• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin hướng giải quyết

reddevils235

Senior
Reactions
75
MR
0.000
Mình tạo acc pp để chơi MMO. Ban đầu chỉ nghĩ chơi cho vui nên tạo acc bằng tên giả.
Sau này khi có vài chục $ trong acc pp thì mình đã verify bằng 1 US bank acc. Đến lúc đó mới biết là tên khác nhau sẽ không withdraw hay cash check được (tên khác xa nhau nên cũng không change name được). Mong các bác giúp mình cách lấy số tiền trong pp ra với :(

PS: mình tính là sẽ chuyển tiền qua acc pp của 1 người bạn, sau đó del acc cũ đi và tạo acc mới rồi chuyển tiền lại. Làm thế có ổn không các bác? Sợ bị pp limit cả 2 acc thì khổ :(. Có cách nào tốt hơn thì chỉ giúp mình với nhé. Thanks

Nếu là PP sạch thì không sao đâu, mà hạn chế giao dịch khi chưa veri nhé, quá trình chuyển và tạo acc PP mới chú ý đừng để trùng IP nhé, xóa cache luôn, không thì bạn kiếm exchanger uy tín rồi bán, khỏi lo chuyện tên tuổi

thanks Mod đã giúp
mình không rành chuyện mua bán này, bạn có thể chỉ giúp mình exchanger nào uy tín không, và tính phí như thế nào nữa
Thanks lần nữa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom