Xuất hiện cao thủ MMO 1.5 tỷ / tháng

Trước kia tham gia blackhatworld cũng đc mở mang tầm mắt, thấy có ông kia làm SEO show proof GA + AMZ + CPA của ông cộng lại cả 1xxk$/ tháng, bèo nhất cũng 8xk$, nhìn mà ghiền.

Thánh nhân kiếm 1.5 tỷ / 1 Tháng :eek:
Đọc xong tin của thread không dám nhìn vào mắt mình và đập đổ chiếc xe lamborhini dát vàng :( , mai phải đi bằng xe đạp kim cương đính vài viên ngọc ruby đá quý , chán vãi.

Thiếm @moneyaz cũng đang đạt ngưỡng này :D
Nhưng pm thiếm ấy hỏi toàn là nói không có, chỉ bảo tháng có vài chục $ thôi :D

em méo biết ai chứ em biết người làm 4 tỏi 1 tháng, làm 3 tháng thì GG nó phát hiện thì nghỉ, lãi 12 tỏi

thu nhập của mình có 50$ thôi, đủ sống vs sv

tiền ơi tiền có rơi ko? chắc là mình lại về xem xuân hinh thôi

công thức để làm giàu nhanh nhất ở VN .

B1 : cố tỏ ra ta đây thậy tài giỏi , thật pro - mở mồm ra là nói đến tiền tỉ có thật nhiều mối quan hệ .

B2 : đi dậy kiếm tiền .

# tản mạn đầu năm . ai cũng khoe lúc hào hoa , có ai khoe lúc net bann , lúc acc die ?

ai cũng thấy thu vào tiền tỉ , có ai biết bỏ ra bao nhiêu ?
Quá hay, thuyền to sóng lớn vậy thôi ! (y)

B1 : cố tỏ ra ta đây thậy tài giỏi , thật pro - mở mồm ra là nói đến tiền tỉ có thật nhiều mối quan hệ .

# tản mạn đầu năm . ai cũng khoe lúc hào hoa , có ai khoe lúc net bann , lúc acc die ?

Comment của bác này mới chất và đúng đắn.Topic 3 trang,thu đc mỗi điều này.

MMO 1.5 tỷ / tháng. Ở trên đây nhiều người làm được lắm. Facebook có nhiều lỗi các cao thủ GA đang khai thác & kiếm được rất nhiều tiền. CPM kiếm vài trăm $ / ngày với 1 website là chuyện bình thường. CPI Offer IOS & ANDROID kiếm 1000$ - 2000$ / ngày là chuyện bình thường. Cô gắng giỏi tiếng anh là làm được. Chúc các bác thành công. Ai muốn học hỏi contact em. Em không hứa sẽ chỉ tất cả. Em hứa sẽ share kiến thức mà tự mò tự nnhiên cứu nhé! Mình đang cố gắng như mấy Pro. Đang bot free cho cu tây kia kiếm tut direct link CPI Offer. Cài quan trọng ko phải là Tút cái quan trong là biết giao tiếp chuẩn với Admin :D
ko liên quan lắm nhưng mà em hỏi ngu tý là sao bài viết này của bác đc lắm like thế =]]
https://www.facebook.com/haioption/posts/1695958860687471

facebook cũng chơi ga được hả bác
GA team 50 người chia làm 3 nhóm. 1 nhóm chiếm quyền Facebook của 10k victim / ngày. 1 nhóm sử dụng quyền đó spam comment , like .... nhắn tin cho khoảng 100 đến 200 triệu người trên ngày. Một nhóm chuyên nghiệp phát triển website chuẩn. + Nội dung sốc.. vv tin tức. Ước tính 1 ngày chúng nó kéo được 4 đến 5 triệu view được khoang 10k đến 20k click. Làm được thế này đầu tư rất tốn kém. Mình chỉ kéo được 5000 view / bài viết. Đủ choi CPM :)

Đầu tư tiền cho kiến thức mình không tiếc. Nếu gặp được người dạy hay và có ích mình sẵn sàng học. Còn việc bỏ tiền ra học mà không kết quả thì gọi là bị lừa đảo. Không tỉm kiếm làm sao tìm được cao nhân. Cũng nên chấp nhận rủi ro. Sắp tới mình cũng sẽ kiếm đệ tử :D

GA team 50 người chia làm 3 nhóm. 1 nhóm chiếm quyền Facebook của 10k victim / ngày. 1 nhóm sử dụng quyền đó spam comment , like .... nhắn tin cho khoảng 100 đến 200 triệu người trên ngày. Một nhóm chuyên nghiệp phát triển website chuẩn. + Nội dung sốc.. vv tin tức. Ước tính 1 ngày chúng nó kéo được 4 đến 5 triệu view được khoang 10k đến 20k click. Làm được thế này đầu tư rất tốn kém. Mình chỉ kéo được 5000 view / bài viết. Đủ choi CPM :)

đầu tư và kéo thế này khẳng định lỗ to . hoặc các con số là chém gió .

đầu tư và kéo thế này khẳng định lỗ to . hoặc các con số là chém gió .
Bác ấy nói thì chắc cú nó là vậy chứ ko chém gió đâu, ko dc cãi nhé, từ site pay per image view nát bấy mà bác ấy cho nó thành hot cpm network được thì nói chi 3 cái trò trẻ con này, thím chả biết gì cứ nói lung tung :rolleyes: :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom