• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Xin rút bảo hiểm

Status
Not open for further replies.
mong admin shin đừng cho rút bảo hiểm , cần phải làm rõ 1 số vấn đề vì chủ sàn này chơi bẩn với anh em viet nam quá

1 khách đến với sàn giờ có thông báo rút hết tiền ko sẽ bị khóa , trường hợp ko rút tiền sẽ mất => 1 kiểu Scam khá là mới mẻ của 1 sàn Viet Nam có người quý hiếm , như 1 loài động vật có trong sách đỏ Viet Nam

2 về việc chủ sàn tung hỏa mù fake trang zpc.co như là trang thông tin chính của zipcoin ép anh em viet nam bán tháo Zipcoin cho sàn chẳng khác gì là dắt trâu vào lò mổ , gây thiệt hại không nhỏ về tâm lý + tiền bạc cho anh em Viet Nam

3 sàn này giờ lộ rõ bản chất bẩn bựa 1 kiểu làm ăn như của trẻ trâu , chèn ép khách hàng trong sàn khi đã lộ rõ chân tướng định rút bảo hiểm làm 1 cú chuồn ngoại mục
thằng nói dóc

xin lỗi ông đi nhé dóc diếc cái gì , ko tìm hiểu đừng có phán câu xanh rờn như vậy , ko biết ko ai bảo là C đâu

tôi nói thật với ông chứ cái Event đánh bóng cái WC đã cũ rồi thì khó lắm , ai ham tiền xin mời , sống đểu giả ko sống được ở thế giới ngoài đời đâu , đến khi nhận ra bản chất của nhau rồi mới hiểu được nó như thế nào , sàn ra sao anh em mmo đều biết chứ tôi chẳng phải là người rỗi hơi mà đâm lời đểu cáng

Chủ sàn có ra sao thì có ai bị lừa và mất tiền chưa ??
p/s : Không bênh vực ai cả chỉ là mình thấy dịch vụ tốt

tôi nói thật với ông chứ cái Event đánh bóng cái WC đã cũ rồi thì khó lắm , ai ham tiền xin mời , sống đểu giả ko sống được ở thế giới ngoài đời đâu , đến khi nhận ra bản chất của nhau rồi mới hiểu được nó như thế nào , sàn ra sao anh em mmo đều biết chứ tôi chẳng phải là người rỗi hơi mà đâm lời đểu cáng
@anhkhoviai ơi! Gato của anh này, em k nói nữa, xin cứu!

Xin kết Topic này!
Tất cả giao dịch của các bạn đã được giải quyết! k thiếu ai 1 xu.
Vậy thì: chúng ta stop tại đây.

Những bạn nào bây giờ không tin sàn thì không cần tham gia ngay, thời gian sẽ chứng minh. vậy nhé:)

Xin kết Topic này!

Những bạn nào bây giờ không tin sàn thì không cần tham gia ngay, thời gian sẽ chứng minh. vậy nhé:)
sòng phẳng thế thì rất tốt :cool:

thằng Zippcoin nó thông báo:
" Yes. i banned all account and moral standards ZPC recovered from the fraudulent accounts in Vietnam and China
Vâng. i cấm tất cả các tiêu chuẩn đạo đức và tài khoản ZPC thu hồi từ các tài khoản gian lận ở Việt Nam và Trung Quốc"

Sợ chết ko nuốt được lên refu lại cho anh em. Rồi rút bảo hiểm?

" Yes. i banned all account and moral standards ZPC recovered from the fraudulent accounts in Vietnam and China
Vâng. i cấm tất cả các tiêu chuẩn đạo đức và tài khoản ZPC thu hồi từ các tài khoản gian lận ở Việt Nam và Trung Quốc"

định giả vờ ban rồi nuốt sạch zipp đây mà
. kế hoạch bất thành nên giả vờ mua 20m zip ( chắc mua được 2m ) rồi nâng uy tín của sàn lên :eek::eek:

. kế hoạch bất thành nên giả vờ mua 20m zip ( chắc mua được 2m ) rồi nâng uy tín của sàn lên :eek::eek:
Cây muốn lặng mà gió nó k dừng
Cuộc chơi là do bạn làm chủ, bạn k chơi thì mình k ép, nếu mình có scam của bạn và cha mẹ ông bà các bạn thì mời qua mở topic khác mình hầu!
Nói là phải có bằng chứng, chứ k có chuyện tào lao như 2 thằng ông nội này
10tr nhằm nho gì lượng ký quỹ trên sàn. 1 bank đã giao dịch tiền tỷ.

Thích là rút ý kiến k nào! MMO4ME là nơi làm ăn và tôn trọng nhau 1 tý.

2 thằng ông trời này dùng từ "nuốt", mặc dù mình đã nhịn rồi.

Nếu k đưa ra được bằng chứng scam thì làm ơn cụp cái đuôi xuống, câm cái mỏm lại để dành "nuốt" shit, và lượn đi chỗ khác!

1 lần nữa cảnh báo đây là topic lấy lại tiền bảo hiểm là 1 chuyện bình thường, mọi người k có thiệt hại xin giữ trật tự

đúng là 2 thằng tào văn lao! :D
chả có bằng chứng gì, riêng mình thấy rút là 1 chuyện bình thường.

Có ai tự tin chạy ra khỏi cái bóng mmo4me k? suốt ngày bảo hiểm, bảo hiểm, Tôi tin rằng anh ấy sẽ thành công và uy tín sẽ k nằm ở MMO4ME. nó chỉ là 1 bước đệm, 1 công cụ.
Anh ấy đã tự tạo 1 luât chơi cho mình, giống admin MMO này trong quá khứ.
Thị trường anh ấy sẽ chiếm lĩnh ở VN, bây sẽ vương ra Quốc tế.

Người Việt dùng hàng Việt, ai k xài, k tin thì thôi, k ai ép!

Có ai tự tin chạy ra khỏi cái bóng mmo4me k? suốt ngày bảo hiểm, bảo hiểm, Anh ấy sẽ thành công và uy tín sẽ k nằm ở MMO4ME. nó chỉ là 1 bước đệm, 1 công cụ.

I am sorryyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Xin kết Topic này!

lạ :eek: !
mình nạp vào cách đây 3 hôm 1k ZIP. hôm nay vào không thấy đâu là sao???
1k không lớn nhưng chữ tín nó to. bạn thớt check giùm mình tài khoản 4share trên anything-e
Gửi từ mail [email protected]

Có ai tự tin chạy ra khỏi cái bóng mmo4me k? suốt ngày bảo hiểm, bảo hiểm, Tôi tin rằng anh ấy sẽ thành công và uy tín sẽ k nằm ở MMO4ME. nó chỉ là 1 bước đệm, 1 công cụ.

chuẩn không cần chỉ ! đã bao giờ các bạn tự hỏi nếu có một ngày admin MMO scam tiền bảo hiểm thì các bạn nghĩ sao nhỉ hiiii -
Đó chính là uy tín thôi . điều quan trọng nhất vẫn là thông tin rõ ràng để khi cần báo công an thôi khà khà!

lạ :eek: !
mình nạp vào cách đây 3 hôm 1k ZIP. hôm nay vào không thấy đâu là sao???
1k không lớn nhưng chữ tín nó to. bạn thớt check giùm mình tài khoản 4share trên anything-e
Gửi từ mail [email protected]
cái này bạn contact support trên sàn qua email là dc mà! đã thông báo trên đó đó, cả tiếng Việt và Tiếng Anh ;)

Dear Customers!
After making payment, If your account is not credited, please sent an email to us [email protected] with the details below:
Subject(title): Zippcoin Deposit Problem Report
Content(body):
- Your Zippcoins Account(email): [email protected]
- Amount that you deposit : ex.100,000 ZPC
- Your account in Anything-e,com: ex.SuperZip

We will recredit your account within 24h, please keep contact with us.

Sincerely Thanks

topic rút bảo hiểm hot nhất trong box :D

:3 topic hot thiệt :3 hóng ..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,136
171,223
Latest member