Xuất hiện cao thủ MMO 1.5 tỷ / tháng

Bữa đi chúc Tết được cho tờ này , ko biết Net nào pay tờ này nữa :oops::oops::oops:

lol say quá, nhì phát nôn luôn, hôm may mở bát mấy cái đi ngay con LX. Mai ai cho em tiền về nhà cày quốc tiếp.
Quê ơi là quê..................................

MMO 1.5 tỷ / tháng. Ở trên đây nhiều người làm được lắm. Facebook có nhiều lỗi các cao thủ GA đang khai thác & kiếm được rất nhiều tiền. CPM kiếm vài trăm $ / ngày với 1 website là chuyện bình thường. CPI Offer IOS & ANDROID kiếm 1000$ - 2000$ / ngày là chuyện bình thường. Cô gắng giỏi tiếng anh là làm được. Chúc các bác thành công. Ai muốn học hỏi contact em. Em không hứa sẽ chỉ tất cả. Em hứa sẽ share kiến thức mà tự mò tự nnhiên cứu nhé! Mình đang cố gắng như mấy Pro. Đang bot free cho cu tây kia kiếm tut direct link CPI Offer. Cài quan trọng ko phải là Tút cái quan trong là biết giao tiếp chuẩn với Admin :D

1.5 tỷ âm phủ :D:D:D

khi nào tận mắt chứng kiến hoặc quen biết thì mới tin
mất cái hình chụp này ko cần pts dùng firebug trên firefox vài phút là xong mà

MMO 1.5 tỷ / tháng. Ở trên đây nhiều người làm được lắm. Facebook có nhiều lỗi các cao thủ GA đang khai thác & kiếm được rất nhiều tiền. CPM kiếm vài trăm $ / ngày với 1 website là chuyện bình thường. CPI Offer IOS & ANDROID kiếm 1000$ - 2000$ / ngày là chuyện bình thường. Cô gắng giỏi tiếng anh là làm được. Chúc các bác thành công. Ai muốn học hỏi contact em. Em không hứa sẽ chỉ tất cả. Em hứa sẽ share kiến thức mà tự mò tự nnhiên cứu nhé! Mình đang cố gắng như mấy Pro. Đang bot free cho cu tây kia kiếm tut direct link CPI Offer. Cài quan trọng ko phải là Tút cái quan trong là biết giao tiếp chuẩn với Admin :D
facebook cũng chơi ga được hả bác

Các bác phải nhìn kỹ giọng văn của em chứ :D:D:D

Các bác phải nhìn kỹ giọng văn của em chứ :D:D:D

Anh cho em theo với, em là sinh viên, kiên trì và nhẫn nại, cũng có chút kiến thức lập trình, cũng đang muốn nâng tầm kiến thức, bồi dường ngôn ngữ. Không ngại đầu tư thời gian, tiền bạc. công sức... không cần tiền mà cần cái kiến thức để tự kiếm đc. Hiện tại em cũng có thu nhập rồi nên có lao đầu nghiên cứu mà không lo chết đói... Please i am bagging you

Haha. Mình biết về cái đó. Thì ra thớt lừa tình. Cái đó là tiền của từng người đó. 1 hàng là thu nhập của 1 người. Thới xóa hết tên người tại cột top earner rồi. Dịch chữ top earner ra cũng đủ hiểu nghĩa là những người có thu nhập đứng top. Hehehe

công thức để làm giàu nhanh nhất ở VN .

B1 : cố tỏ ra ta đây thậy tài giỏi , thật pro - mở mồm ra là nói đến tiền tỉ có thật nhiều mối quan hệ .

B2 : đi dậy kiếm tiền .

# tản mạn đầu năm . ai cũng khoe lúc hào hoa , có ai khoe lúc net bann , lúc acc die ?

ai cũng thấy thu vào tiền tỉ , có ai biết bỏ ra bao nhiêu ?

xin hứa đến đầu năm sau sẽ kiếm đc 1 triệu pound từ việc ...in tiền mã ;)peace

Bác có tip nào giúp kím 50-100k/ngày k cho em theo với. Đói quá rồi :(

Xóa tên đi vì tên là quyền riêng tư của người ta , mình không nên công bố public .
Còn trong hình ông top 1 last 30 days kiếm được 72k usd có nghĩa là ~ 1.5 tỷ trong 30 ngày . Còn mấy người kia nữa cũng gần cả tỷ trong 30 ngày .

Mục đích viết ra châm biếm là chính , chứ không phải khoe này khoe nọ . Vì số liệu đó là ảo , người ta kiếm 1 ngàn đồng người ta thích công bố 1 tỷ là chuyện bình thường .
Còn nữa cái trang này chuyên đi lấy info credit card với kiếm subcription paypal nên mấy bác có thấy thì tránh đi nhé :)

Đang phấn đầu sang năm lên 10k/tháng mà đọc cm của các bác thấy nản quá -_-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,303
170,435
Latest member
twin68mid

Most viewed of week

Most viewed of week

Back