Ask Web 3x traffic 600 1 ngày mà treo popup không nổi 0.2$

Các bác thẩm giúp em với, e mới tập tành build web, traffic hoàn toàn tự nhiên từ seo. không bot biếc gì thế mà treo popup ngày ko nổi 0.2$, thậm chí 2 ngày nay còn bị giảm rate có ngày đc có 0.1$ trong khi traffic 1 ngày là gần 600 người. time on page cũng khá tốt. Như này không đủ tiền trả hosting luôn ạ T_T

Các bác thẩm giúp em với, e mới tập tành build web, traffic hoàn toàn tự nhiên từ seo. không bot biếc gì thế mà treo popup ngày ko nổi 0.2$, thậm chí 2 ngày nay còn bị giảm rate có ngày đc có 0.1$ trong khi traffic 1 ngày là gần 600 người. time on page cũng khá tốt. Như này không đủ tiền trả hosting luôn ạ T_T
thế là giỏi rồi, mình cũng tập làm nhưng kém hơn nhiều, cứ kiên trì sẽ đến lúc thôi

ngày 0.2 $ x30 ngày là 6$ , 2$ tiền vps , 3 $ tiền tên miền , ok rồi còn j than j nữa , chi phí quá rẻ , chỉ sợ cái tên miền đó năm sau chi phí duy trì nó đòi và trăm $ là mệt

bác có bán trực tiếp traffic cho nhà quảng cáo không

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom