• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin tư vấn chọn thẻ VISA !

ditimtieutran

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chào các anh chị em !

Sau thời gian lăn lộn trên mạng mình cũng kiếm được ít $ và đang muốn rút về.

Sáng nay định ra Ngân hàng Vietcombank làm cái thẻ VISA, nghe tư vấn mà loạn quá, chưa biết thế nào nên tạm thời chưa làm để về hỏi ý kiến anh em thử.

Nghe chị nhân viên tư hình hình như có loại VISA tài khoản VNĐ và USD, không biết nên chọn loại tài khoản tiền gì? Và cũng không biết xài VISA của ngân hàng nào?

VISA Vietcombank hằng năm mất phí duy trì là 60k và khi rút tiền cũng tốn phí thì phải !

Anh chị em nào có kinh nghiệm về vấn đề này thì tư vấn giúp mình với !

Thanks !

làm thẻ VISA của ACB làm cái lấy ngay,chỉ cần nói làm thẻ VISA là nó tự khắc làm cho ngon lành cành đào !

Upvote 0
Mình cũng làm ACB, nhanh lắm! Làm xong nhớ nạp vào 50k mới add vào PP đc nhé!

Upvote 0
vote cho ACB nhanh chóng, tiện lợi.

1, làm thêm cái internetbaking nữa. không mất phí chuyển tiền.

2, phí duy trì là 10k/tháng nếu trong tài khoản của bạn trung bình trên tháng không được 2tr/ngày

3, còn nếu đủ tiền ko ko mất phí.

4, làm thẻ debit thì có thể liên thông với tài khoản ngân hàng. rút và gửi thoải mái

5,làm thẻ prepaid thì ko có liên kết với tk ngân hàng

mình chỉ biết có thế. hay thì thanks nhé

Upvote 0
vote cho ACB nhanh chóng, tiện lợi.

1, làm thêm cái internetbaking nữa. không mất phí chuyển tiền.

2, phí duy trì là 10k/tháng nếu trong tài khoản của bạn trung bình trên tháng không được 2tr/ngày

3, còn nếu đủ tiền ko ko mất phí.

4, làm thẻ debit thì có thể liên thông với tài khoản ngân hàng. rút và gửi thoải mái

5,làm thẻ prepaid thì ko có liên kết với tk ngân hàng

mình chỉ biết có thế. hay thì thanks nhé
Ko mất phí chuyển tiền là sao bạn?

Upvote 0
Tùy từng nơi có key rút $ mà chọn nha thứ tự : ACB, đông á, eximbank, vietcombank

Upvote 0
làm visa vcb làm gì nhỉ :m190: ver ap pz thì qua acb cho lẹ :m190:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,025
171,075
Latest member
ctyluathongphuc

Most discussed of week