Ask Web 3x traffic 600 1 ngày mà treo popup không nổi 0.2$

Các bác thẩm giúp em với, e mới tập tành build web, traffic hoàn toàn tự nhiên từ seo. không bot biếc gì thế mà treo popup ngày ko nổi 0.2$, thậm chí 2 ngày nay còn bị giảm rate có ngày đc có 0.1$ trong khi traffic 1 ngày là gần 600 người. time on page cũng khá tốt. Như này không đủ tiền trả hosting luôn ạ T_T

Các bác thẩm giúp em với, e mới tập tành build web, traffic hoàn toàn tự nhiên từ seo. không bot biếc gì thế mà treo popup ngày ko nổi 0.2$, thậm chí 2 ngày nay còn bị giảm rate có ngày đc có 0.1$ trong khi traffic 1 ngày là gần 600 người. time on page cũng khá tốt. Như này không đủ tiền trả hosting luôn ạ T_T
thế là giỏi rồi, mình cũng tập làm nhưng kém hơn nhiều, cứ kiên trì sẽ đến lúc thôi

ngày 0.2 $ x30 ngày là 6$ , 2$ tiền vps , 3 $ tiền tên miền , ok rồi còn j than j nữa , chi phí quá rẻ , chỉ sợ cái tên miền đó năm sau chi phí duy trì nó đòi và trăm $ là mệt

bác có bán trực tiếp traffic cho nhà quảng cáo không

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week