• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin unclose thread

Status
Not open for further replies.

kipcoi

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Mìnhh chưa kịp giải thích nói gì bạn kia đã close thread : Bạn vui lòng để mọi người bàn luận thêm được không ?
Mình đang nói là mình sửa không được chứ đâu phải đọc không hiểu rule ? Sao cậu quản lý vừa close thread Request của mình lại không đọc đủ bài viết của mình như vậy được ?

Chào BQT của MMO4ME,

Mình làm mem ở forum cũng chưa lâu lắm + Dạo này có ham mê tìm hiểu thêm một số cách kiếm tiền.
Vừa tìm được một site HYIP tính chia sẻ cho mọi người nên vội vào box post, sau khi post thấy title mình khác với các bài khác nên đã đọc rule và quay lại chỉnh sửa. Không hiểu do mình chưa biết cách hay forum không cho phép nhưng việc sửa tên title không thành công.

Với suy nghĩ chắc MOD cũng không quá khắt khe chuyện này sẽ vào nhắc nhở và edit giùm nên không để ý. Đã copy link thread đi một số nơi, share cho bạn bè tìm hiểu.

Tiếc rằng không được như mình nghĩ, TRIAL MOD lastmonitor đã close thread, yêu cầu mình đọc rule mà không giải thích nguyên nhân trong thông báo close thread, sau khi làm đủ yêu cầu cậu ấy nói qua yahoo. Mình mới hiểu rằng cậu ấy đang thi hành luật và không cần quan tâm xem mem nghĩ gì khi bị xử lý như vậy. Mình đã rất tha thiết muốn được mở thread trở lại, vì tự thấy như vậy rất là khó chịu với mình.

- Tự mình thấy mình đã sai khi chưa đọc rule trước khi lập thread nhưng không phải là mình không sửa mà là sửa không được ( Lúc đó cũng không nghĩ là del thread và lập thread mới ).
- Mình cảm thấy cậu ấy quá cứng nhắc/ hoặc là đang cố thể hiện quyền lực của BQT với member.
- Trong khi nói chuyện với mình thường xuyên sử dụng emotion + Lời lẽ rất thiếu thiện cảm và ý muốn hợp tác.

Đây là thread mình đã lập : ( Trừ cái title không đúng như rule )
http://mmo4me.com/showthread.php?753...au-sau-12-days

Thread này cũng là để thể hiện thái độ của mình với Trial Mod lastmonitor và nhờ người có thẩm quyền có thể xem xét Unclosed thread trên được không ?

Xin chân thành cảm ơn

Last edited by a moderator:
:m070: bạn sai rồi còn làm cố à - có phai site hyip đâu mà post vào - sai rules lè ra còn cãi cố

Upvote 0
:m070: bạn sai rồi còn làm cố à - có phai site hyip đâu mà post vào - sai rules lè ra còn cãi cố

Site đó gửi lãi ăn sổi là HYIP mà, nó chỉ yêu cầu thêm là mỗi ngày login vào site rồi click 1 menu và đợi duyệt là xong
Mình sai rule nhưng mình không biết / không thể đổi title, nếu nhắc nhở kiểu khác thì mình đã khác.

Upvote 0
thread: "Thiếu nữ 'gạ tình' tài xế trong đêm"
cái này thì liên quan j có bị close đâu :m190:

Upvote 0
Site đó gửi lãi ăn sổi là HYIP mà, nó chỉ yêu cầu thêm là mỗi ngày login vào site rồi click 1 menu và đợi duyệt là xong
Mình sai rule nhưng mình không biết / không thể đổi title, nếu nhắc nhở kiểu khác thì mình đã khác.
về học lại hyip đi nhé :m070: mấy site dạng như bạn tui tìm đầy nhé - nhưng nên nhớ " nó không phải là thể loại HYIP " hiểu chưa - đâu nhất thiết cứ % là hyip - thế rum nước ngoài và rum VN sinh ra mấy box others và investment để làm cảnh à

Upvote 0
Mình thấy không có gì để bàn luận cả, sai thì Move ! Vấn đề không phải là bạn sửa được hay không sửa được, vấn đề là bạn viết bài sai Rule, nếu viết đúng thì đâu có cần sửa, "chứ đâu phải đọc không hiểu rule" sao vẫn viết sai ?
Nếu bạn muốn có thể viết bài khác cho đúng Rule, như thế sẽ tiếp kiệm thời gian cho bạn cũng như tài nguyên cho diễn đàn hơn là việc lập 2 cái topic thắc mắc này đấy !

Upvote 0
Topic sai rules sẽ không được trả lại nha bạn. Chỉ có cách đăng lại topic thôi.

Thân!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn