Xuất hiện cao thủ MMO 1.5 tỷ / tháng

bác cho thuê tool ios cũng quá khủng rồi.
tầm 1000 khách là đút túi 3 tỉ một tháng.
Siêu nhân @@
Móc đâu ra 1000 khách. :eek:. Mà c có thấy t rao bán tool các kiểu nữa ko:D

Đầu tư tiền cho kiến thức mình không tiếc. Nếu gặp được người dạy hay và có ích mình sẵn sàng học. Còn việc bỏ tiền ra học mà không kết quả thì gọi là bị lừa đảo. Không tỉm kiếm làm sao tìm được cao nhân. Cũng nên chấp nhận rủi ro. Sắp tới mình cũng sẽ kiếm đệ tử :D
Mình tìm người chịu nhận tiền để dạy mình mà ko có đây này :D Bác có thời gian thì cho mình xin vài buổi :D

GA team 50 người chia làm 3 nhóm. 1 nhóm chiếm quyền Facebook của 10k victim / ngày. 1 nhóm sử dụng quyền đó spam comment , like .... nhắn tin cho khoảng 100 đến 200 triệu người trên ngày. Một nhóm chuyên nghiệp phát triển website chuẩn. + Nội dung sốc.. vv tin tức. Ước tính 1 ngày chúng nó kéo được 4 đến 5 triệu view được khoang 10k đến 20k click. Làm được thế này đầu tư rất tốn kém. Mình chỉ kéo được 5000 view / bài viết. Đủ choi CPM :)

Cái này có người làm rồi, tầm 2-3 trăm triệu/ ngày :v

Bác ấy nói thì chắc cú nó là vậy chứ ko chém gió đâu, ko dc cãi nhé, từ site pay per image view nát bấy mà bác ấy cho nó thành hot cpm network được thì nói chi 3 cái trò trẻ con này, thím chả biết gì cứ nói lung tung :rolleyes: :rolleyes:
Lão này hay nói nghịch. Cái site kia thăng tây nó share nên tui share chư cũng chẳng có thời gian làm. Làm sao biết nó nát. Còn team người ta chia 3 nhóm. 1 ngày 10k click là chuyện có thật.

thu nhập của bọn nc ngoài hơn mình nhiều lần . Mà bọn nó sống đc nhờ MMO =>> PRO thì như thế có là bao ?

Cái proof ấy là cái bảng xếp hạng Fanbox mà. Có gì hot đâu. Thớt giật tite quá.

GA team 50 người chia làm 3 nhóm. 1 nhóm chiếm quyền Facebook của 10k victim / ngày. 1 nhóm sử dụng quyền đó spam comment , like .... nhắn tin cho khoảng 100 đến 200 triệu người trên ngày. Một nhóm chuyên nghiệp phát triển website chuẩn. + Nội dung sốc.. vv tin tức. Ước tính 1 ngày chúng nó kéo được 4 đến 5 triệu view được khoang 10k đến 20k click. Làm được thế này đầu tư rất tốn kém. Mình chỉ kéo được 5000 view / bài viết. Đủ choi CPM :)
5000 view với 500 click thì bác cũng khối tiền rồi:p

người ta ko click thì bác fake click cho nhiều. bác cho em theo với chỉ cần ly cafe là đủ rồi:D
Acc GA quý mình nuôi. Ko chơi kiểu vậy bạn ạ. Acc quý lắm. Nuôi chinh quy sau này ăn duoc nhiều.

GA nghe nói dễ die, trước ko nói nhưng hồi có cái stellar, mọc ra 1 đống hack acc facebook :))
rồi stellar hèo dần, rồi bọn nó tìm hiểu đến cái GA,
nhiều thằng 95 đổ về sau kiếm ác phết, thêm người vào nhóm ,spam tin giật gân, bùng ads , đủ các trò bẩn :D

Người dùng chấp nhận cho hệ thống quyền like. Mình có khoảng 200k đến 1tr người cho phép. Nên khi hệ thống hoạt động tất cả member sẽ like trong khoảng thời gian nào đó :D
em rất quan tâm tới hệ thống này :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back