Ask Xin Soft Lấy Direct Link

uploader113

Senior
Reactions
1,212
MR
0.000
Chào các bác,
Chả là em có premium account của mấy host và thường xuyên remote upload qua lại lẫn nhau nhưng phải làm thủ công click vào từng link để lấy direct link paste vào trang cần remote rất mất thời gian.Vậy bác nào biết phần mềm nào lấy direct link hàng loạt thì chia sẻ với em với,em biết là nhiều người cũng đang rất cần.Em xin cảm ơn.

Liện hệ mình code cho :p

Chào các bác,
Chả là em có premium account của mấy host và thường xuyên remote upload qua lại lẫn nhau nhưng phải làm thủ công click vào từng link để lấy direct link paste vào trang cần remote rất mất thời gian.Vậy bác nào biết phần mềm nào lấy direct link hàng loạt thì chia sẻ với em với,em biết là nhiều người cũng đang rất cần.Em xin cảm ơn.
dùng idm mà get link thớt ạ, xong import ra file text, mầy mò tí là ra ý mà :)

Bạn này nhìn nick quen quen, host thường thì bạn dùng IDM mà get hết link, mấy host ko dùng IDM đc thì post lên đây anh em xem thử :D

Chào các bác,
Nhờ bac @InfiniteWarez code cho bạn ơi, tool này cũng đơn giản thui mà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,438
171,493
Latest member
grabjobvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week