Xin ý kiến về ETH

có vẻ như là tràn ngập những tin tức xấu để mọi thứ về thời đồ đá để dễ gom hàng hơn thì phải bác ạ
Phân vân quá bác @@, sợ nhảy ra thì mất cơ hội nó bay lên, mà không nhảy lại sợ nó trở về thời đồ đá @@

Phân vân quá bác @@, sợ nhảy ra thì mất cơ hội nó bay lên, mà không nhảy lại sợ nó trở về thời đồ đá @@
Bình quân ra đi bác. Nửa ôm nửa bán. Vọt lên thì ôm lại, mà xuống thì có tiền mua thêm để tăng lượng coin

Bình quân ra đi bác. Nửa ôm nửa bán. Vọt lên thì ôm lại, mà xuống thì có tiền mua thêm để tăng lượng coin
Em nói v thôi chứ đâu còn tiền mua đâu bác :(, có nhiêu em đang ôm con KCS đó hết rồi :(

cậu biết phân tích kt ko vậy trade chắc sành nhỉ mình đang tìm người dạy dọc nến
Chỉ biết nhìn thôi chứ còn mà gọi là phân tích thì em chịu thua bác ạ. Bác lên fb tìm thử có 1 số anh PTKT giỏi lắm đó bác

Chỉ biết nhìn thôi chứ còn mà gọi là phân tích thì em chịu thua bác ạ. Bác lên fb tìm thử có 1 số anh PTKT giỏi lắm đó bác
cũng đang xem đây... thấy các thầy cũng nói sấu nhau rùi chửi nhau um lên chẳng biết đâu mà lần:D:D:D

cũng đang xem đây... thấy các thầy cũng nói sấu nhau rùi chửi nhau um lên chẳng biết đâu mà lần:D:D:D
bác kiếm mấy anh nào uy tín đấy bác như LS, Hoài Phong ... ấy bác

DCA mạnh mẽ từ 800 về 400 thì vốn bác cũng to lắm đấy, thôi ráng "hâu tu đai" sẽ sớm được lên thiên đường! :p:p:p
Em sợ là lên thiên đường đúng nghĩa đen ấy bác, :( Chứ còn lên thiên đường kiểu như go to moon thì ai cũng ham Mod ạh

chuẩn rồi, có luật thì sẽ phát triển tốt hơn, ứng dụng thì chắc từ từ sẽ có nhiều thôi. Có nhiều dự án ICO còn trên giấy chưa phát triển thực tế lắm.

Kêu gọi đầu tư và đang phát triển dự án thì nhiều, chứ hình như chưa có dự án nào là thật sự ứng dụng ngoài đời thật bác nhỉ, chỉ toàn là hội thảo thôi

Em thấy tất cả các dự án ICO bây giờ toàn bánh vẽ. Blockchain sẽ ứng dụng rộng rãi trong thời gian vài năm tới chứ chưa phải bây giờ. Bây giờ mọi người đang đầu cơ và kiếm lời là chính thôi. Đến EOS kìa, mainnet xong giờ tùm lum hết đã đâu vào đâu đâu. Nhiều khi có tiền chưa chắc đã làm đc điều mình muốn

Em thấy tất cả các dự án ICO bây giờ toàn bánh vẽ. Blockchain sẽ ứng dụng rộng rãi trong thời gian vài năm tới chứ chưa phải bây giờ. Bây giờ mọi người đang đầu cơ và kiếm lời là chính thôi. Đến EOS kìa, mainnet xong giờ tùm lum hết đã đâu vào đâu đâu. Nhiều khi có tiền chưa chắc đã làm đc điều mình muốn
Thì hiện tại chủ yếu chỉ là thổi phồng rồi đẩy giá lên để kiếm lợi thôi bác, công nghệ Blockchain cộng nhận là tốt thật, nhưng nó chưa được hoàn thiện, vẫn còn rất nhiều nhược điểm và họ cần phải nghiên cứu nhiều, nếu mình có vốn thì đầu tư và chờ thời thôi bác, và em nghĩ giá bây giờ rất là thích hợp để gọi là đầu tư rồi ạ

Thì hiện tại chủ yếu chỉ là thổi phồng rồi đẩy giá lên để kiếm lợi thôi bác, công nghệ Blockchain cộng nhận là tốt thật, nhưng nó chưa được hoàn thiện, vẫn còn rất nhiều nhược điểm và họ cần phải nghiên cứu nhiều, nếu mình có vốn thì đầu tư và chờ thời thôi bác, và em nghĩ giá bây giờ rất là thích hợp để gọi là đầu tư rồi ạ

Thị trường giờ vẫn đầu cơ là chính chứ blockchain chưa thấy ứng dụng đc mấy :D

So với bitcoin thì ethereum có vẻ ổn định hơn các bác nhỉ, mặc dù thị trường ảm đạm nhưng cảm thấy ôm đồng này rất là sướng. Các bác có nhận định gì về ETH sắp tới không?

Hơn rất nhiều luôn bác.
1. Hệ sinh thái đông, đc cộng đồng ghi nhận và sử dụng rộng rãi
2. Team mạnh vkl`
3. Sắp upgrade lên Plasma và Shảrding. Nếu thành công thì tốc độ giao dịch là 1tr giao dịch / giây ( khủng khiếp và đập chết hết các ICO bánh vẽ bây giờ )

Mình thấy EOS cũng là coin tiềm năng và giá hiên tại 8.x các pác tham khảo. Tuy nhiên nhiều người ôm thì giá méo nào lên đc. Nên mấy pác làm ơn xả bớt dùm :D

hiện tại EOS e thấy đang dính quả phốt là TẬP TRUNG chứ chưa PHI TẬP TRUNG , ngoài ra mainnet hoạt động chưa ổn nên mọi người vẫn chưa tin tưởng lắm. cần thêm thời gian kiểm chứng. Nếu mua vào thì đây là thời điểm đẹp để mua vào EOS

Thị trường giờ vẫn đầu cơ là chính chứ blockchain chưa thấy ứng dụng đc mấy :D
Đúng rồi bác, ứng dụng bây giờ thì chỉ các khủng bố hay rửa tiền thì thích thôi :D

hiện tại EOS e thấy đang dính quả phốt là TẬP TRUNG chứ chưa PHI TẬP TRUNG , ngoài ra mainnet hoạt động chưa ổn nên mọi người vẫn chưa tin tưởng lắm. cần thêm thời gian kiểm chứng. Nếu mua vào thì đây là thời điểm đẹp để mua vào EOS
Bác này tìm hiểu kĩ vậy, bác có kênh nào tổng hợp hết mấy cái tin này không

Bác này tìm hiểu kĩ vậy, bác có kênh nào tổng hợp hết mấy cái tin này không

Em hay xem ở youtube ThuanLamCaptial. Mỗi ngày bác ý ra 1 clip đưa tin hàng ngày. Bác ý giỏi và phân tích thông tin rất chuẩn, phi lợi nhuận. Bác nên tham khảo xem

Em hay xem ở youtube ThuanLamCaptial. Mỗi ngày bác ý ra 1 clip đưa tin hàng ngày. Bác ý giỏi và phân tích thông tin rất chuẩn, phi lợi nhuận. Bác nên tham khảo xem
Ok, cám ơn bác nhé, sau mấy năm sml thì em biết được là nắm được thông tin rất quan trọng, ptkt này nọ hên xui lắm @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom