Xin ý kiến về ETH

mình nghĩ là đúng rùi đấy ... trong kinh phật nói thế:):):):)
Vậy chắc là do mình cố gắng chưa đủ, phải ráng cố gắng thôi bác ạ :D

Dạ bác, mà không biết mình sinh được đúng thời chưa :oops:

Mình vẫn nằm trong top 5% dân số thế giới biết đến Crypto thôi, 1 thị trường quá mới mẻ, tính ra chắc chưa cả đầy tháng =]]

Mình vẫn nằm trong top 5% dân số thế giới biết đến Crypto thôi, 1 thị trường quá mới mẻ, tính ra chắc chưa cả đầy tháng =]]

thị trường quá non trẻ, tương lai 2022 eth =5-10k$. lúc đấy thì các bác sẽ thấy mình sinh kịp thời đại đó.

éc éc, bác đừng làm em run nha, em đang ôm KCS :oops:, giang hồ nào đồn thế bác :(
có một só nhóm đang đưa lên tin tức, mà cũng chưa biết như thế nào. Tin tức chưa được kiểm chứng bác ạ

Mình nhìu lúc tìm cái cmt của mình thôi mà tìm 1 lúc mới thấy, thường theo thói quen là tìm avt, giờ avt giống y nhau :D

ETH hay token mới thì giờ ôm con nào cũng thấy toàn chia tài khoản, thấy coin đổ máu riết chẳng muốn vào xem tk mình còn nhiu $, cứ mỗi ngày vơi đi 1 ít hix :(
E cũng nhìn av tar đầu tiên khi tìm acc, giờ cứ na ná giống nhau hết. E ôm Eth hồi hơn 800, giá này ko biết bao giờ mới vào tới bờ nữa, từ 1,4k thấy nó lao xuống, nghĩ 800 đã ngon rồi, ko ngờ về 400 :(

thị trường quá non trẻ, tương lai 2022 eth =5-10k$. lúc đấy thì các bác sẽ thấy mình sinh kịp thời đại đó.

Em vẫn tin thị trường này sẽ còn bùng nổ mạnh mẽ hơn nữa =]] Chúng ta đã trải qua giai đoạn chuyển giao từ
" Vàng sang tiền giấy, và từ tiền giấy sang tiền điện tử ( banking online) " . Và bây giờ là giai đoạn chuyển giao của Tiền điện tử sang Tiền thuật toán ( Cryptocurrency ) đó :))

E cũng nhìn av tar đầu tiên khi tìm acc, giờ cứ na ná giống nhau hết. E ôm Eth hồi hơn 800, giá này ko biết bao giờ mới vào tới bờ nữa, từ 1,4k thấy nó lao xuống, nghĩ 800 đã ngon rồi, ko ngờ về 400 :(
DCA mạnh mẽ từ 800 về 400 thì vốn bác cũng to lắm đấy, thôi ráng "hâu tu đai" sẽ sớm được lên thiên đường! :p:p:p

Em nghĩ bùng phát của ICO chứ :confused:
Chính xác là ICO bùng phát nhưng là ICO MLM (ico đa cấp), hồi đó đầu tàu coin MLM là bitconnect nó phát triển mạnh, và sự thành công của 1 số coin ăn theo nên phong trào coin MLM cực thịnh, nhu cầu mua ETH vs BTC tăng cao góp phần đẩy thị trường đi lên.
Chửi thì chửi vậy chứ cũng nhờ bọn coin MLM mà crypto có 1 pha làm mưa làm gió giai đoạn cuối năm ngoái :))

Chính xác là ICO bùng phát nhưng là ICO MLM (ico đa cấp), hồi đó đầu tàu coin MLM là bitconnect nó phát triển mạnh, và sự thành công của 1 số coin ăn theo nên phong trào coin MLM cực thịnh, nhu cầu mua ETH vs BTC tăng cao góp phần đẩy thị trường đi lên.
Chửi thì chửi vậy chứ cũng nhờ bọn coin MLM mà crypto có 1 pha làm mưa làm gió giai đoạn cuối năm ngoái :))

vì mấy con MLM mà sắp bị cấm đường giao dich đó bác. cái gì cũng nói btc đa cấp này nọ

vì mấy con MLM mà sắp bị cấm đường giao dich đó bác. cái gì cũng nói btc đa cấp này nọ

Chỉ 1 vài con sâu mà làm hỏng hết cả niềm tin vào thị trường, mạ nó :(

con số này tin được không vậy bác, em thấy con số 5% này nó ảo ảo thế nào, riêng VN thôi bây giờ ra đường ai cũng biết về crypto rồi mà bác

có một só nhóm đang đưa lên tin tức, mà cũng chưa biết như thế nào. Tin tức chưa được kiểm chứng bác ạ
@@, chắc em nhảy ra quá, nghe nói sàn Kucoin này hiện tại cũng có vấn đề về withdraw @@

:D, nhờ nó mà người người biết đến crypto, nếu như không có nó thì chỉ 1 số anh em MMO mình biết thôi, lên được kênh thời sự thì giờ ai cũng biết :confused:

Chỉ 1 vài con sâu mà làm hỏng hết cả niềm tin vào thị trường, mạ nó :(
Chịu thôi mấy bác, cái gì cũng có 2 mặt của nó, được này thì mất kia, nhưng Crypto là tiềm năng, không cấm mãi được đâu bác ạ, em nghĩ họ cầm cũng là bảo vệ người đầu tư mù quáng thôi, chứ khuyến cáo thì nhà đầu tư cũng có nghe đâu nên phải cấm để hạn chế dần

Chịu thôi mấy bác, cái gì cũng có 2 mặt của nó, được này thì mất kia, nhưng Crypto là tiềm năng, không cấm mãi được đâu bác ạ, em nghĩ họ cầm cũng là bảo vệ người đầu tư mù quáng thôi, chứ khuyến cáo thì nhà đầu tư cũng có nghe đâu nên phải cấm để hạn chế dần

nếu crypto là xu hướng thật sự sau này trên thế giới, thì mấy ôgn cũng xách đít chạy theo thôi. Mình tin nó sẽ phổ biến hơn trong vài năm tới.

nếu crypto là xu hướng thật sự sau này trên thế giới, thì mấy ôgn cũng xách đít chạy theo thôi. Mình tin nó sẽ phổ biến hơn trong vài năm tới.
Cần nhiều ứng dụng dựa trên các nền tảng của Crypto thì Crypto sẽ phổ biến, nhưng quan trọng hơn hết là phải có Luật về Crypto và nhất là phải có cách đánh thuế thì mọi chuyện đều dễ :D

Cần nhiều ứng dụng dựa trên các nền tảng của Crypto thì Crypto sẽ phổ biến, nhưng quan trọng hơn hết là phải có Luật về Crypto và nhất là phải có cách đánh thuế thì mọi chuyện đều dễ :D

chuẩn rồi, có luật thì sẽ phát triển tốt hơn, ứng dụng thì chắc từ từ sẽ có nhiều thôi. Có nhiều dự án ICO còn trên giấy chưa phát triển thực tế lắm.

chuẩn rồi, có luật thì sẽ phát triển tốt hơn, ứng dụng thì chắc từ từ sẽ có nhiều thôi. Có nhiều dự án ICO còn trên giấy chưa phát triển thực tế lắm.
Kêu gọi đầu tư và đang phát triển dự án thì nhiều, chứ hình như chưa có dự án nào là thật sự ứng dụng ngoài đời thật bác nhỉ, chỉ toàn là hội thảo thôi

@@, chắc em nhảy ra quá, nghe nói sàn Kucoin này hiện tại cũng có vấn đề về withdraw @@
có vẻ như là tràn ngập những tin tức xấu để mọi thứ về thời đồ đá để dễ gom hàng hơn thì phải bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom