Waiting for Answer Xin ý kiến a/e để kiện thanhsp ra toà.

Thực sự bản thân mình rất tức giận với thể loại làm ăn bố láo bố lếu như thằng thanhps42 (mình cũng là nạn nhân), A/E mmo nào bị thanhps42 scam, cung cấp thông tin thanh toán nếu tổng số tiền trên 2 triệu VNĐ, tớ xin đưa ra ý kiến là lập đơn kiện.

Tớ sẽ phụ trách vấn đề này, a/e chỉ việc cung cấp đủ thông tin gồm ảnh chụp màn hình lịch sử:
+ Thỏa thuận giao dịch
+ Biên lai chuyển tiền vào STK của thanhsp

Để cho những thành làm ăn bố láo bố lếu nhưng thằng này không còn chỗ mà chui.

Thông tin a/e gửi về email: [email protected] giúp mình

Mong nhận được ý kiến của mọi người.
căng quá bác ơi :D

@all

Thông báo sever đã mở lại , hình như có động thái từ thanhsp rồi :D

Giục tiền vào mặt người ta, refund xem như xong. Cũng đếch 1 tiếng xin lỗi khách hàng. Hài thiệt với độ tự cao của ông @thanhps42clone .

Mọi ng` pm vào nick thanhps42 xin gia hạn thêm 1,2 tuần gì cho xong đi. Thằng nhỏ mới off có vài ngày mà mấy thím làm căng quá, khổ ghê!

ko biết **************************** =))

*********************8? Vi phạm pháp luật Mỹ à? Nếu nạn nhân vụ này công dân mỹ thì đơn report này xem lại , còn ở vn có luật nào xử lý cheater đâu? nên trc thời điểm
có luật này thì người kiện ko bị gì, còn thằng bị kiện rõ ràng là CHIẾM ĐOẠT TÀI SẢN, luật giờ >=500k là có thể kiện nhá

mình nghỉ nếu thanhsp42 ra tòa sẽ bị thêm 1 tội là, hack nửa, với anh em mua tool cũng bị liên quan. mình ko theo bên nào, nhưng nghỉ là vậy

************************************************88

giờ nói đơn giản là làm cái đơn kiện thanhps42 về lừa đảo chiếm đoạt tài sản . nội dung là có thuê cá nhân thanhps cung cấp dịch vụ , hình thức thuê là hợp đồng miệng , có chuyển tiền qua bank , nay thanhps không cung cấp dịch vụ , không liên lạc được . đề nghị công an vào cuộc điều tra làm rõ .

ko nêu mấy cái scan ssh , crack các kiểu ra , nêu chung chung là cung cấp dịch vụ CNTT thôi , đủ thông tin thì công an cũng mời lên ăn nghiệp vụ rồi .

công an nó ngán mấy vụ mà fake danh tính , ản danh , bank ảo thôi , còn có bank thật , info thật nó cho ra bã ngay =.=

lần sau mấy bố éo biết gì về luật làm ơn đừng ra vẻ ta đây giùm =.=

:( hÃY về làm trợ lí cho Heo:p thằng nào scam tình ái của Heo thì kiện nó ra Toàn cho Heo nhé
:D:D:D:D

cheat chỉ là vi phạm rule của site thôi chứ có pham pháp đâu =)) não phẳng à, chắc là clone của ông tool rồi :eek:
đầu tiên xin phép a e là mấy quote có tính gây chiến cao mình đổi hết về ****
Mình hiện không rõ lắm các quy định hiện hành nhưng theo như những mình hiểu thì Decerte là chuẩn nhất, dù chưa rõ nó nằm ở chỗ nào vì nhớ mới truy tố liên quan đến việc trộm cắp tiền trong thẻ tín dụng, phát tán các ấn phẩm đồi trụy, tấn công, phá hoại sự hoạt động bình thường của 1 công tý, 1 web... còn mấy vụ SSH thì chưa tìm thấy! chắc nó nằm bên xử lý vi phạm hành chính còn hành vi của thanhsp42 nếu có ý chiếm đoạt tài sản không chịu trả thì vi phapm luật hình sự khởi tố bt nhưng thấy ông ấy đang trả thì cũng khó mà xử lsy được cùng lắm CA chỉ vào cuộc lúc đầu rồi kết thúc luôn vì rất khó chứng minh được thanhps42 định chiếm đoạt tài sản!

:( hÃY về làm trợ lí cho Heo:p thằng nào scam tình ái của Heo thì kiện nó ra Toàn cho Heo nhé
:D:D:D:D
Thịt lợn hôm nay giá bao nhiêu vậy heo hôm qua vừa cày được mấy đồng nay định làm bát thịt heo đông ăn mà chữa rõ giá cả bao nhiêu còn đi mua!

buồn cười... mời đc C.A vào thì ko cần thanhps trả tiền, tao refund gấp đôi cho tụi mày. ông đó bố láo, tụi mày thì làm càn =))

Nếu chủ thớt giỏi thế thì cái bọn đòi nợ thuê nó sạt nghiệp và chắc những người cho vay chả cần phải cắn răng mất 50% giá trị tiền nợ cho bọn đòi nợ thuê rồi . Mình nghĩ chủ thớt nên bỏ nghề mmo mà làm nghề đòi tiền này có khi kiếm dc nhiều hơn .

Vụ này lùm xùm vãi

hix , server xãy ra sự cố thì củng thông cảm cho người ta khắc phục tool chứ.
- thái độ làm việc mổi người 1 cách không ai giông ái => quan trong sp họ đem lại cho bạn
- 1 coder hay tool hay bán hàng đó là sp lổi hộ khắc phục hoặc đổi cho bạn 1 sp khác không phải cái nào cũng hoàn tiền.
- gần đây các 4 room đang share và sắp ra mắc tool vip của anh Vina nên mọi người trở mặt, bởi ko có vấn đề này, các bác trở mặt thì sau này lấy tool đâu làm việc.
- làm ăn thì các bác nhìn vào thái độ để mua sp coi bộ khó làm ăn lâu dài, sau này thanhsp có ra mắt tool mới vip hơn thực tế hơn ko biết lúc đó các bác có hạ dọng ko nhỉ.

- thái độ làm việc mổi người 1 cách không ai giông ái => quan trong sp họ đem lại cho bạn
- 1 coder hay tool hay bán hàng đó là sp lổi hộ khắc phục hoặc đổi cho bạn 1 sp khác không phải cái nào cũng hoàn tiền.
- gần đây các 4 room đang share và sắp ra mắc tool vip của anh Vina nên mọi người trở mặt, bởi ko có vấn đề này, các bác trở mặt thì sau này lấy tool đâu làm việc.
- làm ăn thì các bác nhìn vào thái độ để mua sp coi bộ khó làm ăn lâu dài, sau này thanhsp có ra mắt tool mới vip hơn thực tế hơn ko biết lúc đó các bác có hạ dọng ko nhỉ.
bác có dùng tool ko mà biết? sever đã bình thường mà ổng ko muốn mở nhé, khác phục cái beep gì? mua tool chứ ko phải xin của bố thí.

phải login để reply comment này
+ Không thể thông cảm được, chỉ thông cảm khi sự cố là khách quan và chủ tool muốn khắc phục nó, đằng này off service là cố ý và cố tình không khắc phục tool chỉ vì hiềm khich với 1 số cá nhân nào đó mà làm ảnh hưởng biết bao người.
+ Thứ 2 cái thái độ làm việc ko chấp nhận được: off tool không thèm thông báo, khách hàng liên lạc không thèm trả lời, tool off kệ tool đem con bỏ chợ.
+ Trở mặt cái éo gì, ko biết tool vina là cái gì nhé, tool tốt mấy mà cái thái độ làm việc như vậy cũng vứt đi
+ Khi nào mà có ra tool mới chắc cũng khó sống ở cái mmo này ( loại trừ những thành phần sống chỉ cần lợi ích mà ko cần quan tâm đến cái khác như 1 số người ( ví dụ: là bạn )

bác có dùng tool ko mà biết? sever đã bình thường mà ổng ko muốn mở nhé, khác phục cái beep gì? mua tool chứ ko phải xin của bố thí.
sau bạn biết ông ấy ko muốn mở và không khắc phục , mình không nhớ nhầm hôm qua có 1 topic nói sẽ crack tool của ông ấy.
" mua cứ không nhận bố thí " => câu này có vẻ xúc phạm người bán sp cho bạn không. Ông ấy nói câu " Tôi bán chứ không xin " đối với bạn bạn có xúc phạm không ?
Sau bạn biết tôi ko có dùng tool của ông ấy.
==> mọi hiềm khích toàn phát sinh từ sự suy đoán

phải login để reply comment này
+ Không thể thông cảm được, chỉ thông cảm khi sự cố là khách quan và chủ tool muốn khắc phục nó, đằng này off service là cố ý và cố tình không khắc phục tool chỉ vì hiềm khich với 1 số cá nhân nào đó mà làm ảnh hưởng biết bao người.
+ Thứ 2 cái thái độ làm việc ko chấp nhận được: off tool không thèm thông báo, khách hàng liên lạc không thèm trả lời, tool off kệ tool đem con bỏ chợ.
+ Trở mặt cái éo gì, ko biết tool vina là cái gì nhé, tool tốt mấy mà cái thái độ làm việc như vậy cũng vứt đi
+ Khi nào mà có ra tool mới chắc cũng khó sống ở cái mmo này ( loại trừ những thành phần sống chỉ cần lợi ích mà ko cần quan tâm đến cái khác như 1 số người ( ví dụ: là bạn )
cám ơn bạn đánh giá về tôi tốt vậy, mmo chỉ quan trọng là kiếm tiền và chia sẽ cách kiếm tiền và mang lại lợi ít cho họ, ban đầu bạn thuê sp làm gì ? mục đích củng để làm việc kiếm tiền.
Sau bạn biết vì hiềm khích 1 số người mà ông ấy off tool , có thằng nào code tool mà làm như vậy tự đạp đổ chén cơm.

sau bạn biết ông ấy ko muốn mở và không khắc phục , mình không nhớ nhầm hôm qua có 1 topic nói sẽ crack tool của ông ấy.
" mua cứ không nhận bố thí " => câu này có vẻ xúc phạm người bán sp cho bạn không. Ông ấy nói câu " Tôi bán chứ không xin " đối với bạn bạn có xúc phạm không ?
****** nó, má ức chế vãi, có não thì suy nghĩ tí đi. mày ko tin thì pm hỏi thắng đó xem có đúng là nó ko muốn mở sever ko hay là chưa khắc phục. câu đó thì xúc phãm ****** gì, mua hàng mà nó bỏ nữa chừng *** nói câu nào ko tức à, tao nói gì sai?? của tao bỏ tiền ra mua chứ cí phải của tao nhận bố thí của nó đâu mà nó muốn bỏ thì bỏ, đ.m nó *** muốn chửi mà sáng ra gặp 1 thằng óc tró

cám ơn bạn đánh giá về tôi tốt vậy, mmo chỉ quan trọng là kiếm tiền và chia sẽ cách kiếm tiền và mang lại lợi ít cho họ, ban đầu bạn thuê sp làm gì ? mục đích củng để làm việc kiếm tiền.
Sau bạn biết vì hiềm khích 1 số người mà ông ấy off tool , có thằng nào code tool mà làm như vậy tự đạp đổ chén cơm.

Làm ơn đọc kỹ topic kia đi, chính chủ tool nói tự off server vì 1 số thành phần nhé. Tất nhiên ai chẳng quan trọng tiền nhưng mà quan trọng theo kiểu phải hạ thấp mình để hưởng lợi ích như bạn thì xin lỗi rất khinh nhé.
P/s: làm ơn đừng reply lại comment này vì tôi ko muốn nói thêm với thành phần ngu như bạn

****** nó, má ức chế vãi, có não thì suy nghĩ tí đi. mày ko tin thì pm hỏi thắng đó xem có đúng là nó ko muốn mở sever ko hay là chưa khắc phục. câu đó thì xúc phãm ****** gì, mua hàng mà nó bỏ nữa chừng *** nói câu nào ko tức à, tao nói gì sai?? của tao bỏ tiền ra mua chứ cí phải của tao nhận bố thí của nó đâu mà nó muốn bỏ thì bỏ, đ.m nó *** muốn chửi mà sáng ra gặp 1 thằng óc tró
Đúng là đọc comment của nó ức chế thật, tớ là girl mà chỉ muốn đấm 1 phát vào mồm nó cái. Có cái éo gì mà là xúc phạm khi nói câu đó, chính thằng chủ tool đã xúc phạm, coi thường khách hàng chứ ko phải ai khác

vãi thánh bàn phím , bạn đánh giá người ta mà quên xem lại bản thân. tôi rất vui vì comment này của bạn . tôi ko đánh giá bạn nhưng để mọi người đánh giá bạn. cuối cùng xin nhắc bạn thế này " Kẻ điên mới hiểu người điên nghỉ gì , có đồng loại mới hiểu ngôn ngử đồng loại " chúc bạn sức khoẻ !

vãi cả so sánh :D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back