• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin link download file iso của window xp

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
chào các bác,

e tải file iso trực tiếp trên microsoft khi dùng vitural machine thì k cài đặt được, đọc ở 1 số topic thấy mấy bác nói file đó k cài được phải làm gì đó rồi nén lại thành file iso hoặc ghi ra đĩa mới cài được.

bác nào có link download file cài đặt iso window xp mà cài được trên virtual box share e với.

thank you!
:D

chào các bác,

e tải file iso trực tiếp trên microsoft khi dùng vitural machine thì k cài đặt được, đọc ở 1 số topic thấy mấy bác nói file đó k cài được phải làm gì đó rồi nén lại thành file iso hoặc ghi ra đĩa mới cài được.

bác nào có link download file cài đặt iso window xp mà cài được trên virtual box share e với.

thank you!
:D
daosythui có share cái này rồi mà( máy ảo lun ấy, xong xui rồi chỉ còn chạy), chạy mượt lắm, cần ko send link dow :p.

daosythui có share cái này rồi mà( máy ảo lun ấy, xong xui rồi chỉ còn chạy), chạy mượt lắm, cần ko send link dow :p.
bác inbox link dow cho e đi, thanks nhiều :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,049
Latest member
go88coupons
Back
Top Bottom