Request Xin rút bảo hiểm

Status
Not open for further replies.

vpschatluong

Banned
Reactions
23
MR
0.000
Insuree Balance
0
Admin vui lòng close topic. Lập 1 topic và refund lại cho những bạn đã mua VPS bên mình mà không còn muốn sử dụng nữa!
Xin cảm ơn! Mình sắp tới không thể online tiếp tục sell vps được.

Last edited by a moderator:
Shell vps moi dc may ngày mà tính chay roi ah
Khách sẽ dùng tiếp cho hết hạn. Mình sắp tới bận quá không online đc nữa nên nghỉ

Wow, tiếc thật, định mua ở đây 1 account mà chưa kịp ..............

Admin nên xem lai truong hop này bác này vua shell 1 luong lon vps dc khoang 1 tuan thoi mà gio kêu ko online nua la sao

hôm bảo rút rồi hồi lại, h lại rút :binhsua48:

Lý do rút dịch vụ: Dừng dịch vụ không còn khả năng để tiếp tục duy trì nữa. Sắp bận rộn cho công việc sắp tới
Số tiền muốn rút: 5.000.000
Nhận về tài khoản Đông Á: 0104487652 - Nguyễn Trần Hiệp
Mong Admin giải quyết sớm. Xin cảm ơn!
Có điều gì bí ẩn rồi làm gì có ai mới mở dịch vụ mấy ngày mà đã không kinh doanh nữa rồi đòi rút bảo hiểm, Chắc là vpsgame và kmax biến tướng rồi, chia buồn cùng anh em, chiêu này mới đó

Cái này thì phải Hold hết plan VPS hoặc refund trừ đi số ngày đã sử dụng chứ sao admin refund lại hết $ BH được

Quảng cáo rầm rộ. Bán 1 lượng lớn VPS cho anh em 4rum. Giờ bảo ngưng rút bảo hiểm thì nguy cơ sau này anh em 4rum gánh hết. Phải xem xét lại trường hợp này
Admin nên xem lai truong hop này bác này vua shell 1 luong lon vps dc khoang 1 tuan thoi mà gio kêu ko online nua la sao

- - - Updated - - -

Cùng quan điểm. Chứ giờ mà cho rút bảo hiểm hoàn toàn thì có vẻ quá nguy cơ
Cái này thì phải Hold hết plan VPS hoặc refund trừ đi số ngày đã sử dụng chứ sao admin refund lại hết $ BH được

Schedule Maintenance AlertThis message serves as notice of Scheduled Maintenance impacting the AT&T Cloud Services Portal and AT&T Synaptic Compute as a Service. Existing customer environments for virtual machines, storage, applications and tenants will not be affected by the maintenance activities; however, all portal-related and API-related activities for all AT&T Cloud Services will be affected.
During the Scheduled Maintenance window, AT&T will be making changes to the cloud network infrastructure and the portal may be unavailable intermittently.
Mọi người yên tâm VPS sẽ vẫn hoạt động. Mình xin rút ra thôi!

Chắc chắn trường hợp này sẽ không được giải quyết!

Mo dich vu ra mà gio ko online thì bỏ con giua cho ah bác shell ko duoi 100 vps thì trên 10 củ rôi 5tr bh có du ko

4rum ta là 4rum MMO. Nhiều vấn đề nguy cơ trong giao dịch bạn ah. Thế nên Admin mới có rule đóng bảo hiểm. Dịch vụ của bạn mới mở, bán ra 1 lượng không nhỏ VPS cho anh em trong 4rum. Nay chưa gì đã xin rút tiền bảo hiểm và chỉ nói với mọi người là " Mọi người yên tâm " . Đặt bạn vào địa vị người mua hàng xem có thật sự dám yên tâm không bạn ? Mình nghĩ nên có 1 cách giải quyết hợp tình, hợp lý dành cho cả bạn và những người mua hàng
Schedule Maintenance AlertThis message serves as notice of Scheduled Maintenance impacting the AT&T Cloud Services Portal and AT&T Synaptic Compute as a Service. Existing customer environments for virtual machines, storage, applications and tenants will not be affected by the maintenance activities; however, all portal-related and API-related activities for all AT&T Cloud Services will be affected.
During the Scheduled Maintenance window, AT&T will be making changes to the cloud network infrastructure and the portal may be unavailable intermittently.

Mo dich vu ra mà gio ko online thì bỏ con giua cho ah bác shell ko duoi 100 vps thì trên 10 củ rôi 5tr bh có du ko
Mình sẽ online cho đến khi VPS cuối cùng hết hạn!! Support tiếp mà. Nói thời gian sắp tới thôi

Nguy cơ cao thế làm sao mà giải quyết. Lúc mở dịch vụ quảng cáo rất rầm rộ, cộng thêm support tốt nên nhiều người đã sử dụng. Giờ muốn ngưng là ngưng dc ngay sao ??
Chắc chắn trường hợp này sẽ không được giải quyết!

- - - Updated - - -

Cậu có hiểu hoàn toàn ý nghĩa của tiền BH không ?? Lời nói gió bay, nhất là trên MMO bạn ah. Tiền bảo hiểm là sự đảm bảo cho lời nói của cậu. Mình tin mọi người đều có quan điểm giống mình
Mình sẽ online cho đến khi VPS cuối cùng hết hạn!! Support tiếp mà. Nói thời gian sắp tới thôi

Sao nói như phim thế bạn nếu bạn bận sao không nghĩ bán luôn đi mà sao chỉ rút phí bảo hiểm không thế, Chủ thớt có ý định là đóng bảo hiểm kèm theo giá rẻ sẽ lấy được lòng tin của mọi người rồi gấp rút xin lại tiền bảo hiểm rồi sau đó sẽ scam, nói thiệt nhé bạn không đóng bảo hiểm thì không ai dám mua của bạn đâu với lại rule của forum là đóng bảo hiểm mới được bán. Có vấn đề nghị vấn ở chủ thớt là lúc đầu nói không có thời gian rảnh để bán vps nên rút tiền bảo hiểm, lúc sau thì nói yên tâm mình vẫn bán vps mà cái này nó nghịch nhau thế nhĩ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,790
Latest member
leeweixiao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week