Introduce xin làm thuê

giaitri90

Junior
Reactions
4
MR
0.000
có bác nào rảnh chỉ hộ mình chơi offer đc ko mình là newbie và cũng muốn các bác giúp đỡ mình khi ko có con socks nào? Minh mới biết đến offer 1 tuần cần các admin chỉ bảo? có thể làm thuê ko công? bác nào có thời gian chỉ mình đc ko?

có bác nào rảnh chỉ hộ mình chơi offer đc ko mình là newbie và cũng muốn các bác giúp đỡ mình khi ko có con socks nào? Minh mới biết đến offer 1 tuần cần các admin chỉ bảo? có thể làm thuê ko công? bác nào có thời gian chỉ mình đc ko?
:oops: ass còn zin ko:oops: nếu còn zin thì ass trao- offer múc:oops:

:confused: Nếu 1 ngày... bản cảm thấy mún khóc.... hãy đến zới heo.... heo ko hứa là bảo sẽ cười mà heo hứa sẽ làm bạn " sướng"

:D Yomost: cảm giác thất tuyệt- hân hạnh đồng tài trợ chương trình này

:confused: ọc mình nghị bạn cạp kiếm tầm 1tr5 đủ sock 2 tháng r ra giang hồ tìm sư phụ off là ngon

đúng là rất khó khi ko có socks thì chẳng có admin nào chịu dạy. khổ nổi giờ ko có tiền mua nổi con socks. ai giúp tôi đc đây ?:oops:

:confused: ọc mình nghị bạn cạp kiếm tầm 1tr5 đủ sock 2 tháng r ra giang hồ tìm sư phụ off là ngon
mình có socks rồi thì nói làm gì nữa ? vấn đề là ko có. mà muốn làm offer với mấy bác để tăng thêm kiến thức

:oops: ass còn zin ko:oops: nếu còn zin thì ass trao- offer múc:oops:

:confused: Nếu 1 ngày... bản cảm thấy mún khóc.... hãy đến zới heo.... heo ko hứa là bảo sẽ cười mà heo hứa sẽ làm bạn " sướng"

:D Yomost: cảm giác thất tuyệt- hân hạnh đồng tài trợ chương trình này
bác dễ tính quá. bác ở đâu để em đem dầu ăn qua nào hì:)

:( em đang newbie offer bác nào nhận em làm với

có sock chưa chắc có ng dạy, ở đó mà đòi k sock kiếm ng

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week