Xin tư vấn mua Laptop

cứ hp với dell mà phang nhé :D mà thích hp hơn giá tốt cấu hình độ bền tốt :D dell thì hơi đắt. hp mua mấy con probook có chính hãng còn elite thì tìm chỗ tốt tốt nhờ thợ đi xem là ổn

đã new còn đòi xách tay :eek:
bên đó đúng new nguyên seal, thì trên đường xách tay, cũng bị sờ soạng mất zin rồi :rolleyes:
:confused: có new xách tay mà bác, nguyên seal, tự khui thùng, chỉ tội giá chát quá

cứ hp với dell mà phang nhé :D mà thích hp hơn giá tốt cấu hình độ bền tốt :D dell thì hơi đắt. hp mua mấy con probook có chính hãng còn elite thì tìm chỗ tốt tốt nhờ thợ đi xem là ổn
:confused: bác biết chỗ nào uy tín ở tphcm k? e dưới đồng nai nên chạy lên hcm cũng đc

:confused: bác biết chỗ nào uy tín ở tphcm k? e dưới đồng nai nên chạy lên hcm cũng đc
mình ko wor trong đó =)) nhưng mà kể cho bạn alf mình có con probook còi thôi mà phá phách đánh rơi các kiểu từ trên giường xuống từ bàn xuống mà dùng 3 năm nay vẫn bon bon :D vậy thôi mà mua còn ít tiền hơn bọn bạn mua mấy con asus vs dell các thể loại mà chúng nó đem đi bảo hành ko biết bao lần rồi =))
sony dell thì cũng tốt nhưng mà phải là dòng đời cao tiền to mới bền đc :D chúng nó bán thương hiệu =))

:D theo bác @shopbino nên giờ e quyết định tậu e lap new, k mua hàng cũ. giá 20triệu đổ lại. bác nào tư vấn e phát, hàng xách tay càng tốt

Làm con HP Elite or Dell 7559 nhé.

mình ko wor trong đó =)) nhưng mà kể cho bạn alf mình có con probook còi thôi mà phá phách đánh rơi các kiểu từ trên giường xuống từ bàn xuống mà dùng 3 năm nay vẫn bon bon :D vậy thôi mà mua còn ít tiền hơn bọn bạn mua mấy con asus vs dell các thể loại mà chúng nó đem đi bảo hành ko biết bao lần rồi =))
sony dell thì cũng tốt nhưng mà phải là dòng đời cao tiền to mới bền đc :D chúng nó bán thương hiệu =))
:D v nên e mới đang phân vân

e cũng đang tính tậu e 7559, bác biết chỗ nào bán con đó mà hàng xách tay về k?
Mình hay mua bên laptopnew or laptopno1. Còn ko thì bác đặt hàng qua DV Ship US-VN, khoảng 2 tuần hàng về

:( laptopnew đợt này hàng US hết hàng.
thế đặt dv đi cậu khoảng 2 tuần là có hàng! rẻ hơn nhiều so với mua ở cửa hàng

giữa 2 con :
Dell latitude e7450 và Dell Inspiron 7559 thì nên mua con nào đây mấy pro?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week