Ask Xin plugin wordpress

homerun

Junior
Reactions
24
MR
0.105
Trước có cái plugin gì mà có thể gạch chéo hàng loạt đường link nào đó trong bài viết trên wordpress. Nhưng lâu ko dùng wordpress giờ quên mất rùi, cố search nhưng cũng ko ra. Pro nào biết chỉ giùm em với. Thank

à thì mình chơi thằng fileom nhưng giờ nó scam rồi, giờ muốn gạch hết đường link có fileom trong mỗi bài viết đi

mình cũng chơi fileom là host chính bgio ngậm ngùi khi vừa up premium rồi tiền trong account nữa :(
cũng may nó cho backup file.
ai có cách gì thay link trong wordpress nhanh được không chỉ tôi với.

mình cũng chơi fileom là host chính bgio ngậm ngùi khi vừa up premium rồi tiền trong account nữa :(
cũng may nó cho backup file.
ai có cách gì thay link trong wordpress nhanh được không chỉ tôi với.

Chuẩn bị tool tớ cập nhật thêm tính năng này đó cậu :D
Một hai hôm nữa.

Trước có cái plugin gì mà có thể gạch chéo hàng loạt đường link nào đó trong bài viết trên wordpress. Nhưng lâu ko dùng wordpress giờ quên mất rùi, cố search nhưng cũng ko ra. Pro nào biết chỉ giùm em với. Thank
backup database về , del toàn bộ fileom , nếu rành database :D

pro nào đi qua giúp mình với. Cứ để khách vào ấn vào link fileom lại ra trang báo ác ý thì ko tốt cho web lắm :(

Export bài viết ra, xóa toàn bộ link fileom rồi import vào. 10' là xong chứ mấy :D

Export bài viết ra, xóa toàn bộ link fileom rồi import vào. 10' là xong chứ mấy :D
export khoảng 4k bài không được :( . thay link bằng tool gì thế bác.
e thử export bài ra và input thì bài vẫn y nguyên trừ trường hợp phải xóa bài trên site đi.
bác cho e lĩnh giáo ít kinh nghiệm.
cám ơn

Pro nào cho mình hỏi, Fix lỗi "WP tự động chuyển link download thành video" như thế nào vậy.
Lúc trước có đọc hướng dẫn xóa code gì đó mà mình tìm lại k thấy topic đó.
Mình cám ơn trước nha

Pro nào cho mình hỏi, Fix lỗi "WP tự động chuyển link download thành video" như thế nào vậy.
Lúc trước có đọc hướng dẫn xóa code gì đó mà mình tìm lại k thấy topic đó.
Mình cám ơn trước nha
Bạn mở wp-includes/media.php rồi tìm dòng
function wp_get_video_extensions() {
return apply_filters( 'wp_video_extensions', array
sau đó xóa bớt các định dạng như mp4, wmv....

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back