Xin lỗi 2 anh.

Người ta có lòng tốt cho mình mượn tiền thì mình phải trả, để sau này mình có khó khăn gì ng ta còn giúp lại. Chứ nói như chú e vậy sau này chẳng có 1 ng bạn tốt nữa đâu. Và khi mình gặp khó khăn thì chịu chết 1 mình lun đó.

có 9$ thì b có thể làm việc xong trả cho nta đc mà. hiện giờ chưa có khi có sẽ trả đủ chứ đừng để 9$ mà mất uy tín bạn ạh

Bó tay tụi này. đi lừa người ta rồi có ngày ăn phải bả chuột thôi.
Anh này ác thế. Anh nói người ta như vậy, thế nào anh cũng bị....

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

có tinh thần tự giác, đề nghị ban nặng hơn vì tội ngu :)):))
Trên trường thầy cô có dạy em là tự giác nhận lỗi là tốt... Mà anh nói như vậy thì chắc anh vô *** quá...:binhsua72:

Quay đầu là bờ. Có mà kiếm trả người ta. 1$ thôi cũng là mồ hôi công sức của người ta bỏ ra cả:binhsua06:

Cũng như nhau thôi , cũng là bọn scam thôi . Đừng lý lẽ cho những hành động ko hay ho này .
:binhsua72:

---------- Post added at 05:50 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

mịe scam xong nó tuyên bố cho admin vào band nick =))
thich thì no del ck reser modem vào lại =)) đúng là dân chơi
Chắc anh từng làm rồi thì phải. Em chưa biết cách này...:binhsua17:

chú em cố mà cầy trả nợ, cap chục hôm nà đủ, để mang tai tiếng ra.

ah có đứa mượn anh 4,5$ mua thẻ dt rồi giờ nó nói nó ko chơi mmo nữa ( ko đả động đến việc nợ mình ). bó tay với các bạn trẻ. các bạn trẻ làm tôi thất vọng quá...:binhsua153:

nguoi_banthan97 Các bạn nên bỏ qua cho nó đi. muốn kiếm tiền mà nó bị scam hoài hà. xem như tui tặng nó đi..

---------- Post added at 08:29 PM ---------- Previous post was at 08:25 PM ----------

nguoi_banthan97 Anh cho em mượn 2 lần rồi, 1 lần 1 $ em nói mượn để chơi HIYP anh đã nói em mạo hiểm rồi, lần 2 em nói mượn 3$ anh vẫn cho vì em muôn làm Reg, anh thấy em muốn kiếm tiền mà ko có vốn, anh chấp nhận cho em mượn hết. Cả tuần nay anh vẫn không đòi em, em biết lỗi vậy là tốt rồi, khi nào online thì PM cho anh nhe, anh ko có đòi nợ đâu mà lo

Last edited by a moderator:
nguoi_banthan97 Các bạn nên bỏ qua cho nó đi. muốn kiếm tiền mà nó bị scam hoài hà. xem như tui tặng nó đi..

---------- Post added at 08:29 PM ---------- Previous post was at 08:25 PM ----------

nguoi_banthan97 Anh cho em mượn 2 lần rồi, 1 lần 1 $ em nói mượn để chơi HIYP anh đã nói em mạo hiểm rồi, lần 2 em nói mượn 3$ anh vẫn cho vì em muôn làm Reg, anh thấy em muốn kiếm tiền mà ko có vốn, anh chấp nhận cho em mượn hết. Cả tuần nay anh vẫn không đòi em, em biết lỗi vậy là tốt rồi, khi nào online thì PM cho anh nhe, anh ko có đòi nợ đâu mà lo
có mùi clone nick ! qua đọc com của chú chủ thớt, anh nghĩ 2 cái cu cho vay là ko có thật ! tự clone tạo scandal cho zui :))

có mùi clone nick ! qua đọc com của chú chủ thớt, anh nghĩ 2 cái cu cho vay là ko có thật ! tự clone tạo scandal cho zui :))
Cái gì...:binhsua72:...Em mượn tổng cộng 9wmz sau đó Ex qua LR chơi HYIP, thiệt mà.

Attachments

91.9 KB · Views: 49
Nguoi_banthan97 Tui không thích post bài nên mới post it, đâu phải post it hay nhiều là tốt đâu. có nguơi post cả 1,000 bài rồi vẫn đi bán cam, các bạn nhìn vào số post chỉ đúng 1 phần nhỏ thôi, Việc chú fop_1995 mượn $ của tui là có thật, nó trả hay ko thì tùy nó, các bạn đừng làm khó nó nữa, có lỗi biết sữa lỗi là tốt rồi. Nếu ai ko tin j cứ vào wed tui hoicaptchavinhlong.mov.vn

Còn chú fop_1995 khi nào online PM cho anh nhe!

Last edited by a moderator:
biết làm ăn phải chịu trách nhiệm với hành động mình làm chứ bạn.có vài $ nhưng cũng là công sức cua nguoi khác.làm ăn nhỏ đã vậy.sau này ai giám tin cậu.nếu chỉ ban nick.thì chã có ý nghĩa gì.lo tiền trả cho nguoi ta đi

Mình đã pm 2 nick chat nói trên, không ai trả lời rằng đã xóa nợ cho bạn cả. Khi nào bạn trả hết nợ muốn quay lại pm mình thả nick nhé.

User fop_1995 has been banned permanently.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom