Help xin ý kiến site omyoffers

thangkkkkkk

Banned
Reactions
38
MR
0.000
mình mới reg net này. nói chung số lượng off nhiều, mà m add vào banner mở ko được, hình như chỉ có sock mới vô được, mình đang dùng hma , các pro cho ý kiến xem net này pay tốt ko, m nên mua sock vip72 để chiến e này không
thánks

Gì chứ net này off nó chặn proxstop thớt à, vip72 cũng khó mở off lắm nhé :-ss

HMA thì dẹp nhé :))) sock good làm tốt còn bị trừ % nữa cơ.

mình mới reg net này. nói chung số lượng off nhiều, mà m add vào banner mở ko được, hình như chỉ có sock mới vô được, mình đang dùng hma , các pro cho ý kiến xem net này pay tốt ko, m nên mua sock vip72 để chiến e này không
thánks

to cho cau 1 loi khuyen that nha, Net nay no chan proxytop cau muon lam dc beo nhat sock Ecost or 5sock moi lam dc,chu vip72 k qua dc tuy sock good moi qua,to da thu va e no nhu vay.

cảm ơn các bác có lời khuyên, do mình thấy nhiều off nên cũng ham hố :binhsua104: hjhj
mình mới reg net adwork media mà bị từ chối rồi
m có reg duoc net CPA grip mà không biết cách add > pro nào giúp m được ko ta :binhsua119:

cảm ơn các bác có lời khuyên, do mình thấy nhiều off nên cũng ham hố :binhsua104: hjhj
mình mới reg net adwork media mà bị từ chối rồi
m có reg duoc net CPA grip mà không biết cách add > pro nào giúp m được ko ta :binhsua119:

cpa grip scam Vn hơn tháng nay rồi

thằng này chặn proxstop mức 0 nha. thêm cái, nó an gian lead, làm lead rồi mà nó ko cộng $ đâu. :binhsua117:

sao NET chơi khó nhua thế nhỉ
ngoài BLVD chả cái nào ăn được cả, reg ksix chưa thấy hồi âm
sonic không có , cpa chả có gì, hazz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week