Xin tư vấn mua VPS cho site xem phim online

luckymanz102

Newbie
Reactions
35
MR
0.066
Site phim của mình nhai lại link của bọn khác. Giờ mình muốn mua VPS để tư upload film của mình, bạn nào có tư vấn mua VPS ở đâu giá tốt và ko giới hhạ băng thông ko ?
Cám ơn các bạn !

Bạn định mua VPS để đưa phim lên đấy, và site phim bạn lấy link từ VPS. Nếu bạn định làm vậy thì mình khuyên hãy từ bỏ đi vì chi phí rất lớn, và không thể bằng các site dùng link server google.
Hoặc bạn hỏi VPS để bạn dùng làm nơi down/up lên server google thì khả thi

google đi :D
chống ddos đc nữa :cool:

Cái gì free cũng không gọi là tốt nhất được .
"Giờ mình muốn mua VPS để tư upload film của mình, bạn nào có tư vấn mua VPS ở đâu giá tốt và ko giới hhạ băng thông ko ? "
Theo bạn là muốn làm hệ thống Storage chứa phim và Streaming luôn đúng ko ? Nếu Storage mà bạn thuê VPS thì chắc không khả thi vì tiền thuê HDD trên VPS với 1Tb là khá cao
1 Bạn thuê 1 Server cùi đặt lên DC giá tầm 3tr/ tháng Unlimit tất tần tật
Nếu bạn cần tư vấn thêm thì inbox mình , mình có 5năm kinh nghiệm vụ Phim Online

Cái gì free cũng không gọi là tốt nhất được .
"Giờ mình muốn mua VPS để tư upload film của mình, bạn nào có tư vấn mua VPS ở đâu giá tốt và ko giới hhạ băng thông ko ? "
Theo bạn là muốn làm hệ thống Storage chứa phim và Streaming luôn đúng ko ? Nếu Storage mà bạn thuê VPS thì chắc không khả thi vì tiền thuê HDD trên VPS với 1Tb là khá cao
1 Bạn thuê 1 Server cùi đặt lên DC giá tầm 3tr/ tháng Unlimit tất tần tật
Nếu bạn cần tư vấn thêm thì inbox mình , mình có 5năm kinh nghiệm vụ Phim Online

Chuẩn nhé, cái gì free cũng ko tốt.
Mình suggest mua VPS bên Long Vân, bên đó chạy khá ổn định, mà mua thêm HDD thì cực rẻ luôn. Thích hợp để làm site phim online như bạn. Khi nào ok hết mà có phim "hay" thì inbox mình cái link nha :v

Announcements

Forum statistics

Threads
420,860
172,937
Latest member
hoangtien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back