Xin lỗi mem vietcuong2012, nick Yahoo m0ney_0ffline2012

joshep

Hero
Verified
Reactions
370
MR
0.016
Insuree Balance
9557|500
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-1-wmz-22-4-pm-22-7-sell-usdt-23-4-pm-23-1-wmz-23-3-all-banks.266580/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Dear mọi người,

Chỉ vì nhất thời nóng nảy hồ đồ mà mình report mem vietcuong2012 scammer, mà trong topic mình cũng đã khẳng định là như đúng vậy rồi. Điều đó là hoàn toàn sai. May mà cậu vietcuong2012 đã thông cảm bỏ qua dĩ hòa di quý, đúng là hàng hiếm trong mmo.

Nay mình lập topic này xin lỗi cậu, mong cậu bỏ qua. Mình sẽ rút kinh nghiệm sâu sắc về chuyện này.

sự việc hôm qua mình cũng đã rất bức xúc , và tốn ko ít time để tranh luận , bạn @joshep cũng 1 phần muốn ngăn chặn scamer và hiểu làm mình là scamer nên cũng có 1 số hành động chưa đúng lắm với mình , nhưng cũng vì ngăn chặn scam lộng hành tuy mình cũng rất bức xúc nhưng có thể hiểu , thông cảm bỏ qua , các bạn cũng nên cẩn thận hơn tránh các tình trạng ABC để rồi gây hiểu lầm lẫn nhau :)

:D
vote band vài ngày rút exp :mad:

ặc làm sai xin lỗi người ta còn chưa kịp, giờ khỏe rồi định chở vợ con đi chơi xả xui nè :D

Mấy tên này thừa nước đục thả câu. Quả là cơ hội gớm :rolleyes:

Chủ thread hối lộ tui đi nà, chứ tui là tui định banned theo Rule đấy kekeke :cool:

làm event ở đâu nhỉ :D

Mấy tên này thừa nước đục thả câu. Quả là cơ hội gớm :rolleyes:

Chủ thread hối lộ tui đi nà, chứ tui là tui định banned theo Rule đấy kekeke :cool:
lúc khó khăn cần giải quyết chả thấy ông đâu, làm việc với mấy ông mod này mệt mỏi thiệt :D

lúc khó khăn cần giải quyết chả thấy ông đâu, làm việc với mấy ông mod này mệt mỏi thiệt :D
Đíu PM còn trách là sao ? :mad: tối qua nhậu xỉn bỏ mợ có online được đâu àh :oops:

Dear mọi người,

Chỉ vì nhất thời nóng nảy hồ đồ mà mình report mem vietcuong2012 scammer, mà trong topic mình cũng đã khẳng định là như đúng vậy rồi. Điều đó là hoàn toàn sai. May mà cậu vietcuong2012 đã thông cảm bỏ qua dĩ hòa di quý, đúng là hàng hiếm trong mmo.

Nay mình lập topic này xin lỗi cậu, mong cậu bỏ qua. Mình sẽ rút kinh nghiệm sâu sắc về chuyện này.
Hai bác mang dầu an và đến với nhảu thôi :D

đang chui vào phòng Yahoo tâm sự nè :D
oh . thế éo nào EXchange ko biết giờ này yahoo làm gì còn phòng chát nhỉ .

Coi chừng lại bị lừa tình nhé ==> mất công xin lỗi mệt mắn

P/S: event thôi bác :p:p:p

Hàng hiếm mmo đang chat chỉ tớ cách kiếm tiền thêm nha các cậu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week