Xin lỗi 2 anh.

fop_1995

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Cách đây vài ngày em có mượn 6wmz và 3wmz của 2 anh có nick YH: fyxir và nguoi_banthan97 em nói xạo với anh í là mượn tiền để đầu tư PTC, nhưng thấy chơi PTC cực quá nên em lấy tiền đó chơi HYIP. Không ngờ qua hôm sau em bị nó SCAM 10$ của em. Bây giờ không có tiền trả nên em làm liều..."Bần cùng sinh đạo tặc"...:binhsua72: . Rất xin lỗi 2 anh...

Nghe mấy anh nói ác quá.:binhsua156: Quyết định bỏ học 1 ngày cày captcha trả lại tiền mới được.:binhsua39:

Last edited by a moderator:
haiz, có $9 thì mượn đâu đó trả người ta đi, $9 đâu có đáng để người ta chửi mình là 1 con ***

Cách đây vài ngày em có mượn 6wmz và 3wmz của 2 anh có nick YH: fyxir và nguoi_banthan97 em nói xạo với anh í là mượn tiền để đầu tư PTC, nhưng thấy chơi PTC cực quá nên em lấy tiền đó chơi HYIP. Không ngờ qua hôm sau em bị nó SCAM 10$ của em. Bây giờ không có tiền trả nên em làm liều..."Bần cùng sinh đạo tặc"...:binhsua72: . Rất xin lỗi 2 anh... Và điều cuối cùng em xin nói: Admin vào ban nick em dùm.....

thay mặt 2 anh, tha lỗi cho em

Làm reg cho 2 anh ấy đi em. Hy vọng lấy lại chút danh dự. Dù sao chú cũng thành khẩn đối diện với sự thật như thế là tốt. Còn hơn khối người scam mất dạng luôn. :-"

đang huy động vốn. vài bữa chắc có topic giống vậy quá :binhsua135:
mới vay egn 55$ xong chắc vài bữa xin lỗi egn =))

Cũng như nhau thôi , cũng là bọn scam thôi . Đừng lý lẽ cho những hành động ko hay ho này .

Vãi thớt, nếu đã hối cải muốn quay đầu thì kiếm tiền trả đi, còn không mời bạn ra đi, đừng có mà lập topic kiểu thế, scam rồi lại còn vào trêu ngươi người ta ah :binhsua39:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom