Ask Xin tips off download với con visuall bee

anhtuanrip123

Banned
Reactions
188
MR
0.000
Tình hình là con visual bee em làm lần đầu lun lead nhưng bắt đầu từ đó là không sao mà lead dc nữa.Đến hôm sau thì cái vòng diep khúc đó cứ lặp lại như vậy.Với lại cho em xin mấy cái mẹo lúc ăn off down(như nen ter cai nào trong sand

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:D quá dễ..... bác làm khi nào nó dow thành công... thank you your dowload instant..... copy cái link đó lại.... fake ip dán vô trình duyệt thế là xong ^^! ăn hoài lun:D

losslala

Banned
Reactions
427
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Tình hình là con visual bee em làm lần đầu lun lead nhưng bắt đầu từ đó là không sao mà lead dc nữa.Đến hôm sau thì cái vòng diep khúc đó cứ lặp lại như vậy.Với lại cho em xin mấy cái mẹo lúc ăn off down(như nen ter cai nào trong sand
con này làm cỡ 9h tối là lead theo mìh là như vậy vì mình làm giờ đó lead hoài

doantrang

Senior
Reactions
452
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hình như con này không cần cài cũng lead mà , đâu cần cheat link :D:D:rolleyes:

FindMyWay

Junior
Reactions
35
MR
0.000

Bị y như bạn này. tất cả off download đều bị k cứ j con VB. Đã terminal, del content trong sandbox, vẫn tạch. Restart máy lại được chắc vì đóng băng?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week