Request Xin rút bảo hiểm

Status
Not open for further replies.
Xin chào tất cả mọi người. Số tiền đóng phí bảo hiểm hiện tại ở MMO4ME của mình sẽ Refund cho tất cả các bạn đã mua!
Xin vui lòng Admin lập topic refund hộ mình nhé :( coi đây là sự nhờ vả vào Admin. Và rất mong được close topic này!

chắc bạn thớt muốn gặp c50 rồi đây

Đã lên tiếng như vậy thì các bạn nào mua VPS của bạn này xác định trước đi nhé, chuẩn bị tinh thần up proof và chờ nhận tiền refund

Lần sau rút kinh nghiệm mua của các seller uy tín cho an tâm, chứ ham rẻ vài đồng giờ thì ....

đấy thì có lẽ đã scam đến nơi rồi, 5 tr bh đó e là ko đủ để rf

Nếu nhờ đến admin lấy tiền bảo hiểm ra rf thì xác cmn định nhé

mình có tầm 30 em vps ở đây thôi :((

Đậu , thằng em cũng dính vào vụ này nữa à, móa quá thâm cho đội bán râm rồi
attachment.php
attachment.php

Các VPS mua SỐ LƯỢNG LỚN đã được sử dụng khá là lâu! Nên mình hi vọng 5tr sẽ refund đủ cho các bạn. Số lượng người Refund không hề lớn.

Xin chào tất cả mọi người. Số tiền đóng phí bảo hiểm hiện tại ở MMO4ME của mình sẽ Refund cho tất cả các bạn đã mua!
Xin vui lòng Admin lập topic refund hộ mình nhé coi đây là sự nhờ vả vào Admin. Và rất mong được close topic này!
Bạn không cần phải nhờ vả vì bạn không nói thì admin cũng sẽ tự xử thui, nếu ai cũng giống như bạn lên đóng bảo hiểm rồi sau đó dùng tiền bảo hiểm để refund thui thì bạn lời quá. Có thể đây là một nghề mới hot nhất trong năm 2013

Các bạn cảm không thấy vừa ý! Xin vui lòng Admin refund lại toàn bộ tiền bảo hành cho những ai mua VPS bên mình. Xin cảm ơn!

Nếu bạn muốn rút bảo hiểm thì thế này:
1) Ngừn sell vps
2) Đợi tất cả các plan của mọi người hết hạn
3) Yêu cầu rút bảo hiểm

Plan dài nhất chắc khoảng 1 tháng chứ nhiêu :D

con tớ mua 1 con 6$ , mới sài dc 2 ngày thì die nữa r , dù đã change con thứ 2. Refund hộ mình

Ờ 10 con dùng mới 1 tuần thôi bạn à. Ko hiểu bạn nghĩ gì khi làm thế còn kéo theo tớ nữa. 5 Triệu là ko đủ thưa bạn, vì riêng giao dịch qua tớ đã 2 tr rồi nhé. Tớ cũng có info đầy đủ của bạn nếu số tiền lớn thì xin lỗi tớ sẽ pub hết lên

Các VPS mua SỐ LƯỢNG LỚN đã được sử dụng khá là lâu! Nên mình hi vọng 5tr sẽ refund đủ cho các bạn. Số lượng người Refund không hề lớn.

tại sao bạn ko lập 1 topic rồi xác nhận tổng kết ai refun rồi nhờ admin chuyển lại tiền cho mọi người

đấy thì có lẽ đã scam đến nơi rồi, 5 tr bh đó e là ko đủ để rf

Nếu nhờ đến admin lấy tiền bảo hiểm ra rf thì xác cmn định nhé
Ngay từ ngày đầu chưa đ1ong BH mà đi quăng lụ đạn là biết goài em giai ;))
May mà em cảng anh không anh cũng sập bẫy goài. Đa tạ nhá :binhsua78:

Ai rảnh lập 1 topic dành cho những ai mua VPS của cậu vpschatluong vào báo danh xem thử số lượng vps và số tiền là bao nhiêu rồi. Thiết nghĩ việc này là cần thiết bây giờ nhất :)

diea 3 con vps của tớ cậu biết thiệt hại bao nhiêu tiền của tớ ko lúc mua tớ đã hỏi kĩ phải chắc cú vps live nhé cậu ấy nói đảm bảo
tớ nói vps mà diea vài ngày là mất biết bao công sức của tớ
cậu ấy lúc nào cũng đảm bảo giờ thì 5 triệu của bạn chưa biết đền bù dc pao nhiêu người nữa

Hôm đó seller bocapden ngừng sell nên dồn sang đây mua khá đông do đó 5 triệu chỉ đủ rf cho tầm 30% thôi. Nếu theo rule thì bạn nên refund lại số tiền theo đúng ngày sử dụng rồi tiền bảo hiểm bạn rút về thì rút. Chứ đừng quăng chỗ bảo hiểm ra rồi tự chúng mày đi mà chia đâu

Ai rảnh lập 1 topic dành cho những ai mua VPS của cậu vpschatluong vào báo danh xem thử số lượng vps và số tiền là bao nhiêu rồi. Thiết nghĩ việc này là cần thiết bây giờ nhất :)
Để tớ lo cho cậu :D đang rảnh lắm đây

lúc đầu là nghi bác này rùi , tự vào acc khác khen vps của mình luôn :binhsua76:

vâng trong cái rủi có cái may a à :)) nhờ vậy cũng ăn đc từ coin

Năm nay cậu ấy mới học 11 hoặc 12 nếu không nhầm. không biết mình nói đúng k bạn vpschatluong :D thông tin về bạn mình nắm bắt dc hết.. vì có người cung cấp thông tin cho mình tự khi bạn vào forum này :D
Mod này có vẻ thích manh động và có thể nói hơi khoe khoang, bạn đã biết chác 100% đó là info chuẩn chưa ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week