Request Xin rút bảo hiểm

Status
Not open for further replies.
Tại sao như thế:
Vì sàn + zippcoin đã bắt tay nhau trừ gian diệt cheat:
nguyên lý hoạt động thông qua API danh sách cheat mã nguốn mở của Zippcoin với sàn.

Ai ko cheat thì ko lo gì cả
Ai cheat 100% bị lock, khi gửi tiền chắc chắn bị block
Ai nhận tiền cheat (vô tình hay cố ý) 99.99% bị block

Phần tiền Zippcoin block này sẽ được zippcoin xóa khòi account của sàn, nên sàn cũng k ăn uống gì ở đây
tất cả đều auto

Giờ mấy bác bình tĩnh đi , Có tranh chấp , thì bố nó cũng ếu rút được tiền . @AutoEX Ngậm mồm lại sao lại inh ỏi thế .

Tại sao như thế:
Vì sàn + zippcoin đã bắt tay nhau trừ gian diệt cheat:
nguyên lý hoạt động thông qua API danh sách cheat mã nguốn mở của Zippcoin với sàn.

Ai ko cheat thì ko lo gì cả
Ai cheat 100% bị lock, khi gửi tiền chắc chắn bị block
Ai nhận tiền cheat (vô tình hay cố ý) 99.99% bị block

Phần tiền Zippcoin block này sẽ được zippcoin xóa khòi account của sàn, nên sàn cũng k ăn uống gì ở đây
tất cả đều auto
auto hay không thì cứ để shin vào check mới biết được. Giờ cứ up cho xôm cái đã :rolleyes::rolleyes:

Đã chát người dùng, và để mình giải quết quền lợi, xin nhắc lại k có tranh chấp gì hết.

@leminhtien tranh chấp với bạn, ba má bạn, hay ông bà nhà bạn hả?
thằng tào lao, nếu có proof mày show lên nào,

mình k thách thức, lời nói là phải có bằng chứng. ba má bạn có dạy là k được nói láo, hay văn hoá nhà bạn nó thế hả?

rồi có ý kiến gì hay đóng góp k? hay ngồi chém?

auto hay không thì cứ để shin vào check mới biết được. Giờ cứ up cho xôm cái đã :rolleyes::rolleyes:
@Shin cũng chưa chắc vào dc hệ thống, cho team view là dc!
kaka, ý tưởng hay là cho shin vào xem hệ thống! xong là rõ như bạn ngày

@AutoEX Sàn của bạn thế nào thì cho anh em MMO tự đánh giá chứ ko cần nói nhiều đâu nhá :mad: . Còn về
Cái bản mặt của Bạn - Mình đã Thấu- Hay là do Bạn quá Xấu ? - Nên phải dùng Mặt Nạ để che giấu- Mình im - Là để Mình xem Bạn diễn tiếp- Và để xem Bạn làm Mình phát khiếp đến độ nào.
- Sống trên đời này nhiều cờ hó - Chưa ăn được thì nó săn. - Ăn được rồi thì nó phắn. - Ko ăn được thì nó cắn.
=>> Đời quá bi hài

@AutoEX Sàn của bạn thế nào thì cho anh em MMO tự đánh giá chứ ko cần nói nhiều đâu nhá :mad: . Còn về
Cái bản mặt của Bạn - Mình đã Thấu- Hay là do Bạn quá Xấu ? - Nên phải dùng Mặt Nạ để che giấu- Mình im - Là để Mình xem Bạn diễn tiếp- Và để xem Bạn làm Mình phát khiếp đến độ nào.
- Sống trên đời này nhiều cờ hó - Chưa ăn được thì nó săn. - Ăn được rồi thì nó phắn. - Ko ăn được thì nó cắn.
=>> Đời quá bi hài
dai như dẻ rách
tầm xàm bá láp, loãng topic của người ra.
Muốn kiếm chuyện hay report, mời mở topic, mình hầu tới cùng, đang có máu chửi lộn đây ra yahoo nào thằng ông trời!
không thì im nhé

chuyển tiếp cái mail bọn zippcoin send cho mọi người xem sẽ rỏ . mà mình nghi F12 lắm :D

chuyển tiếp cái mail bọn zippcoin send cho mọi người xem sẽ rỏ . mà mình nghi F12 lắm :D
bạn k có quyền yêu cầu,
Thậm chí @Shin cũng chỉ được team view. và sau khi team xong! thì kết quả thế nào sẽ rõ.

Xin nhắc lại đã có hướng giải quyết, k cần các bạn cầm đèn chạy trước oto, mình comment topic này vì mình thích tranh luận với những người có hiểu hiết. và chửi lộn với mấy thằng còn lại.

nói chung comment trên này cho vui thôi. mọi chuyện đã xong hết rồi

đang hăng máu, tại sao:

1. Proof mình có
2. Lý lẽ mình có
3. Tiền không thiếu

==> k có lý do gì mà ngán hết, ai có gì pm yahoo nào! sẽ làm cho các bạn cảm thấy "sung sướng"
==> ai thích chửi lộn ra đây làm luôn.:D

Bạn @AutoEX à. Cây ngay không sợ chết đứng,nếu các bạn làm ăn đàng hoàng thì cứ bảo với Shin 1 câu là cứ hold bảo hiểm lấy 1 tháng nữa, cần gì phải rút vội vàng cho dân tình hoang mang. Mình nghĩ 10tr đối với các bạn chả là gì thì cần gì phải gấp gáp đâu. Nếu các bạn có tâm, có tình thì cứ cố gắng xử lý thật tốt các tồn đọng mà khách hàng đang vướng mắc. Hãy thêm 1 vài kênh support và kênh kỹ thuật nữa để giải quyết các vấn đề, ví dụ như bạn revomax và bạn tự nhận là marketing gì đó ở trên chắc đều là người của sàn cả. Thay vì ngồi tranh luận thì tập trung vào việc xử lý cho khách hàng đi. Cứ im lặng và làm việc nhật nhiệt tình, nhanh chóng thì chẳng ai nói gì cả. Lại có thêm uy tín

Bạn @AutoEX à. Cây ngay không sợ chết đứng,nếu các bạn làm ăn đàng hoàng thì cứ bảo với Shin 1 câu là cứ hold bảo hiểm lấy 1 tháng nữa, cần gì phải rút vội vàng cho dân tình hoang mang. Mình nghĩ 10tr đối với các bạn chả là gì thì cần gì phải gấp gáp đâu. Nếu các bạn có tâm, có tình thì cứ cố gắng xử lý thật tốt các tồn đọng mà khách hàng đang vướng mắc. Hãy thêm 1 vài kênh support và kênh kỹ thuật nữa để giải quyết các vấn đề, ví dụ như bạn revomax và bạn tự nhận là marketing gì đó ở trên chắc đều là người của sàn cả. Thay vì ngồi tranh luận thì tập trung vào việc xử lý cho khách hàng đi. Cứ im lặng và làm việc nhật nhiệt tình, nhanh chóng thì chẳng ai nói gì cả. Lại có thêm uy tín
ý kiến hay.
Khách hàng bên mình đã hướng dẩn làm thủ tục rồi đó bạn. ưu tiên khách hàng trước cái đám tào lao trên kia chứ!:D
còn lại mấy tên k biết gì mà khoái nghe chửi, nói dai như dẻ rách luôn!
like bạn có ý kiến nhiệt tình

CHỐT:
- Zip nó đang éo tìm được thằng sàn nào chấp nhận nó được trade trên sàn. Giờ tự nhiên nó biết 1 sàn đang có người trade đồng tiền nó =>> Nó Mừng cmn luôn nên nó liền nghĩ ra cách là hợp tác với sàn anything.
- Như vậy là zip đã lên sàn nhưng là sàn VN.

Toàn mấy ông nói xàm nói cuội không có bằng chứng, xử lý xong rồi thì mod close 2pic cho rồi

:D rút 1k STR về mà vào tài khoản enything-e ko có bỏ lun :v mất 139k :D

biến đi... rãnh đọc lại bài #74 nha thằng ông trời

@witexpro vào xem:
1. bạn nằm trong dang sánh cheat rõ ràng như như thế. nói có sách mách có chứng.
2. bạn sẽ giải quyết acc của bạn với Zippcoin vì nó nắm danh sách đó. chứ k phải mmo, bạn la ý ớ ở đây cũng k ai chứng minh được bạn k cheat.
3. Không đánh trống lãng, khi đang tranh luận, bạn tính hướng sự tập trung của người ta đi chổ khác à.
4. mail bằng tiếng Anh, mình k rãnh dịch.
5. Email

Bạn coi comfi mình lại nhé....ở đây là giải quyết về BẢO HIỂM...thì có người kiện thì trí kêu shin...

Sao bạn kêu trí biến là sao....trí cũng chả hiềm khích với bạn...ở đây bạn nói chuyện nên có lý lẽ chút..

và ở đây là TOpic người khác...chứ không phải topic của bạn...

Mong Bạn chủ thớt vào giải quyết cho mọi người...chứ sao thấy bạn comfi k vậy..

Thank...Mình CM topic cuối cùng,,,

Bạn coi comfi mình lại nhé....ở đây là giải quyết về BẢO HIỂM...thì có người kiện thì trí kêu shin...

Sao bạn kêu trí biến là sao....trí cũng chả hiềm khích với bạn...ở đây bạn nói chuyện nên có lý lẽ chút..

và ở đây là TOpic người khác...chứ không phải topic của bạn...

Mong Bạn chủ thớt vào giải quyết cho mọi người...chứ sao thấy bạn comfi k vậy..

Thank...Mình CM topic cuối cùng,,,
confirm bên topic bên kia kìa ông thần! nhìu chuyện mà k đúng chổ
người ta xong hết rồi mà h này còn lằm bằm

cãi nhau to rồi bà con ơi

tiền về nhà chưa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,800