• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask xin pro đi qua chỉ làm offer bên android

nguyenhoa123

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
:(:(:(:(tình hình là e mới nghiên cứu làm offer android thấy trên mạng chỉ cũng làm theo nhưng mà lan mang quá k hiểu nổi.khi fake ip để làm mà vào tải app trên chplay google cứ bắt phải xác minh tài khoản.làm sao để khỏi bị vậy hả các pro?còn vấn đề nữa thấy mọi người ai cũng xài SSH để làm android mà không xài vip sock có pro nào đi qua giải thích thêm được không ạ?

Chắc clone nick nữa ròi, nếu new thật sự nên ngừng nghiên cứu đi, giờ off andorid khó nuốt lắm

Mình biết cách làm qua Bluestalk + changuid ID, dùng profiler, bbisiver, fix lỗi trên blue, nc đủ để leech điểm app. Nhưng cậu pair tìm app nhé, vì mình chơi app kia nó update cũng ko ăn được nữa. Cậu làm quen sau này có app thì anh em cùng chiến. Cũng chả cần ref đâu. Miễn phí hoàn toàn, PM inbox rồi mình gửi yahoo/skype/fb mình teamview từ từ, bạn có thể quay Clip rồi về nnhiên cứu cũng được

MÌnh không pro xi măng nên HD xong ko phù hợp đừng chửi mình nhé

FREE nhé, anh em giao lưu thôi

EM KHÔNG PRO CŨNG CHỈ BIẾT SƠ SƠ, MONG CÁC BÁC ĐỪNG BẢO E BIẾT TÍ LẠI SỸ NHÉ, EM CHỈ MUỐN GIÚP CẬU ẤU THÔI, VÌ TRƯỚC E CŨNG KO BIẾT GÌ NÊN PẢI HỌC

Last edited:
Mình biết cách làm qua Bluestalk + changuid ID, dùng profiler, bbisiver, fix lỗi trên blue, nc đủ để leech điểm app. Nhưng cậu pair tìm app nhé, vì mình chơi app kia nó update cũng ko ăn được nữa. Cậu làm quen sau này có app thì anh em cùng chiến. Cũng chả cần ref đâu. Miễn phí hoàn toàn, PM inbox rồi mình gửi yahoo/skype/fb mình teamview từ từ, bạn có thể quay Clip rồi về nnhiên cứu cũng được

MÌnh không pro xi măng nên HD xong ko phù hợp đừng chửi mình nhé

FREE nhé, anh em giao lưu thôi
cho mình xin skype đi bạn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,069
Latest member
anhnt92
Back