xin một số site treo ptp chấp nhận bot traffic

LFChiee

Junior
Reactions
33
MR
0.515
hello mn chả là có khá nhiều vps mà k ki kiếm đượcgì nhiều, xin các bác vài trang ptp , các bác có trang nào treo cho vps đc share em với.

khá nhnều vps là bao nhiêu con ?

cũng tầm tầm thôi bác :( bác có trang nào share em với.

share trang thì có thể ko có trang cụ thể rồi :D

nhưng đồng chí có nhiều vps có thể tiếp cận các hướng sau đây : kéo traffic, ptp , đào coin và 1 loạt các trình auto khác ...

Hóng :)

share trang thì có thể ko có trang cụ thể rồi :D

nhưng đồng chí có nhiều vps có thể tiếp cận các hướng sau đây : kéo traffic, ptp , đào coin và 1 loạt các trình auto khác ...
Vps k cho đào coin qua hệ thống của nó bác ơi :( chỉ cho treo vớ vẩn thôi.

cũng tầm tầm thôi bác :( bác có trang nào share em với.
nhiều là bao nhiêu? tầm tầm là bao nhiêu? Muốn người khác share cho chén cơm mà thông tin của mình thì không đưa ra. Như vậy ai mà share?

Vps k cho đào coin qua hệ thống của nó bác ơi :( chỉ cho treo vớ vẩn thôi.

đào qua cpu thì tắt cái bụp là đúng rồi, đào theo nghĩa bóng chứ ko phải theo nghĩa đen, còn đào nghĩa đen thì chỉ có 1 vài coin bình an thôi , mà bình an đối với nghĩa đen thì vps phải free chứ vps tốn xèng cũng bù qua sớt lại ko đc bao nhiêu, còn với nghĩa bóng thì khai thác tùy mức độ và tự xem cái nào phù hợp chứ ít ai nói toạc ra lắm :)

E cũng có vài trăm vps các loại cấu hình. Bác nào có gì kiếm cơm share e với or hợp tác. Hàng chỉ để dùng k sell ạ

đào qua cpu thì tắt cái bụp là đúng rồi, đào theo nghĩa bóng chứ ko phải theo nghĩa đen, còn đào nghĩa đen thì chỉ có 1 vài coin bình an thôi , mà bình an đối với nghĩa đen thì vps phải free chứ vps tốn xèng cũng bù qua sớt lại ko đc bao nhiêu, còn với nghĩa bóng thì khai thác tùy mức độ và tự xem cái nào phù hợp chứ ít ai nói toạc ra lắm :)
Em làm bù thêm thôi bác, bác share em vài trang đà nhẹ nhẹ tháng 4-5$ được rồi :v

2 nguyên tắc thành công (MMO nói riêng và Cuộc Sống nói chung): 1 là đừng bao giờ nói hết những gì mình biết. 2 là ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week