Request Xin rút bảo hiểm

Status
Not open for further replies.
Đã xóa các comment gây war, các bạn có quyền viết review về dịch vụ.

Những comment gây war, chửi xéo sẽ nhận được 3 point lần 1, lần 2 banned 7 ngày.

mong admin shin đừng cho rút bảo hiểm , cần phải làm rõ 1 số vấn đề vì chủ sàn này chơi bẩn với anh em viet nam quá

1 khách đến với sàn giờ có thông báo rút hết tiền ko sẽ bị khóa , trường hợp ko rút tiền sẽ mất => 1 kiểu Scam khá là mới mẻ của 1 sàn Viet Nam có người quý hiếm , như 1 loài động vật có trong sách đỏ Viet Nam

2 về việc chủ sàn tung hỏa mù fake trang zpc.co như là trang thông tin chính của zipcoin ép anh em viet nam bán tháo Zipcoin cho sàn chẳng khác gì là dắt trâu vào lò mổ , gây thiệt hại không nhỏ về tâm lý + tiền bạc cho anh em Viet Nam

3 sàn này giờ lộ rõ bản chất bẩn bựa 1 kiểu làm ăn như của trẻ trâu , chèn ép khách hàng trong sàn khi đã lộ rõ chân tướng định rút bảo hiểm làm 1 cú chuồn ngoại mục

chuẩn men, tặng 1 like cho bạn =]

Bác hoanghung vẫn hiểu theo ý của bác ấy là thằng chủ sàn nó thu mua giá rẻ (dắt mũi) do có tin mật. Nhưng thực tế thì ko phải vậy, đây chỉ là chiêu thả săn sắt bắt cá rô, tạo giá cao rồi mua 1 ít sau đó bán sll với giá rẻ hơn thôi :)

Ai cũng hiểu lầm như bác hoanghung lại ham rồi ôm hàng :)

Mình không làm dịch vụ ở VN nữa nên xin rút hết tiền bào hiểm nhé.

Ngân hàng : VCB
Số TK : 0381002923450
Tên Chủ TK : NGUYEN DANG KHOA
Ái chà...nghỉ chơi ở VN rồi hả đại ka...:D

mong admin shin đừng cho rút bảo hiểm , cần phải làm rõ 1 số vấn đề vì chủ sàn này chơi bẩn với anh em viet nam quá

1 khách đến với sàn giờ có thông báo rút hết tiền ko sẽ bị khóa , trường hợp ko rút tiền sẽ mất => 1 kiểu Scam khá là mới mẻ của 1 sàn Viet Nam có người quý hiếm , như 1 loài động vật có trong sách đỏ Viet Nam

2 về việc chủ sàn tung hỏa mù fake trang zpc.co như là trang thông tin chính của zipcoin ép anh em viet nam bán tháo Zipcoin cho sàn chẳng khác gì là dắt trâu vào lò mổ , gây thiệt hại không nhỏ về tâm lý + tiền bạc cho anh em Viet Nam

3 sàn này giờ lộ rõ bản chất bẩn bựa 1 kiểu làm ăn như của trẻ trâu , chèn ép khách hàng trong sàn khi đã lộ rõ chân tướng định rút bảo hiểm làm 1 cú chuồn ngoại mục
mìh cũng like cho bác này

khách quan mà nói bạn có bằng chứng người ta fake trang zpc ko,tớ thấy đầy người thu mua dựa vào trang zpc để dìm giá, có người mua rate 1 kia kìa

Xem thông tin tài khoản ZC của chủ sàn vẫn còn 14 triệu ZC

Mình thì rút được tiền từ sàn ra ngân hàng rồi nên không ý kiến . Theo mình thì cũng tại cái zippcoin nên mới xảy ra sự cố đáng tiếc này

THread rút luôn khỏi làm mmo ở đây luôn
1. Chủ thred bị chơi khăm (cái này rất khó sảy ra)
2. Nếu thread đòi rut bh thi chinh thread gây ra vụ zpc.co = có tật giật mình
:)
Infor vcb là thật thi thread khó tồn tại trong mmo này, cac cao thủ ở đây full cmnr , co thể lên voz ngay
Noi thế thred đủ hiểu chưa
Đó là nhận định của mình

thớt rút ăn tết đây :cool::cool:

khách quan mà nói bạn có bằng chứng người ta fake trang zpc ko,tớ thấy đầy người thu mua dựa vào trang zpc để dìm giá, có người mua rate 1 kia kìa

có ng mua rate 1, nhưng ko ai bán :D

THread rút luôn khỏi làm mmo ở đây luôn
1. Chủ thred bị chơi khăm (cái này rất khó sảy ra)
2. Nếu thread đòi rut bh thi chinh thread gây ra vụ zpc.co = có tật giật mình
:)
Infor vcb là thật thi thread khó tồn tại trong mmo này, cac cao thủ ở đây full cmnr , co thể lên voz ngay
Noi thế thred đủ hiểu chưa
Đó là nhận định của mình

voz là cái gì? :eek:

Mình không làm dịch vụ ở VN nữa nên xin rút hết tiền bào hiểm nhé.

Ngân hàng : VCB
Số TK : 0381002923450
Tên Chủ TK : NGUYEN DANG KHOA

Mình yêu cầu rút tiền trên sàn về VCB mà đợi hoài không thành công. bạn hãy xử lý nhanh giúp nhé. mã GD: #5567

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom