Request Xin rút bảo hiểm

Status
Not open for further replies.
Chắc chủ thớt chuẩn bị fake nick khác, đóng bảo hiểm rồi đi bán vps tiếp đây mà :binhsua01:
Dự là sẽ có 1 bản sao nữa ra đời.
Pro nào rành Domain vào site của Thread coi lại Domain goài sau này úp cảnh báo anh em nầu :))

Một việc làm không thông minh tí nào :). Mình nghỉ sell vps lâu rồi nhưng bảo hiểm vẫn còn nè.
Đề nghị Admin Shjn tăng phí bh vps lên 10tr :binhsua72:

Thôi thì chờ chủ thớt vào nói chuyện ra lẽ., vì chủ thớt có nói là lập topic sẽ refund lại hết cho mọi người ..Mình cũng là 1 trong số những ng bị hại đây..45 cái vps..+.... (thật là buồn khi tin tưởng 1 ai)
Mong lời giải thích của chủ thớt chứ đừng có quăng con bỏ chợ kiểu này..tài năng, uy tín và danh dự không đáng scam số tiền như thế đâu..
45 VPS !? Toi mịa tầm 4 củ goài... thôi xong.....

Chia buồn cùng anh em :)) BH 5 củ mà scam gần 50 củ lun ấy chứ ;))

Tridmod lộc bán trước cho chắc ăn , tối A.Shin onl thì giải quyết tiếp , tình hình này thấy không ổn rồi ! Mang danh đóng 5tr rồi đi SCAM gỡ vôn liếng thì newbie lại chịu thiệt

Tridmod lộc bán trước cho chắc ăn , tối A.Shin onl thì giải quyết tiếp , tình hình này thấy không ổn rồi ! Mang danh đóng 5tr rồi đi SCAM gỡ vôn liếng thì newbie lại chịu thiệt
TMOD không thể banned nick được, chỉ có MOD mới làm được thôi :D

1 kịch bản nữa sẽ được diễn ra là him sẽ tự biên tự diễn để có 1 proof sell 100 VPS chẳng hạn, sau đó ngồi rung đùi chờ nhận tiền đền bù từ BH đang có ;))

Mình không có quyền BAN mà việc này cũng chưa phải là SCAM nữa, vấn đề ở đây là xin rút tiền bảo hiểm và lý do rút là gì? Làm rõ rồi mới biết được!

Thôi thì chờ chủ thớt vào nói chuyện ra lẽ., vì chủ thớt có nói là lập topic sẽ refund lại hết cho mọi người ..Mình cũng là 1 trong số những ng bị hại đây..45 cái vps..+.... (thật là buồn khi tin tưởng 1 ai)
Mong lời giải thích của chủ thớt chứ đừng có quăng con bỏ chợ kiểu này..tài năng, uy tín và danh dự không đáng scam số tiền như thế đâu..
Chờ đợi gì thế bạn chủ thớt đang online và đang theo dõi topic này nè:

There are currently 47 users browsing this thread. (30 members and 17 guests)

sockscheap,
amzzoo,
anhvinh2507,
chjmsetoc,
cloud128,
darvid9188,
dodactai,
handsome,
hanhtg56,
huyyoung,
khucnhacxua,
langtucodon,
legialoc,
lieuvien90,
LOVEBMT,
markervina,
NamTuoc,
nhobaby,
nhoktials1,
prosperlong,
rong,
takhanhlinh,
trankiembach,
v132193,
vo-_-danh,
vpschatluong,
yugo,
Z1000

45 VPS !? Toi mịa tầm 4 củ goài... thôi xong.....

Chia buồn cùng anh em :)) BH 5 củ mà scam gần 50 củ lun ấy chứ ;))

Lo đi bet đi đại ka , mò qua đây làm chi ;)) ! CAM thì cũng *** chạy được đi đâu ! Mod takhanhlinh có hết info rồi ! Mà thằng thớt có onl mà sao éo chịu lên tiếng ta ! :binhsua75:

Năm nay cậu ấy mới học 11 hoặc 12 nếu không nhầm. không biết mình nói đúng k bạn vpschatluong :D thông tin về bạn mình nắm bắt dc hết.. vì có người cung cấp thông tin cho mình tự khi bạn vào forum này :D
lớp 11 á khiếp nhỉ hắn pro ug phết 11 12 thì mjh ko tin lắm dành coder nữa :))

Một việc làm không thông minh tí nào . Mình nghỉ sell vps lâu rồi nhưng bảo hiểm vẫn còn nè.
Đề nghị Admin Shjn tăng phí bh vps lên 10tr
10 tr thì quá cao rồi bạn, cái này là do người bán thui, 10 triệu mà bán cho 1000 người rồi chuồn cũng thế thui à

Lo đi bet đi đại ka , mò qua đây làm chi ;)) ! CAM thì cũng *** chạy được đi đâu ! Mod takhanhlinh có hết info rồi ! Mà thằng thớt có onl mà sao éo chịu lên tiếng ta ! :binhsua75:
Thằng Takhanhlinh cũng éo tin được chứ ở đó =))

Anh giờ đang dần bỏ Bet goài cưng... lâu lâu đánh vài kèo thoai... giờ chăm VPS nuôi COIN goài :))
1 kịch bản nữa sẽ được diễn ra là him sẽ tự biên tự diễn để có 1 proof sell 100 VPS chẳng hạn, sau đó ngồi rung đùi chờ nhận tiền đền bù từ BH đang có ;))
Kịch bản đã có sẵng từ đầu và đã được dàn dựng công phu ngay từ ngày đóng BH goài lão ;))

thớt lên tiếng đi ko thì mọi người đã hiểu thớt scam nhé chuẩn bị tinh thần đi bạn chẻ

Xin chào tất cả mọi người. Số tiền đóng phí bảo hiểm hiện tại ở MMO4ME của mình sẽ Refund cho tất cả các bạn đã mua!
Xin vui lòng Admin lập topic refund hộ mình nhé :( coi đây là sự nhờ vả vào Admin. Và rất mong được close topic này!

thớt lên tiếng đi ko thì mọi người đã hiểu thớt scam nhé chuẩn bị tinh thần đi bạn chẻ
Trời ạ, không thấy chủ thớt sai admin trả lại tiền cho mọi người sao thì có nghĩa là chủ thớt đã thừa nhận mình scam rùi mà, đừng ai hi vọng là chủ thớt sẽ lên tiếng và đền bù or sẽ trả lại 100% số tiền của các bạn vì đều này là không thế vỉ vps die quá nhiều, nếu đền thì sẽ là phải hơn cả chục chai chứ không phải là 5 chai nên chủ thớt đành hi sinh tiền bảo hiểm, nói chung đây là kịch bản đã dàn dựng sẵn

Đùa bạn bè tớ đều mua ở đây. Bây h sever die bạn chốt 1 câu là bảo trì rồi vào đòi tiền bảo hiểm. Rất là thiếu trách nhiệm và ảnh hưởng đến uy tín người khác.

Xin chào tất cả mọi người. Số tiền đóng phí bảo hiểm hiện tại ở MMO4ME của mình sẽ Refund cho tất cả các bạn đã mua!
Xin vui lòng Admin lập topic refund hộ mình nhé :( coi đây là sự nhờ vả vào Admin. Và rất mong được close topic này!

Cậu cho mình hỏi lý do refund là gì? Và 5tr đó có đủ refund cho tất cả mọi người ko? Còn vấn đế VPS đã mua thì sao?

số tiền bảo hiểm thì làm sao đủ refun cho mọi người vps của bạn shell ra chắc cũng hơn 20 củ

số tiền bảo hiểm thì làm sao đủ refun cho mọi người vps của bạn shell ra chắc cũng hơn 20 củ
Thấy mấy nay nhiều new member quảng cáo cho him lắm.
Chắc phải hơn số đó đây bro ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week