xin Mod giúp

Taiwan

Junior
Reactions
35
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào Admin & các Mod

Chả là em có việc cần scan info us , em có vào box MMO's Job Market

Xin hỏi mod các bác mở dịch vụ tại đó sao em thấy ko đóng bảo hiểm ( ko thấy giao dịch qua TrungGian ) vậy xin hỏi làm sao để em giao dịch an toàn

Last edited:
Chào Admin & các Mod

Chả là em có việc cần scan info us , em có vào bõ MMO's Job Market

Xin hỏi mod các bác mở dịch vụ tại đó sao em thấy ko đóng bảo hiểm ( ko thấy giao dịch qua TrungGian ) vậy xin hỏi làm sao để em giao dịch an toàn
trung gian là an toàn nhất rồi cậu ! sau khi cậu tiền và nhận hàng thì kiểm tra xong báo trung gian chuyển tiền cho bạn đó

Chào Admin & các Mod

Chả là em có việc cần scan info us , em có vào bõ MMO's Job Market

Cứ bảo họ giao dịch trung gian đi. Ai không chịu thì khỏi giao dịch :)

Ko biết vì sao khi yêu cầu trung gian ko thấy pm lại, bác nào ở mmo ai đã giao dịch cho biết Bác ThietHoaLy

https://mmo4me.com/threads/dich-vu-design-thiethoaly.236925/

xin mod cho ý kiến
Nói chung mình nắm tình hình - phán đoán - qd giao tiền trước cho người ta đc - thì cứ thế mà tiến hành .
Còn dịch vụ này - mình đã dùng qua - cứ đúng yahoo - skype - thì có thể an tâm được hơn 70% rồi
:D

em muốn dùng dịch vụ của bác đó quá, thấy cách chát và cách thoả thuận ko đc ổn cho lắm, xin mod cho ý kiến

Bác Mod nào cho em lời khuyên với ( tại sao open dịch vụ ) ko đóng bảo hiểm nhỉ

Vậy là close rồi à thế ko biết mmo còn ai open dịch vụ kiểu như vậy ko nhỉ, đang cần.

Bác Mod nào cho em lời khuyên với ( tại sao open dịch vụ ) ko đóng bảo hiểm nhỉ

Vậy là close rồi à thế ko biết mmo còn ai open dịch vụ kiểu như vậy ko nhỉ, đang cần.

Chào các bạn,

Vì forum quá nhiều việc cần phải làm , nên BQT ko thể nắm rõ được tình hình ngay nếu như không có sự hộ trợ của các bạn member .

Rất cảm ơn vì các bạn đã hỗ trợ , tiện đây mình cũng xin nói thêm là mọi giao dịch đều cần thiết phải qua trung gian hoặc dịch vụ có phí bảo hiểm .

Nếu không là 1 trong 2 cách trên, thì việc cần làm là nên hủy bỏ giao dịch ngay lập tức, bởi vì khả năm scam là rất có thể xảy ra .

Ý kiến cá nhân đúc kết từ kinh nghiệm của mình thôi .

Thân !

Mod cho em đăng ký nhận trách nhiệm 113 nhé , em có time nên sẽ giúp check các box, nếu có vụ gì cần sos em sẽ lên ý kiến, rất mong đc đóng góp cho mmo4me.

Nhân tiện có vụ này em chỉ muốn nêu lên 1 ý này mong mod đón nhận và có cách giải quyết hợp lý.

Vụ bác ThienHoaLy open dịc vụ ko đóng bảo hiểm và ko giao dịch qua TG

https://mmo4me.com/threads/dich-vu-design-thiethoaly.236925/

Em xin nêu ý kiến sau, vi dịch vụ mang tính nhậy cảm ( rất nhiều anh em mmo cũng cần ) vì thế mong mod cho cái hướng để 2 bên đều có lợi. Bác ThienHoaLy nên đóng bảo hiểm để anh em có lòng tin giao dịch.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom