Xin ý kiến về ETH

minhmango

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
So với bitcoin thì ethereum có vẻ ổn định hơn các bác nhỉ, mặc dù thị trường ảm đạm nhưng cảm thấy ôm đồng này rất là sướng. Các bác có nhận định gì về ETH sắp tới không?

Dạ em cũng hold long ETH. Đồng này nó cứ ì ì ý chả chịu lên hay xuống mấy. Nói chung quá trình phát triển của nó còn rất dài nên cứ mạnh tay mà hold bác ạ.

Thị trường vẫn đợi tín hiệu từ BTC , với lợi nhuận đào hiện tại có lẽ là đáy rồi .

Theo ngu ý của mềnh thì Em Tê Háng sẽ không làm mọi người thất vọng đâu :oops:

Cơ mà em thắc mắc khi nào nó pump các bác?

Cơ mà em thắc mắc khi nào nó pump các bác?
2020 nhé , "mềnh nói đùa đấy, nhưng cứ coi như là thật đi" :oops:

2020 nhé , "mềnh nói đùa đấy, nhưng cứ coi như là thật đi" :oops:
Em tin bác, 2020 em đợi được :D

Eth cũng là 1 coin chính, mình thấy khi nó pumb có thể tách chart khỏi btc, 1 mình 1 đường bay vọt lên như hồi 1,4k, bất chấp bão, nhưng khi down thì cũng sml như các coin khác, mua từ 850$ đây :(

Mốc hỗ trợ hiện tại đã được giữ vững dù btc tụt sâu, điều này cho thấy ETH đã không còn quá phụ thuộc vào giá của btc. Vậy không lẽ đi sell ở mốc giá này :D. Vững tay nào anh em!

Mong một ngày ETH cán được mốc 0.2BTC. Hy vọng trong năm 2018 này thấy được cái đích đó.

Mong một ngày ETH cán được mốc 0.2BTC. Hy vọng trong năm 2018 này thấy được cái đích đó.
bác mơ xa quá rồi, 0.2 nghĩa là vượt qua bitcoin về vốn hoá, lúc đó chắc thị trường coin cũng điên đảo theo luôn

Ôm eth từ hồi btc-e chưa sập, sập xong sống lại chia token 45-55. Sau đó nó lên 1k4 thì không chịu bán giờ thì sml :(

bác mơ xa quá rồi, 0.2 nghĩa là vượt qua bitcoin về vốn hoá, lúc đó chắc thị trường coin cũng điên đảo theo luôn
Đã mơ thì mơ cho cao luôn chứ bác. Nói chứ biết đâu được, có khi thành hiện thực cũng nên :)

Ôm eth từ hồi btc-e chưa sập, sập xong sống lại chia token 45-55. Sau đó nó lên 1k4 thì không chịu bán giờ thì sml :(

cứ ôm đi, thế nào EM ấy chả TÊ HÁNG :oops:

dạ anh, có khi nào em ấy bằng được anh BTC nhỉ :D, topic bên kia xôm tụ lắm mà mấy bữa nay không thấy anh :D

=BTC thì ko dám, nhưng 2020 tăng lên 2k là đẹp =)) giờ người người mozo nhà nhà mozo, nên nhìn đâu cũng loạn cả không phân biệt ai ra ai , mấy bữa chỉ cần nhìn avatar or chữ ký là nhận ra người quen giờ thì ai cũng như ai :oops: nói chứ căn bản bữa giờ đêm coi WC, ngày anh ngủ bù nên ít onl :D

Có được ít ETH hy vọng là giờ tới 2020 không phải đụng đến. Lên 2k cũng ok rồi :D

Mình thấy EOS cũng là coin tiềm năng và giá hiên tại 8.x các pác tham khảo. Tuy nhiên nhiều người ôm thì giá méo nào lên đc. Nên mấy pác làm ơn xả bớt dùm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom