• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Xin nhận sư phụ chỉ giúp, mong bác nào giúp đỡ!!

love12

Banned
Reactions
49
MR
0.000
Xin nhận sư phụ chỉ giúp, mong bác nào giúp đỡ!!
tình hình là dạo này đói kém:binhsua53::binhsua53::binhsua53:, do mấy thằng đầu óc có vấn đề thích làm từ thiện ;))
Ks nhiều:binhsua117:
mong bác nào cho xin địa chỉ để em khăn gói quả mướp đi học Pê Tê U với ạ:binhsua75:
trước em ăn cơm, h em đang ăn mì tôm sống ạ!

Last edited by a moderator:
pác này pro wa mà đói ăn mì tôm khỉ gì,

mà công nhận dạo này đói hơn trc thiệt. ko biết vì lý do gì..hix..hix do anh em ptu ngày càng đông, FR thì ban ipvn....:binhsua74:

tình hình là dạo này đói kém:binhsua53::binhsua53::binhsua53:, do mấy thằng đầu óc có vấn đề thích làm từ thiện ;))
mong bác nào cho xin địa chỉ để em khăn gói quả mướp đi học Pê Tê U với ạ:binhsua75:
mày đang tỏ ra nguy hiểm quá đấy. "đừng nghĩ mình mày là sói và tất cả mọi người đều là cừu" :binhsua43:

Ông việt mmo hum ni rảnh! Bày chiện ghê... Chắc kiếm dc vài tỷ đem gửi ngân hàng ăn lãi rồi! Giờ rung đùi đi chém gió đơi @@

close cái topic lãng xẹt đi là vừa ko lại thành nơi quang tạ nhau
1 vài kết luận về chủ thớt :
1. ích kỷ
2. hay tỏ ra nguy hiểm =)) , chưa nghe thấy câu : ngu là rất hay tỏ ra nguy hiểm ak =))

ko thấy đóng góp gì chỉ thấy phá người ta , chỉ chăm lợi ích cho mình
forum mà có thêm 1 thằng như thế này chắc teo sớm

1. Ích kỷ? Nồi cơm của nó mà muốn share hay ko là quyền của nó, nó cũng fai vât vả mới có dc... ko nên phán xét!

2. Ừa... tằng ni hay tỏ ra nguy hiểm rứa, chuẩn! nhưng nó ko ngu đâu! Ngu mà ngày kiếm trên dưới 100$ như nó khối thằng muốn chả dc cậu ah!

Chính xác là ích kỷ ai share cái gì cho newbie nhảy vào chém ngay
Nghe nói ông pro PTU lắm mà. CÓ nhiều temp lắm có bao giờ share cho newbie cái gì chưa mà đòi nhận các Pro làm sư phụ. Các pro có vào xin hãy xem ý kiến mem trước khi nhận đệ tử

1. Ích kỷ? Nồi cơm của nó mà muốn share hay ko là quyền của nó, nó cũng fai vât vả mới có dc... ko nên phán xét!

2. Ừa... tằng ni hay tỏ ra nguy hiểm rứa, chuẩn! nhưng nó ko ngu đâu! Ngu mà ngày kiếm trên dưới 100$ như nó khối thằng muốn chả dc cậu ah!

ngày ổng 400-500$ chứ 100 dô gì

hix. e giái trùng chừng 2 tờ đôc đắc 6 con là ngon rồi...có zon ăn chơi rùi..

Last edited by a moderator:
đây là 1 topic nó phản đối share ex ptu thôi mà
nếu là pro thực sự thì còn sợ bị ks nữa ak ?
sợ newbie spam nhìu làm loãng ?
sao ông ko lập topic hướng dẫn newbie chơi theo đường ko spam đi?

ăn mì tôm sống là sướng rồi còn hơn ăn GẠCH LUỘC

dạo này lắm thằng sĩ diện nhỉ

mình chưa chơi laọi này đang định vào xem có cao thủ nào nhận làm đệ tử không thì thấy bài thàng này!
Cứ tưởng nó xin nhận thật, đọc mới thấy nó muốn ăn gạch!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

các bạn cứ thế này làm cho các spammer tăng kinh vãi
nhiều site ban vietnam rồi đấy
coi chừng có ngày không còn vào được cả google.com và yahoo.com nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back