và đưa lại video clip này cho các bạn. Vì tôi hành động bất chấp khó khăn, bất chấp nỗi sợ hãi. Â.a.a.a.a.a.a.a.a.a.a.a.a.a.a.a. :3

Không biết bọn đó có thật là đa cấp không nhưng mình từng bị dụ vào học một trung tâm kỹ năng mềm cũng có 1 khóa học tên "cuộc đời ngoại hạng", lúc ngồi nghe anh "thầy" chiêu dụ, giảng đạo toàn những từ ngữ dao to búa lớn, "thiết thực" và "gần gũi" tạo cho người nghe cảm giác mình đã có trong tay "bí kíp" cuộc sống, chỉ cần đập tiền vào mặt "thầy" và theo học khóa học kì diệu đó thì chắc chắn 100% mình sẽ thành công, 100% sẽ đạt được thành tưu to lớn và vươn tới đỉnh cao của lý tưởng cuộc sống, chắc chắn chỉ với 12tr và khóa học 6 tháng =))))) Mình ngồi nghe mà thằng bạn chim cò ngồi kế cứ "đúng, dạ đúng, chính xác" mà chỉ biết gồng cơ miềng cười "thương mại" cả tiếng đồng hồ rồi dắt xe về :3

Last edited:
Không biết bọn đó có thật là đa cấp không nhưng mình từng bị dụ vào học một trung tâm kỹ năng mềm cũng có 1 khóa học tên "cuộc đời ngoại hạng", lúc ngồi nghe anh "thầy" chiêu dụ, giảng đạo toàn những từ ngữ dao to búa lớn, "thiết thực" và "gần gũi" tạo cho người nghe cảm giác mình đã có trong tay "bí kíp" cuộc sống, chỉ cần đập tiền vào mặt "thầy" và theo học khóa học kì diệu đó thì chắc chắn 100% mình sẽ thành công, 100% sẽ đạt được thành tưu to lớn và vươn tới đỉnh cao của lý tưởng cuộc sống, chắc chắn chỉ với 12tr và khóa học 6 tháng =))))) Mình ngồi nghe mà thằng bạn chim cò ngồi kế cứ "đúng, dạ đúng, chính xác" mà chỉ biết gồng cơ miềng cười "thương mại" cả tiếng đồng hồ rồi dắt xe về :3

Đa cấp và ở đây sản phẩm chính là "khoá học tên "cuộc đời ngoại hạng"".

cuộc đời ngoại hạng nghĩa là cuộc đòi sao ta? o_O

tức là ko phải sống giống ng bình thường mà phải sống khác ng vd ng ta xài USD made in USA còn mình thì phải xài USD made in the Hell

Lúc còn học ĐH theo bà chị vô cty đa cấp nghe nó thuyết trình mà hoảng, cứ như là 1 đội biểu tình ấy chứ, sau đó kêu học viên mỗi ng đóng 3 triệu rồi mới có thẻ hội viên, mình kêu bà chị đừng có đóng và rủ bả đi về, sau này bả nói cũng may lúc đó ko có đóng =))

Tại sao bán hàng đa cấp vẫn tồn tại, sản phẩm bán người qua người giới thiệu, trao tận tay, thực chất sản phẩm đó ở ngoài ko có giá trị 1/2. Nhưng sao ko ai dẹp nó đi, để mọi người ko còn ngu mụi lý thuyết suông. Những người tham gia vào đó nếu mà bán được sản phẩm , thì sau này cũng bị chủi rủa lừa hay dũ dỗ mua đồ.

Tại sao bán hàng đa cấp vẫn tồn tại, sản phẩm bán người qua người giới thiệu, trao tận tay, thực chất sản phẩm đó ở ngoài ko có giá trị 1/2. Nhưng sao ko ai dẹp nó đi, để mọi người ko còn ngu mụi lý thuyết suông. Những người tham gia vào đó nếu mà bán được sản phẩm , thì sau này cũng bị chủi rủa lừa hay dũ dỗ mua đồ.

Bởi vì bạn không biết mô hình kinh doanh đa cấp bên nước ngoài như thế nào
Bởi vì bạn không biết Việt Nam muốn gia nhập WTO cần có những điều kiện gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week